คุณเข้ามาสมัครเว็บบอร์ดเคโรโระทำไม

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : 1, 2  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

クルル

สิบตรี กีโรโระ

สำหรับผม เพราะชอบการ์ตูนเรื่องมาก ติดตามข่าวสารของเคโรโระ มาพูดคุยด้วยกัน ดูการ์ตูนเคโรโระ คุคุคุคุ
แล้วพวกคุณละ คุคุคุคุ

Giroro

ว่างมากครับ เลยมาหาอะไรทำ กิโรโระ

หยุดปั๊มกันได้แล้วเจ้างั่งหัดพิมอะไรที่มันดีๆหน่อย

<<<<กดแล้วจะเข้าใจ

Dororo

สิบจัตวา โดโรโระ
สิบจัตวา โดโรโระ

ผมแค่สมัคผ่านๆ เพื่อดูเคโรโระเท่านั่น

<<< เกียวไมเนี้ย

Ilovekeroro

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

สมัคร เพราะ อยากคุยเีเกี่ยวกับเคโรโระ เคโรโระ

seiruy

Keron Army Class 4

หาการ์ตูน หาภาพ นั่งชิลไปเรื่อยจนหลุดเข้ามาขอรับ เห็นแต่ละท่านโพสกันด้วยคำพูดที่อ่านแล้วทำให้นึกถึงตัวละครมากมากสมกับที่ใช้รูปตัวละครแต่ละตัวขอรับ เลยติดใจสมัครสมาชิกขอเล่นด้วยคนขอรับ

ใช้ชีวิตอย่างชิลๆ สบายๆ ไม่ต้องคิดอะไรมาก

armme

Keron Army Class 5

เพื่อดูเคโรโระ

*'Naris

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

เพราะว่าเป็นการ์ตูนที่ผมชอบที่สุดเลยสมัคร แล้วก็ไม่ค่อยมีอะไรทำ

Keron Soldier

เจ้าหน้าที่กองทัพเคโรน
เจ้าหน้าที่กองทัพเคโรน

หลงเข้ามา แหะๆ

Spoiler:

รงณรงค์ใช้ปุ่ม Like ที่ด้านข้างโพส แทนการโพสขอบคุณ เข้าร่วม: กองบัญชาการภูมิภาค กองทัพเคโรน! โหวต: แนวปฏิบัติการใช้หุ่นเชิด พบเห็นโพสที่ผิดกฏ อย่าตอบโต้! คลิก"แจ้ง"เพื่อให้ผู้ดูแลทราบ

แก้ไขล่าสุดโดย Keron Soldier เมื่อ 8/6/2012, 20:51, ทั้งหมด 1 ครั้ง

http://sites.google.com/site/keronmain/

Supernova (KM)

Keroro Master (KM)
Keroro Master (KM)

Keron Soldier พิมพ์ว่า:หลงเข้ามา แหะๆ

หลงเข้ามาเหมือนกันเลยขอรับ

http://board.keroroth.com

seiruy

Supernova (KM) พิมพ์ว่า:

หลงเข้ามาเหมือนกันเลยขอรับ
สรุปส่วนใหญ่แล้วหลงเข้ามากันหมดเลยสินะนี่ขอรับ (ข้าน้อยก็ไม่เว้น)

Dorere 152

ผู้ปิดผนึกฟาโรห์ในตำนาน
ผู้ปิดผนึกฟาโรห์ในตำนาน

เห็นน่าสนุกเลยเข้าครับ

คุรุรุ:คุๆๆวันนี้มีกระทู้ใหม่ไหมเนี่ย
เคโรโระ:ต้องมีสิขอรับ
โดโรโระ:ทุกคนใจร้าย~~~
เคโรโระ:เป็นอะไรเหรอโดโรโระคุง
โดโรโระ:ก็ไม่มีใครมาตอบกระทู้ข้าน้อยเลยTwT
(เมื่อพวกเคโรโระเล่นkeroroTH)

Pururuja

หัวหน้าพยาบาลพุรูรุ
หัวหน้าพยาบาลพุรูรุ

ตอนแรกก็ไม่รู้จักเรื่องนี้เลยค่ะ มีอยู่คร้งหนึ่งได้ดู เคโรโระผ่าน Youtube ค่ะ แล้วก็พอรู้เรื่องว่ามีเคโรโระ เดอะมูฟวี่4 เลยเข้ามาอยู่ในเวปไซนี้ค่ะ เพราะเมื่อรู้ว่ามีเวปนี้หนูจึงสมักเข้ามาค่ะ (แต่ก็มีส่วนที่หลงมาเหมือนกันค่ะ)

ฝากเว็บด้วยคะ
https://www.facebook.com/PururuhawhnaPhyabalPhuRuRu

http://www.youtube.com/channel/UCLYZrZAzVre0ltwisyUnxyg

beruta

ตอนแรกค้นหาคำว่าkeroroอยู่ แล้วเผลอกดthเติมไปด้วยแล้วก็เจอค่ะ

ケロロ軍曹

สิบโท เคโรโระ
สิบโท เคโรโระ
ส่วนใหญ่จะหลงเข้ามาสินะขอรับ บ้างคนก็บังเอิญเจอเว็บขอรับ สรุปเข้ามาเพื่ออะไรละเนี่ยขอรับ

eiventa

New Soldier
New Soldier

เพื่อนชวนค่ะ

markchun123

หลงเข้ามาแล้วก็สถิตที่นี่เลย

DFmanow

พลทหาร ทามามะ

พอดีหลงเข้ามา อะครับ ส่วนหนึ่งก็ชอบดูเคโรโระอยู่แล้วด้วยเลยสมัคร โดโรโระ แล้วก็ลืม ลืมข้าน้อยอีกแล้ว แล้วก็สมัคร โดโรโระ แล้วก็ลืม ลืมข้าน้อยอีกแล้วจนมาเป็นไอดี นี้อะ ครับ ทามะๆ มึนๆ

Pitchayapong

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

ตอนแรกว่างก็เลยกะไว้ว่าจะดูเคโรโระ(เพราะชอบการ์ตูนเรื่องนี้มาก)แล้วเมื่อหลงเข้ามาก็เลยสมัครเข้าน่ะครับ

vial

Keron Army Class 3

เป็นแฟนคลับการ์ตูนเรื่องนี้ เพราะดูตั้งแต่เด็กๆน่ะคร้าบ

นุยอินักฆ่ากองทัพชูราร่า

โดนลักพาตัวมา = =

NUII family >O<

feynumber159

หลงเข้ามาครับ

toonsama8

Keron Army Class 2
Keron Army Class 2

มาเกรียนเล่น #ผิด

เข้ามาแสวงหาความรู้เกี่ยวกับเคโรโระใส่ตัวฮะ =w=;;

สิบเอก คุรูรุ คุคุ

สมัครเพราะอยากดูเคโรโระมากๆ ในyoutube มีแค่ตอนที่ 250 แต่เว็บนี้มีทุกตอนและจะได้คุยกับคนอื่นๆที่ชอบ
กันพลา เอ๊ย !!! เคโรโระ

แฮกคอมทุกวัน คุคุ

palmzapalmza

กดดูการ์ตูนมั่ว เลยเจอครับ

นิชิซาว่า โมโมกะ

ก็ชอบเคโรโระมาก ๆ นี่คะ เลยมาสมัคร อิอิ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

ไปที่หน้า : 1, 2  Next