[Extar Time][Limited] แข่งกันตอบตัวละคร และสิ่งประดิษฐ์ในเรื่องเคโรโระ - Page 4

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

ประเมินกิจกรรมหน่อย ชอบกิจกรรมนี้หรือไม่
[Extar Time][Limited] แข่งกันตอบตัวละคร และสิ่งประดิษฐ์ในเรื่องเคโรโระ - Page 4 Vote_l1071%[Extar Time][Limited] แข่งกันตอบตัวละคร และสิ่งประดิษฐ์ในเรื่องเคโรโระ - Page 4 Vote_r10 71% [ 5 ]
[Extar Time][Limited] แข่งกันตอบตัวละคร และสิ่งประดิษฐ์ในเรื่องเคโรโระ - Page 4 Vote_l1014%[Extar Time][Limited] แข่งกันตอบตัวละคร และสิ่งประดิษฐ์ในเรื่องเคโรโระ - Page 4 Vote_r10 14% [ 1 ]
[Extar Time][Limited] แข่งกันตอบตัวละคร และสิ่งประดิษฐ์ในเรื่องเคโรโระ - Page 4 Vote_l1014%[Extar Time][Limited] แข่งกันตอบตัวละคร และสิ่งประดิษฐ์ในเรื่องเคโรโระ - Page 4 Vote_r10 14% [ 1 ]
[Extar Time][Limited] แข่งกันตอบตัวละคร และสิ่งประดิษฐ์ในเรื่องเคโรโระ - Page 4 Vote_l100%[Extar Time][Limited] แข่งกันตอบตัวละคร และสิ่งประดิษฐ์ในเรื่องเคโรโระ - Page 4 Vote_r10 0% [ 0 ]
[Extar Time][Limited] แข่งกันตอบตัวละคร และสิ่งประดิษฐ์ในเรื่องเคโรโระ - Page 4 Vote_l100%[Extar Time][Limited] แข่งกันตอบตัวละคร และสิ่งประดิษฐ์ในเรื่องเคโรโระ - Page 4 Vote_r10 0% [ 0 ]
ผลโหวตทั้งหมด : 7

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 4 จาก 7]

*'Naris

*'Naris
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
facebook za พิมพ์ว่า:งั้นก่อ โทโรโระ ซ่ำป่าวเนี่ย
beruta พิมพ์ว่า:บารีริ(ที่ชอบพุรูรุอ่ะ)
facebook za พิมพ์ว่า:เทราระ(ใน the movie 4)
ซ้ำกันหมด โอ๊ย!เยอะมาก ขอบคุณสำหรับที่เล่น และขอบคุณสำหรับคนที่ชวนเพื่อนมาเล่นด้วย เล่นกันไปเรื่อยๆ

ลูลูช วี บริทาเนีย

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
เหมือนตัวละครจะตอบกันหมดเเล้วนะครับ ลองให้ตอบสิ่งของกันดูใหมครับ

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ยังขาด 1 นะขอรับ เนบิวล่า ไงล่ะขอรับที่อยู่บนหัวของท่านอลิซ่า ( คราวนี้คงหมดจริง ๆ แล้วละ )

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
คิดไป คิดมา เหลือผีไงขอรับที่สิ่งอยู่ในบ้านฮินาตะอะ

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
เอ้อก็จริงนะขอรับ เคโรรี่....

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
ตอนนี้ไม่มีอะไรตอบเเล้วละครับสิ้นสุดกิจกรรมเลยเถอะครับ เเล้วก็ให้ผมเป็นผู้ชนะได้ไหมครับ (อะล้อเล่นเเต่ถ้าเป็นไปได้ให้ผมชนะน่ะครับ ปล.ทำตามกฏนะครับ)

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
หมดแล้วละขอรับไม่ต้องถึง 2 มิถุนาหรอกขอรับประกาศเลย ! เคโรรี่....

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
เซจิร่า โซนิร่า ครับ ( จากตอน 193 - 194 )

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
ทำไมไม่ เเก้ไขข้อความละขอรับ ดับเบิลโพสเดี่ยวก็โดนเเบนหรอก นี้หวังดีนะขอรับ

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
โอเคขอรับ ( ผมขอไม่ตอบกระทู้นี้แล้วยกเว้นจะเจอตัวใหม่ )

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
เหมือนกันครับ จริงจริงผมรู้สึกว่าเจ้าของกระทู้โดนเเบนเเล้วนะครับ เพราะไม่เห็นโพสข้อความในกระทู้นี้เลย ปล่อยให้พวกเราคุยกัน 2 คน

beruta

beruta
Keron Army Class 4
โยชิโอกะไดระ มาซาโยชิ

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
สิบโท เคโรโระ
มายฮันนี่ขอรับ(เขียนถูกเปล่าเนี่ย)

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ท่านแม่ของโดโรโระเอาไปหรือยังขอรับ

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
โคโกโร่ ขอรับ(เอาไปยัง)

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
โคโกโร่เอาไปเเล้วละขอรับ คิดว่านะ เเละก็คุณ Ilovekeroro ครับ ตากกฏต้องระบุตอนที่เจอด้วยไม่ใช้หรือ

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
ราบี้ละขอรับ
เปลี่ยนเป็นสิ่งของได้เปล่าขอรับชื่อตัวละครมันหมดแล้ว

Pitchayapong

Pitchayapong
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
แม่ของเคโรโระ เอาไปหรือยังครับ

beruta

beruta
มุชีชิ(จำตอนไม่ได้ค่ะ)

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
เเม่เคโรโระเอาไปเเล้วครับ

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ชูราร่า ยูคิคิ พุตาตะ นุยอิ โรโบโบะ เมเคเคะ โดคุคุ คาเงเงะ ทั้งหมดคือกองร้อยชูราร่ารวมหลายอันใน 1

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส

ตอบทีละตัวสิครับ นั้นไม่นับนะ ผมตอบบ้าง ชูราร่า

*'Naris

*'Naris
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
Ilovekeroro พิมพ์ว่า:ชูราร่า ยูคิคิ พุตาตะ นุยอิ โรโบโบะ เมเคเคะ โดคุคุ คาเงเงะ ทั้งหมดคือกองร้อยชูราร่ารวมหลายอันใน 1
โพสนี้ไม่นับ เพราะโพสละ 1 ตัวละครเท่านั้นครับ

*'Naris

*'Naris
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ケロロ軍曹 พิมพ์ว่า:ราบี้ละขอรับ
เปลี่ยนเป็นสิ่งของได้เปล่าขอรับชื่อตัวละครมันหมดแล้ว
ตอนนี้ผมได้เพิ่มเวลาแข่งขัน และเพิ่มมูลค่าของรางวัลแล้ว ส่วนสิ่งของอนุญาติให้เป็นสิ่งประดิษฐ์ได้เท่านั้นนะครับ

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
แล้วตัวละครทั้งหมดที่ข้าน้อยตอบไปล่ะโอ้โนว เคโรโระ ( เคโระบอล )

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 4 จาก 7]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next