[Cartoon] ตาของกิโรโระไปโดนอะไรมาค่ะ

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

ร้อยตรี คิรูเระ

ร้อยตรี คิรูเระ
New Soldier
New Soldier
ตามหัวข้อเลย พอดีสงสัยมาตั้งนานแล้วคะ ว่าไปโดนอะไรมา

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ผมเองก็ไม่สามารถให้คำตอบได้แต่ผมขอเดาว่าอาจจะโดนดาบฟันเฉียด ๆ มั้งครับ หมุนๆ คุ๋คุคุ

ลูลูช วี บริทาเนีย

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
อาจจะเอามีดมาบาดตาตัวเองก็ได้ครับ มันเท่ดี

*'Naris

*'Naris
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
หรือว่าเกิดมาเป็นแบบนั้นอยู่แล้ว

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
ไม่หรอกครับ กิโรโระตอนเด็กยังไม่เป็นเลย

Supernova (KM)

Supernova (KM)
Keroro Master (KM)
Keroro Master (KM)

ผมเคยอ่านเจอในเว็บต่างๆนะ เห็นเขาบอกมาว่าแผลเป็นบนหน้าของกิโรโระได้มาจากการต่อสู้กับเคโรโระ
แต่ก็ยังสรุปไม่ได้อ่ะนะว่าเพราะอะไรกันแน่

พอดีตอนที่กำลังหาอยู่ไปเจอรูปที่แฟนอาร์ตวาดไว้ เลยนำมาให้ดูกัน ^^

[Cartoon] ตาของกิโรโระไปโดนอะไรมาค่ะ Giroro__s_scar_by_neonkitsune16-d4hdtuc

Giroro's scar
by ~NeonKitsune16

http://board.keroroth.com

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
คุณ KM ครับ ถ้าเป็นเรื่องจริงเหมือนรูปตากิโรโระก็บอดไปเเล้วละครับ

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
สิบโท เคโรโระ
สิบโท เคโรโระ
สู้กับข้าน้อยงั้นหรอ

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
มันไม่มีทางหรอกครับที่สู้กับเคโรโระอะครับ น่าจะโดโโระมากกว่า

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]