[News!] Season 5 พากย์ไทย กำลังจะมาแล้วจ้า - Page 3

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 3 จาก 4]

♫MOA♪

พลทหาร ทามามะ

รอติดตามค่ะ หรือต้องเรียกว่า สุดยอดไปเลย!

เอ... วันนี้คุณอาไปไหนนะ ไม่เห็นเ้ลย ท่านมัวร์ ข้าน้อยอยู่นี่ขอรับ
เมื่อกี้คุณอาไปไหนมาหรอคะ ไปต่อกันพลามาน่ะขอร๊าบ~

คุณอาคะ นี่เฟสบุ๊คมัวร์ค่ะ คลิ๊ก

กินทามะ

New Soldier
New Soldier
ุดยอดดดดดดดดดด

kar525

Keron Army Class 3
รอเวลานี้มานานแล้ว

ยัยผู้หญิงคนนั้น ทามะๆ มึนๆอิจฉา ริษยา เคโรรี่.... คุณสิบโทเคโรเระคือของผม

putata

New Soldier
New Soldier

อยากดูเร็วๆ

</A></A>
</A> พุตะๆ

Tamama&Keroro

รีบๆอัพให้เร็วเลยนะขอรับเคโรรี่

สิบเอกคุรุรุ

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
อ้ากใจร้อนอยาดู

โอย~~!เคโรโระหายไปเกือบหมดทุกตอนเลยคู้คุคุคุแหง่ก (สลบเลย)

Joriri

คนพเนจร โจริริ
คนพเนจร โจริริ
สิบเอกคุรุรุ พิมพ์ว่า:อ้ากใจร้อนอยาดู

ใจเย็นๆครับ

"หรือถ้าจะให้ฉันพูดนะ ระวังใจมันสุกซะก่อนล่ะ" (อ๊ะ! อ่าว)

Joriri Status
(ลายเซ็นใหญ่ไป Spoiler ได้เลยนะครับ)

http://www.youtube.com/user/TheCyBoRgKuRoChAn

wachiravit1

New Soldier
New Soldier

กรุณาใช้คำพูดให้สุภาพด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
Edit by Supernova (KM)

Dashishi indid756

Co-Administrator
Co-Administrator

wachiravit1 พิมพ์ว่า:******************************
รอไม่ได้ก็ซื้อแผ่นเอาครับ แล้ววันที่ออกมันวันขายแผ่น
ไม่ใช่วันอัพคลิป
ถ้าใช้วาจาเสื่อมคุณภาพก็อย่าอยู่ด้วยกันเลย เป็นตัวอย่างที่ไม่ดีกับเด็กๆด้วย

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
พูดคำหยาบทำไม

โอย~~!เคโรโระหายไปเกือบหมดทุกตอนเลยคู้คุคุคุแหง่ก (สลบเลย)

♫MOA♪

Dashishi indid756 พิมพ์ว่า:
รอไม่ได้ก็ซื้อแผ่นเอาครับ แล้ววันที่ออกมันวันขายแผ่น
ไม่ใช่วันอัพคลิป
ถ้าใช้วาจาเสื่อมคุณภาพก็อย่าอยู่ด้วยกันเลย เป็นตัวอย่างที่ไม่ดีกับเด็กๆด้วย

ถูกใจค่ะ ++++ หรือต้องเรียกว่า คนหยาบคาย

เอ... วันนี้คุณอาไปไหนนะ ไม่เห็นเ้ลย ท่านมัวร์ ข้าน้อยอยู่นี่ขอรับ
เมื่อกี้คุณอาไปไหนมาหรอคะ ไปต่อกันพลามาน่ะขอร๊าบ~

คุณอาคะ นี่เฟสบุ๊คมัวร์ค่ะ คลิ๊ก

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
โอ้โหแร้ง!คู้คู้คู้

Supernova (KM)

Keroro Master (KM)
Keroro Master (KM)
เห็นถามมาหลายคนเหลือเกิน และก็สมาชิกที่ใจร้อนด้วยนะครับ วันที่ที่ผมลงนั้นก็คือว่าวางจำหน่าย VCD ของ การ์ตูน
แต่สำหรับวันที่ผมจะอัพลงเว็บให้ได้ดูกันนั้น เป็นภายในเดือนนี้ครับผม ถ้าทนรอไม่ไหว ก็ซื้อแผ่นตามร้านขายหนังการ์ตูนได้
และก็ต้องขออภัยสำหรับหลายๆคนที่ ผมทำให้เข้าใจผิดด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

http://board.keroroth.com

Pururu

สิบโท เคโรโระ
สิบโท เคโรโระ
Supernova (KM) พิมพ์ว่า:เห็นถามมาหลายคนเหลือเกิน และก็สมาชิกที่ใจร้อนด้วยนะครับ วันที่ที่ผมลงนั้นก็คือว่าวางจำหน่าย VCD ของ การ์ตูน
แต่สำหรับวันที่ผมจะอัพลงเว็บให้ได้ดูกันนั้น เป็นภายในเดือนนี้ครับผม ถ้าทนรอไม่ไหว ก็ซื้อแผ่นตามร้านขายหนังการ์ตูนได้
และก็ต้องขออภัยสำหรับหลายๆคนที่ ผมทำให้เข้าใจผิดด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

รอได้เสมอค่ะ ยังดีกว่าไม่มีให้ดู

^^ คิคิ

(ช่วงนี้ทำงานอย่างเดียว

เลยได้แต่เป็นปลิงอยู่ที่บ้าน = =" )

[21]
' PURURU TALK

"อุ๊ย คนข้างล่างพวกนี้ คือใครกันนะ...? พุรุรุ"

http://writer.dek-d.com/Ginglew_zaza/

Phut Ta Ta

Keron Army Class 4
Keron Army Class 4
งันหรอค่ะ

Varia~
เบลเฟกอล:มาแต่งสุภาษิตกันเถอะ
พุตาตะ:อืมจัดไป
เบลเฟกอล:อยู่บ้านท่าอย่านั่งดูดาย
พุตาตะ:จับเบลเฟกอลแต่งหญิงให้คนอื่นชม
เบลเฟกอล:พุ ตา ตะแก// - -*

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
อ๋อเข้าใจแล้วคู้คุคุคุ

savezafr

New Soldier
New Soldier
มาจนได้หลังจากที่ดูWallpaperที่มาพร้อมกับComming Soon ขอญี่ปุ่นมานาน
สุดยอดดด มาก @@U@

truerinizen

เป็นกำลังใจให้นะครับ ไม่ต้องรีบจนป่วยไข้น่อ -3-

Tamama&Keroro

truerinizen พิมพ์ว่า:เป็นกำลังใจให้นะครับ ไม่ต้องรีบจนป่วยไข้น่อ -3-
55555+ฮามากขอรับ

akenutyoo

Keron Army Class 1
สุดยอดคร้าบ

kururu25

ยังไม่มาอีกเหรอ คุคุ

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ใจเย็นสิพี่น้องคู้คุคุคุ

swatzaowen

ข้าน้อย ไม่ยอมมมม พี่ผมไปดูที่catalogไม่มีเลย

swatzaowen

ไม่มี

[i]washishi

baguvix11447

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
เหลืออีกไม่กี่มันจะมาแล้ว (วันไหนหว่า) (คงไม่ถึง13วัน+)

หน้อย เจ้ากบบ็องส์ ก่อเรื่องไรไว้อีกละ - -* ข้าน้อย ไม่ยอมมมม ข้าน้อยไม่ได้ก่อเรื่องไรนะขอรับ เฮ้ออ อ๊ากกกกกก นัสสึมิมมมมม เอ๊ะ ๆ ๆ เอ่อคือว่าาาา... คุคุ มีนๆ อะคุคุคุคุ ทามะๆ มึนๆ นัจจี้ มาได้จังไงคราบ ลืมข้าน้อยอีกแล้ว ทุกคนจัยร้ายที่สุดเลย ลืมข้าน้อยได้ยังไง

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 3 จาก 4]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4  Next