[News!] Season 5 พากย์ไทย กำลังจะมาแล้วจ้า - Page 3

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 3 จาก 4]

♫MOA♪

♫MOA♪
พลทหาร ทามามะ

รอติดตามค่ะ หรือต้องเรียกว่า สุดยอดไปเลย! [News!] Season 5 พากย์ไทย กำลังจะมาแล้วจ้า - Page 3 1608028015

กินทามะ

New Soldier
New Soldier
ุดยอดดดดดดดดดด [News!] Season 5 พากย์ไทย กำลังจะมาแล้วจ้า - Page 3 358912471 [News!] Season 5 พากย์ไทย กำลังจะมาแล้วจ้า - Page 3 358912471

kar525

kar525
Keron Army Class 3
รอเวลานี้มานานแล้ว

putata

putata
New Soldier
New Soldier

อยากดูเร็วๆ

Tamama&Keroro

รีบๆอัพให้เร็วเลยนะขอรับ[News!] Season 5 พากย์ไทย กำลังจะมาแล้วจ้า - Page 3 Keroro9เคโรรี่ [News!] Season 5 พากย์ไทย กำลังจะมาแล้วจ้า - Page 3 1608028015

สิบเอกคุรุรุ

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
อ้ากใจร้อนอยาดู

Joriri

Joriri
คนพเนจร โจริริ
คนพเนจร โจริริ
สิบเอกคุรุรุ พิมพ์ว่า:อ้ากใจร้อนอยาดู

ใจเย็นๆครับ

"หรือถ้าจะให้ฉันพูดนะ ระวังใจมันสุกซะก่อนล่ะ" (อ๊ะ! อ่าว)

https://www.youtube.com/user/TheCyBoRgKuRoChAn

wachiravit1

New Soldier
New Soldier

กรุณาใช้คำพูดให้สุภาพด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
Edit by Supernova (KM)

Dashishi indid756

Dashishi indid756
Co-Administrator
Co-Administrator

wachiravit1 พิมพ์ว่า:******************************
รอไม่ได้ก็ซื้อแผ่นเอาครับ แล้ววันที่ออกมันวันขายแผ่น
ไม่ใช่วันอัพคลิป
ถ้าใช้วาจาเสื่อมคุณภาพก็อย่าอยู่ด้วยกันเลย เป็นตัวอย่างที่ไม่ดีกับเด็กๆด้วย

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
พูดคำหยาบทำไม

♫MOA♪

♫MOA♪
Dashishi indid756 พิมพ์ว่า:
รอไม่ได้ก็ซื้อแผ่นเอาครับ แล้ววันที่ออกมันวันขายแผ่น
ไม่ใช่วันอัพคลิป
ถ้าใช้วาจาเสื่อมคุณภาพก็อย่าอยู่ด้วยกันเลย เป็นตัวอย่างที่ไม่ดีกับเด็กๆด้วย

ถูกใจค่ะ ++++ หรือต้องเรียกว่า คนหยาบคาย

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
โอ้โหแร้ง!คู้คู้คู้

Supernova (KM)

Supernova (KM)
Keroro Master (KM)
Keroro Master (KM)
เห็นถามมาหลายคนเหลือเกิน และก็สมาชิกที่ใจร้อนด้วยนะครับ วันที่ที่ผมลงนั้นก็คือว่าวางจำหน่าย VCD ของ การ์ตูน
แต่สำหรับวันที่ผมจะอัพลงเว็บให้ได้ดูกันนั้น เป็นภายในเดือนนี้ครับผม ถ้าทนรอไม่ไหว ก็ซื้อแผ่นตามร้านขายหนังการ์ตูนได้
และก็ต้องขออภัยสำหรับหลายๆคนที่ ผมทำให้เข้าใจผิดด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

http://board.keroroth.com

Pururu

Pururu
สิบโท เคโรโระ
สิบโท เคโรโระ
Supernova (KM) พิมพ์ว่า:เห็นถามมาหลายคนเหลือเกิน และก็สมาชิกที่ใจร้อนด้วยนะครับ วันที่ที่ผมลงนั้นก็คือว่าวางจำหน่าย VCD ของ การ์ตูน
แต่สำหรับวันที่ผมจะอัพลงเว็บให้ได้ดูกันนั้น เป็นภายในเดือนนี้ครับผม ถ้าทนรอไม่ไหว ก็ซื้อแผ่นตามร้านขายหนังการ์ตูนได้
และก็ต้องขออภัยสำหรับหลายๆคนที่ ผมทำให้เข้าใจผิดด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

รอได้เสมอค่ะ ยังดีกว่าไม่มีให้ดู

^^ คิคิ

(ช่วงนี้ทำงานอย่างเดียว

เลยได้แต่เป็นปลิงอยู่ที่บ้าน = =" )

http://writer.dek-d.com/Ginglew_zaza/

Phut Ta Ta

Phut Ta Ta
Keron Army Class 4
Keron Army Class 4
งันหรอค่ะ[News!] Season 5 พากย์ไทย กำลังจะมาแล้วจ้า - Page 3 3181193751

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
อ๋อเข้าใจแล้วคู้คุคุคุ

savezafr

New Soldier
New Soldier
มาจนได้หลังจากที่ดูWallpaperที่มาพร้อมกับComming Soon ขอญี่ปุ่นมานาน
สุดยอดดด มาก @@U@ [News!] Season 5 พากย์ไทย กำลังจะมาแล้วจ้า - Page 3 358912471

truerinizen

truerinizen
เป็นกำลังใจให้นะครับ ไม่ต้องรีบจนป่วยไข้น่อ -3-

truerinizen พิมพ์ว่า:เป็นกำลังใจให้นะครับ ไม่ต้องรีบจนป่วยไข้น่อ -3-
55555+ฮามากขอรับ[News!] Season 5 พากย์ไทย กำลังจะมาแล้วจ้า - Page 3 Keroro2

akenutyoo

akenutyoo
Keron Army Class 1
[News!] Season 5 พากย์ไทย กำลังจะมาแล้วจ้า - Page 3 1824008563 สุดยอดคร้าบ

kururu25

kururu25
ยังไม่มาอีกเหรอ คุคุ

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ใจเย็นสิพี่น้องคู้คุคุคุ

swatzaowen

swatzaowen
ข้าน้อย ไม่ยอมมมม พี่ผมไปดูที่catalogไม่มีเลย

swatzaowen

swatzaowen
ไม่มี

baguvix11447

baguvix11447
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
เหลืออีกไม่กี่มันจะมาแล้ว (วันไหนหว่า) (คงไม่ถึง13วัน+)

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 3 จาก 4]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4  Next