มาดูวิธีวาดรูป Keroro,Giroro,Tamama,Kururu,Dororo

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Garuru

ร้อยโท การูรุ
มาดูวิธีวาดรูป Keroro,Giroro,Tamama,Kururu,Dororo

การุการุการุการุการุ~~~

Supernova (KM)

Keroro Master (KM)
Keroro Master (KM)
ขอบคุณครับ แต่ดูแล้วผมก็คงยังวาดห่วยเหมือนเดิม Very Happy

http://board.keroroth.com

Pururu

สิบโท เคโรโระ
สิบโท เคโรโระ

น่ารักดีอ่ะ เป็นขบวนการห้าสีที่ฮาสุดๆ

ชอบมาก แบบนี้ต้องฝึกวาด ><

(แต่ยามเมื่อวาดออกมาแล้ว ผลจะเป็นอย่างไรนั้น

มิอาจคาดคิดได้ พูดตรงๆ คือ อาจจะห่วยกว่าที่คิด 555 5 .)

[21]
' PURURU TALK

"อุ๊ย คนข้างล่างพวกนี้ คือใครกันนะ...? พุรุรุ"

http://writer.dek-d.com/Ginglew_zaza/

Natsumi

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ขอบคุณค่ะ ก่อนหน้านี้เคยวาดเคโรโระ
อยู่ครั้งหนึ่งแล้ววาดห่วยมาก วาดขั้นตอนก็ผิด
สุขใจจริ๊ง =w=

เรื่องที่สิบโทเล่ามาเศร้ามากครับ.... .............ใช่ไหมละ T^T............ ฉันว่าสนุกดีออก คุคุ

....................................... นี้พวกแก!ทำบ้าอะไรอยู่ห๊าาาา................................
ไม่สนใจข้าน้อยกันเลยนะขอรับใจร้ายที่สุดทุกคนเลยใจร้ายจริงๆ

keroro m

Super สิบโท
Super สิบโท
ผมไปลองวาด สวยกว่าโนบิตะวาด0.005เท่าเอง

Giroro

สิบตรี กีโรโระ

ผมเอาไปวาดแล้ว เพื่อนมันบอกว่า ตัวไรนิ??

อายเลยตู=_="

หยุดปั๊มกันได้แล้วเจ้างั่งหัดพิมอะไรที่มันดีๆหน่อย

<<<<กดแล้วจะเข้าใจ

Garuru

เพื่อนไม่เคยดูKeroroหรือเปล่าคับ

การุการุการุการุการุ~~~

Giroro

Garuru พิมพ์ว่า:เพื่อนไม่เคยดูKeroroหรือเปล่าคับ

ดูครับ

หยุดปั๊มกันได้แล้วเจ้างั่งหัดพิมอะไรที่มันดีๆหน่อย

<<<<กดแล้วจะเข้าใจ

♫MOA♪

พลทหาร ทามามะ
พลทหาร ทามามะ
ชอบลายเส้นของโดโรโระ เคโรโระ แล้วก็กิโรโระจังเลยค่ะ ^^

เอ... วันนี้คุณอาไปไหนนะ ไม่เห็นเ้ลย ท่านมัวร์ ข้าน้อยอยู่นี่ขอรับ
เมื่อกี้คุณอาไปไหนมาหรอคะ ไปต่อกันพลามาน่ะขอร๊าบ~

คุณอาคะ นี่เฟสบุ๊คมัวร์ค่ะ คลิ๊ก

mutsumi saburo

จิตรกรสูงสุด
จิตรกรสูงสุด
สำหรับผมนะ สบายมากนี่ ก็ผมชอบวาดรูปนี่นา

คลิ๊กเลยครับ http://rebornkung.forumth.com คลิ๊กเลยครับ
สมัครเยอะๆนะครับ

Dororo

สิบจัตวา โดโรโระ
ทีผมพอวาดดูเคโรโระ ก็เพราะ เพลงนี้แหละ

<<< เกียวไมเนี้ย

suknakron

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ดูไปก็ยังวาดห่วย เหมือนเดิม คุคุคุ

wicherapong

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ดูยังไง ก็ วาด ไม่สวย ซักที

Dorere 152

ผู้ปิดผนึกฟาโรห์ในตำนาน
ผู้ปิดผนึกฟาโรห์ในตำนาน
ยังไงซะเราก็วาดไม่เหมือนอยู่ดี

คุรุรุ:คุๆๆวันนี้มีกระทู้ใหม่ไหมเนี่ย
เคโรโระ:ต้องมีสิขอรับ
โดโรโระ:ทุกคนใจร้าย~~~
เคโรโระ:เป็นอะไรเหรอโดโรโระคุง
โดโรโระ:ก็ไม่มีใครมาตอบกระทู้ข้าน้อยเลยTwT
(เมื่อพวกเคโรโระเล่นkeroroTH)

Dororo

ถ้าวาด ด้วยมือ มันจะเหมือนกว่านะ

<<< เกียวไมเนี้ย

peaches

สิบเอก คุรุรุ
ล้วจะเอาไปวาดเล่นๆ คู๊คุคุคุคุ

ใครสนใจโหลดเกม คลิ๊ก
ภาพเคลื่อนใหวที่ทำมาแจก คลิ๊ก

วู้วว กำจัดพวกเกรียน!!!!!!

Kururu Sergeant

วาดยังไงก็ไม่เป็น คุคุ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]