ทำไมเดี๋ยวนี้ไม่มีใครเล่น[Keroro Platoon Battle] เกมการต่อสู้กันของเหล่ากองร้อยเคโรโระเลยละขอรับ

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
สิบโท เคโรโระ
สิบโท เคโรโระ

ตามหัวข้อเลยขอรับ
ทำไม
[Keroro Platoon Battle] เกมการต่อสู้กันของเหล่ากองร้อยเคโรโระ จึงไม่มีคนเล่นเลยละขอรับ นะจะมีคนเล่นเยอะๆนะขอรับ คนไม่เยอะก็ไม่สนุก

yokaka

yokaka
Keron Army Class 5
เดี่ยวผมไปเล่นนะครับ

https://www.facebook.com/knottykung

ลูลูช วี บริทาเนีย

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
อาจเป็นเพราะเกมส์มันเก่าหรือป่าวครับ เกมส์ที่เล่นนานนานมันก็เบื่อ

palmzapalmza

สิบตรี กีโรโระ
มันนาน แล้วครับ อิอิ ก้คง เบื่อๆ กันมั่ง

*'Naris

*'Naris
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ทุกคนคงอิจฉาผมได้เป็นที่1 นำแต้มแบบติดฝุ่น ไม่กล้าสู้กันเลย

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
อย่าลงตัวเองเลยครับ โอ้ย เบื่อพวกหลงตัวเอง

Pitchayapong

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ผมก็เล่นเฉพาะตอนกลางคืนนะครับ

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
ยังไงมันก็ยังน้อยอยู่ดีเเหละครับ ทามามะ

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ผมจะเล่นเหมือนกันครับได้รหัสมายังไม่ได้เล่นเลยขอรับ

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
เช่นกันครับ ผมก็จะเล่นด้วย

*'Naris

*'Naris
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
นินจาปีศาจโดโรโระ พิมพ์ว่า:อย่าลงตัวเองเลยครับ โอ้ย เบื่อพวกหลงตัวเอง
คนมันฝีมือดี 55 อิจฉานะสิ อิอิ เข้ามากันเลย(ล้อเล่น) ทำไมเดี๋ยวนี้ไม่มีใครเล่น[Keroro Platoon Battle] เกมการต่อสู้กันของเหล่ากองร้อยเคโรโระเลยละขอรับ MyAvatar_17000550_1

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
เลิกหลงตัวเองสักทีเถอะครับ โอ้ย เบื่อ

yokaka

yokaka
งั้นมาสู้กัน

https://www.facebook.com/knottykung

อยากเล่น จังครับ คุรูรุ

beruta

beruta
Keron Army Class 4
Keron Army Class 4
(เฮ้อ! ขออนุญาตนิดหน่อยว่าเลิกทะเลาะกันเถอะ
อีกอย่างคุณnarisก็แค่หยอกเล่นเอง ไม่ต้องจริงจังหรอกนะ)
เดี๋ยวไปเล่นเดี๋ยวนี้ค่าา

sormlovemomdad

sormlovemomdad
สิบจัตวา โดโรโระ
สิบจัตวา โดโรโระ
มันก็สนุกยู่นะค่ะแต่หนูเล่นไม่เป็นเลยเล่นได่แค่วันละครั้งหรือไม่ได้เล่นเลยอ่านวิธีเล่นแล้วงง ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

DFmanow

DFmanow
พลทหาร ทามามะ
พลทหาร ทามามะ
ไม่เห็น มีใคร เข้า เลย เบือ เมี้ยววว

zoompro

zoompro
Keron Army Class 3
ผมก็ว่ามันเก่าแล้วนะครับ

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
*'Naris พิมพ์ว่า:
คนมันฝีมือดี 55 อิจฉานะสิ อิอิ เข้ามากันเลย(ล้อเล่น) ทำไมเดี๋ยวนี้ไม่มีใครเล่น[Keroro Platoon Battle] เกมการต่อสู้กันของเหล่ากองร้อยเคโรโระเลยละขอรับ MyAvatar_17000550_1
ฝีมือดีหรือดวงดีล่ะครับ

beckhamtr

beckhamtr
ผมว่าดวงมากกว่า ผมเล่นไปเปิดค้างไว้ครึ่งวัน มาสู้2คนเอง มันไม่สนุก ทามามะ

jinutta

jinutta
ไม่มีรหัสสมาชิก (ไม่รู้มันคืออะไร เอามาจากหนใด) ทามะๆ มึนๆ 

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]