[ประกาศผล] แข่งกันตอบตัวละคร และสิ่งประดิษฐ์ในเรื่องเคโรโระ

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

*'Naris

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
เนื่องจากมีผู้ทำผิดกฎ ทำให้กระทู้ล็อค ผมจึงปรับเปลี่ยนรางวัลนิดหน่อยครับ
โดยมี 3 รางวัล คือ
Spoiler:
รางวัลที่ 1 คือ
นินจาปีศาจโดโรโระ และ ケロロ 軍曹
27 แต้ม
ได้ 400 เงินอวกาศ + ชื่อเสียงอวกาศ 5
Spoiler:
รางวัลที่ 3 คือ
Ilovekeroro
24 แต้ม
ได้ 200 เงินอวกาศ + ชื่อเสียงอวกาศ 3
Spoiler:
ผู้ที่บอกตัวละครได้มากที่สุด และรอง คือ
ไม่มีผู้ได้ เนื่องจาก มีผู้ทำผิดกฎทำให้กระทู้ล็อค
ขอบคุณมากสำหรับที่ทุกคนเล่น และขออภัยที่กิจกรรมได้ประกาศช้า

อย่าลืม! แอดผมในบอร์ดนี้ด้วยนะครับ

เต้นกันสนุกไปเลย
แอฟโฟ่ ส่ายก้นไปมา เต้นท่าอะไรเนี่ย
ถ่ายรูปแบบใหม่ บันเล่ต์ Go monkey!

ลูลูช วี บริทาเนีย

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส

เเจกของรางวัลเเล้วสินะครับ

ケロロ軍曹

สิบโท เคโรโระ
สิบโท เคโรโระ

ไม่มีที่2หรอขอรับ

Ilovekeroro

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

ขอบคุณมากขอรับ เคโรโระ

*'Naris

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ケロロ軍曹 พิมพ์ว่า:ไม่มีที่2หรอขอรับ
อันดับ 2 ไม่มีเนื่องจาก อันดับ1 มีสองคน เลยข้ามไปอันดับสามเลยขอรับ

อย่าลืม! แอดผมในบอร์ดนี้ด้วยนะครับ

เต้นกันสนุกไปเลย
แอฟโฟ่ ส่ายก้นไปมา เต้นท่าอะไรเนี่ย
ถ่ายรูปแบบใหม่ บันเล่ต์ Go monkey!

seiruy

Keron Army Class 4
Keron Army Class 4
โอ๊ะ ระหว่างข้าน้อยไม่อยู่ มีกิจกรรมสนุกๆที่พลาดไปแล้วสินะเนี่ย

ใช้ชีวิตอย่างชิลๆ สบายๆ ไม่ต้องคิดอะไรมาก

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]