มุขฮาๆ อ่านเพลินมาก

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Joriri

คนพเนจร โจริริ

A.นี่เทอ ชู้ตบาสมาที่เราสิ
B.ทามมายอ่า
A.ก็เรา เป็นห่วงงัย

A-นี้เล่นมุขอีกแหละ
B-เล่นมุกไม่ได้หรอก มุกมันแพง

A-กินไรอะ
B-กินไรได้ไงอะ กินไรก็ต้องกินยาถ่ายสิ

A-จะไปเลยเปล่า
B-จะไปเลยได้ไงอะ ไปกรุงเทพดีกว่ามั้ง

A-เราว่าเราออกจะน่ารัก
B-อืม น่าลักขโมยอะ

A-เอ้ ทำไมเราถึงไม่ได้คัดเลือกนะ
B-สงสัยเขาวัดกันที่ความหล่อ/สวยอะ

A-กินอะไรอะ
B-ข้าวปฏิเสธ
A-อะไรข้าวปฏิเสธ
B-ข้าวเปล่า - -''

A-นี้อยากได้หมูหันอะ
B-ได้ๆ ไหนลองหันซ้ายซิ หันขวาอีกที อืมนั้นแหละใช้ได้เลย
A-ใช้ได้อะไรหรอ
B-อ้าวก็หมูหันไง

A-(ชี้ไปที่ ก้น)ดูดิเป็นไรไม่รุ้ ร้สึกก้นโกรธ
B-อะไรก้นโกรธ
A-ก้นงอนไง

A-(ชี้ไปที่ก้นอีกข้าง)เนี่ยข้างเนี่ย รู้สึกก้นเร่งด่วนจัง
B-เล่นอะไรอีกเนี่ย
A-ก้นลีบไง

A-ช่วยเอาผ้าไปตากหน่อยสิ
B-"โห! ไกลนะ"

แอร์โฮสเตส : รับอะไรดี กาแฟเย็นไหมคะ?
ผู้โดยสารแก่ๆ : อยากรู้หล่อนก็เอานิ้วจุ่มดูเองสิ!

พี่คนหนึ่ง :น้องๆนั่งเข้าแถวให้เรียบร้อย
น้องปี1 :นั่งตักได้มั้ยพี่
พี่คนนั้น :มีช้อนรึยัง??

A:คนในรถไฟนี่เค้าทันสมัยเนอะ
B:ทำมัยล่ะ
A:ก็เค้าอินเทรนด์งัย

A- " ขอกาแฟเย็นหน่อย "
B- " ยังเช้าอยู่เลยน่ะ "

A: สอบเสร็จแล้วไปไหนกานดี ไปพัทยาดีเป่า
B: พัดยา ยาก็ปลิวสิ !!!

A-โห มุขฝืด
B-ฝืด ก็หยอดน้ำมันดิ

ไผ่.นี่ นิว
นิว.มีไรหรือไผ่
ไผ่.ไม่มีไรกลัวลืมชื่อ

A-นี้ ยืนตรงนั้นหน่อยจะถ่ายรูป
B-ถ่ายก็เหม็นดิ

รุ่นพี่: น้องนั่งเรียง เป็นแถวตอนสองแถวนะน้อง
รุ่นน้อง: อ้าวพี่ 8 บาทหรอ
รุ่นพี่: งง - -?
รุ่นน้อง: (รถ)2 แถว 8 บาทไง

สำหรับเรานะ มีกฏอยู่สามข้อ
1.เราทำอะไรไม่เคยผิด
2.เราถูกต้องเสมอ
3.ถ้ายังไม่เชื่อย้อนกลับไปดูข้อ 1และ 2

เชษฐ์ : "โอ๋รู้หรือเปล่า ทำไมก้อนหินถึงจมน้ำ"
โอ๋ : "ก็เพราะมันหนักน่ะซิ"
เชษฐ์ : "ไม่ใช่..เพราะมันว่ายน้ำไม่ได้ต่างหาก"

โอ๋ : "..?.. เออนี่ แล้วอะไรอยู่ใต้น้ำล่ะ"
เชษฐ์ : "เอ.. ปลามั้ง"
โอ๋ : "ไม่ใช่ย่ะ.. ก้อนหินก้อนเมื่อกี้ต่างหาก"

โอ๊ยขำ 555

Joriri Status
(ลายเซ็นใหญ่ไป Spoiler ได้เลยนะครับ)

แก้ไขล่าสุดโดย Joriri เมื่อ 10/7/2011, 21:46, ทั้งหมด 3 ครั้ง

http://www.youtube.com/user/TheCyBoRgKuRoChAn

Giroro

สิบตรี กีโรโระ
- -*

พัดยา ฮ่าสุดละ 55+

ผมให้

ชาย: นี่ ๆ ขอยืมลายมือหน่อยได้ไหม
หญิง: จะเอาไปจดทะเบียนสมรสเหรอ
ชาย: เปล่าครับ จะเอามาค้ำประกันการกู้ยืม

ชาย: คุณช่วยยกเท้าขึ้นหน่อยได้ไหม
หญิง: อั่นแน่ จะบอกว่าชั้นเหยียบหัวใจคุณอยู่เหรอคะ
ชาย: เปล่า นี่เมิงเหยียบตีนกรูอยู่เนี่ย ไม่รู้ตัวเลยเหรอ

ชาย: ขอดูบัตรประชาชนหน่อยได้ไหม
หญิง: ไม่ต้องดูหรอกค่ะ ชั้นเป็น "นางสาว" ไม่ใช่ "นางฟ้า"
ชาย: เปล่าครับ จะดูว่าเป็น "นางสาว" หรือว่าเป็น "นาง"

ชาย: คุณครับ คุณช่วยเขยิบมาทางขวาหน่อยได้ไหม
หญิง: ใจของเราสองคนจะได้ตรงกันเหรอคะ
ชาย: เปล่าครับ ช่วยนั่งบังแดดให้หน่อย แดดมันแยงตา

ชาย: คุณครับ ๆ คุณเอา "กรรไกร" ไว้ใกล้ ๆ ตัวก็ดีเหมือนกันนะครับ
หญิง: ทำไมคะ เราสองคนจะได้ไม่ห่าง "กันไกล" ใช่ไหม
ชาย: เปล่าครับ ขนจมูกคุณแพลม อะครับ

ชาย: คุณเหนื่อยไหม
หญิง: ที่ชั้นวิ่งในหัวใจคุณเหรอคะ
ชาย: เปล่าครับ เหนื่อยที่ต้องยืนรับน้ำหนักตัวมากขนาดนี้

ชาย: คุณช่วยหันซ้ายอีกหน่อยได้ไหมครับ
หญิง: ปากกับใจชั้นจะได้ตรงกันเหรอคะ
ชาย: เปล่าครับ ผมผวาทุกครั้งที่มองหน้าคุณตรง ๆ

งุงิ งุงิ กุ๊ก กิ๊ก กุ๊ก กิ๊ก กะดิ๊ก จุ๊กกรู๊

หยุดปั๊มกันได้แล้วเจ้างั่งหัดพิมอะไรที่มันดีๆหน่อย

<<<<กดแล้วจะเข้าใจ

แก้ไขล่าสุดโดย Giroro เมื่อ 10/7/2011, 23:00, ทั้งหมด 4 ครั้ง

Joriri

เพิ่มอีก 6-7 มุขละ หยุดขำไม่ได้ 555
ข้างบน ฮาา..55555

(ลายเซ็นใหญ่ไป Spoiler ได้เลยนะครับ)

http://www.youtube.com/user/TheCyBoRgKuRoChAn

Supernova (KM)

Keroro Master (KM)
Keroro Master (KM)
โอ้ยๆ ฮาทุกอันเลยครับ คิดได้ไงครับเนี้ย Very Happy

http://board.keroroth.com

baguvix11447

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
555555+ โครตขำอะครับ หมุนๆ คุ๋คุคุ

หน้อย เจ้ากบบ็องส์ ก่อเรื่องไรไว้อีกละ - -* ข้าน้อย ไม่ยอมมมม ข้าน้อยไม่ได้ก่อเรื่องไรนะขอรับ เฮ้ออ อ๊ากกกกกก นัสสึมิมมมมม เอ๊ะ ๆ ๆ เอ่อคือว่าาาา... คุคุ มีนๆ อะคุคุคุคุ ทามะๆ มึนๆ นัจจี้ มาได้จังไงคราบ ลืมข้าน้อยอีกแล้ว ทุกคนจัยร้ายที่สุดเลย ลืมข้าน้อยได้ยังไง

สิบเอกคุรุรุ

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ฮาดีนี่ครับคู้คุคุคุ

โอย~~!เคโรโระหายไปเกือบหมดทุกตอนเลยคู้คุคุคุแหง่ก (สลบเลย)

Garuru

ร้อยโท การูรุ
ร้อยโท การูรุ
555+

การุการุการุการุการุ~~~

Phut Ta Ta

Keron Army Class 4
Keron Army Class 4

Varia~
เบลเฟกอล:มาแต่งสุภาษิตกันเถอะ
พุตาตะ:อืมจัดไป
เบลเฟกอล:อยู่บ้านท่าอย่านั่งดูดาย
พุตาตะ:จับเบลเฟกอลแต่งหญิงให้คนอื่นชม
เบลเฟกอล:พุ ตา ตะแก// - -*

Pururu

สิบโท เคโรโระ
มุขขำจริงอะไรจริง

ส่วนกันรั่วได้อีกอ่ะ

5555 5+

[21]
' PURURU TALK

"อุ๊ย คนข้างล่างพวกนี้ คือใครกันนะ...? พุรุรุ"

http://writer.dek-d.com/Ginglew_zaza/

Giroro

Pururu พิมพ์ว่า:มุขขำจริงอะไรจริง

ส่วนกันรั่วได้อีกอ่ะ

5555 5+

อันนี้ให้พี่กิ่ง

กัน: นี่ ๆ หน้าตาพี่เหมือนเด็กช่างนะ
พี่กิ่ง: ช่างน่ารักใช่มั้ยล่า
กัน: ช่างกล!!

หยุดปั๊มกันได้แล้วเจ้างั่งหัดพิมอะไรที่มันดีๆหน่อย

Natsumi

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
มุขตลกดีนะค่ะ ^^

ป.ล.พี่กันอย่างเจ๊เป็นช่างกลแล้วพี่กันเป็นอะไรดีละ
= =+

เรื่องที่สิบโทเล่ามาเศร้ามากครับ.... .............ใช่ไหมละ T^T............ ฉันว่าสนุกดีออก คุคุ

....................................... นี้พวกแก!ทำบ้าอะไรอยู่ห๊าาาา................................
ไม่สนใจข้าน้อยกันเลยนะขอรับใจร้ายที่สุดทุกคนเลยใจร้ายจริงๆ

Giroro

Natsumi พิมพ์ว่า:มุขตลกดีนะค่ะ ^^

ป.ล.พี่กันอย่างเจ๊เป็นช่างกลแล้วพี่กันเป็นอะไรดีละ
= =+

ของพี่หรอ พี่เป็นช่าง...ช่างมันเถอะยังไงมันก็หล่อน้อยกว่าเรา ^^ฮ่าๆๆ

Pururu

Giroro พิมพ์ว่า:

อันนี้ให้พี่กิ่ง

กัน: นี่ ๆ หน้าตาพี่เหมือนเด็กช่างนะ
พี่กิ่ง: ช่างน่ารักใช่มั้ยล่า
กัน: ช่างกล!!

ขอโบกสักที จะถูกหาว่าใจร้ายไหมนี่

- -"'

ปล.ช่างกล พี่ว่าน่าจะเป็นกันมากกว่านะ
อย่าเอาเรื่องตัวเองมาแฉสิจ๊ะ 555 5+ ><"

[21]
' PURURU TALK

"อุ๊ย คนข้างล่างพวกนี้ คือใครกันนะ...? พุรุรุ"

http://writer.dek-d.com/Ginglew_zaza/

Giroro

Pururu พิมพ์ว่า:

ขอโบกสักที จะถูกหาว่าใจร้ายไหมนี่

- -"'

ปล.ช่างกล พี่ว่าน่าจะเป็นกันมากกว่านะ
อย่าเอาเรื่องตัวเองมาแฉสิจ๊ะ 555 5+ ><"

ป่าวครับผมก็เรียนสาขาเดี๋ยวกับช่างกลอะ มันมี ยนต์ กล เชื่อม

ผมเรียนยนต์อะครับ ^^
(ได้แผลกลับบ้านทุกวัน - -)

Joriri

เดี๋ยวให้ credit มุขที่ copy มาก่อน

Joriri

Joriri พิมพ์ว่า:A.นี่เทอ ชู้ตบาสมาที่เราสิ
B.ทามมายอ่า
A.ก็เรา เป็นห่วงงัย

A-นี้เล่นมุขอีกแหละ
B-เล่นมุกไม่ได้หรอก มุกมันแพง

A-กินไรอะ
B-กินไรได้ไงอะ กินไรก็ต้องกินยาถ่ายสิ

A-จะไปเลยเปล่า
B-จะไปเลยได้ไงอะ ไปกรุงเทพดีกว่ามั้ง

A-เราว่าเราออกจะน่ารัก
B-อืม น่าลักขโมยอะ

A-เอ้ ทำไมเราถึงไม่ได้คัดเลือกนะ
B-สงสัยเขาวัดกันที่ความหล่อ/สวยอะ

A-กินอะไรอะ
B-ข้าวปฏิเสธ
A-อะไรข้าวปฏิเสธ
B-ข้าวเปล่า - -''

แอร์โฮสเตส : รับอะไรดี กาแฟเย็นไหมคะ?
ผู้โดยสารแก่ๆ : อยากรู้หล่อนก็เอานิ้วจุ่มดูเองสิ!

พี่คนหนึ่ง :น้องๆนั่งเข้าแถวให้เรียบร้อย
น้องปี1 :นั่งตักได้มั้ยพี่
พี่คนนั้น :มีช้อนรึยัง??
A-นี้อยากได้หมูหันอะ
B-ได้ๆ ไหนลองหันซ้ายซิ หันขวาอีกที อืมนั้นแหละใช้ได้เลย
A-ใช้ได้อะไรหรอ
B-อ้าวก็หมูหันไง

A-(ชี้ไปที่ ก้น)ดูดิเป็นไรไม่รุ้ ร้สึกก้นโกรธ
B-อะไรก้นโกรธ
A-ก้นงอนไง

A-(ชี้ไปที่ก้นอีกข้าง)เนี่ยข้างเนี่ย รู้สึกก้นเร่งด่วนจัง
B-เล่นอะไรอีกเนี่ย
A-ก้นลีบไง

A-ช่วยเอาผ้าไปตากหน่อยสิ
B-"โห! ไกลนะ"

A:คนในรถไฟนี่เค้าทันสมัยเนอะ
B:ทำมัยล่ะ
A:ก็เค้าอินเทรนด์งัย

Credit : www.Pramool.com

A- " ขอกาแฟเย็นหน่อย "
B- " ยังเช้าอยู่เลยน่ะ "

A: สอบเสร็จแล้วไปไหนกานดี ไปพัทยาดีเปล่า
B: พัดยา ยาก็ปลิวสิ !!!

A-โห มุขฝืด
B-ฝืด ก็หยอดน้ำมันดิ

ไผ่ - นี่ นิว
นิว - มีไรหรือไผ่
ไผ่ - ไม่มีไรกลัวลืมชื่อ

A-นี้ ยืนตรงนั้นหน่อยจะถ่ายรูป
B-ถ่ายก็เหม็นดิ

รุ่นพี่: น้องนั่งเรียง เป็นแถวตอนสองแถวนะน้อง
รุ่นน้อง: อ้าวพี่ 8 บาทหรอ
รุ่นพี่: งง - -?
รุ่นน้อง: (รถ)2 แถว 8 บาทไง

สำหรับเรานะ มีกฏอยู่สามข้อ
1.เราทำอะไรไม่เคยผิด
2.เราถูกต้องเสมอ
3.ถ้ายังไม่เชื่อย้อนกลับไปดูข้อ 1และ 2

เชษฐ์ : "โอ๋รู้หรือเปล่า ทำไมก้อนหินถึงจมน้ำ"
โอ๋ : "ก็เพราะมันหนักน่ะซิ"
เชษฐ์ : "ไม่ใช่..เพราะมันว่ายน้ำไม่ได้ต่างหาก"

โอ๋ : "..?.. เออนี่ แล้วอะไรอยู่ใต้น้ำล่ะ"
เชษฐ์ : "เอ.. ปลามั้ง"
โอ๋ : "ไม่ใช่ย่ะ.. ก้อนหินก้อนเมื่อกี้ต่างหาก"

โอ๊ยขำ 555

เวรๆๆ จะกด edit ไปกด quote โหดก๊าบบT^T
ม้ายๆ แอ๊ก...
อ่าวไหงกด edit เร็ปแรกไม่ได้หว่า - -

Natsumi

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
เวรกรรมของ Joriri ดันไปกดผิดแต่ยังไงก็
ขอบคุณสำหรับมุขฮ่าๆนะค่ะ แล้วเอามาลงอีกก็ดีนะค่ะ
ผ่อนคลาย 5555+

เรื่องที่สิบโทเล่ามาเศร้ามากครับ.... .............ใช่ไหมละ T^T............ ฉันว่าสนุกดีออก คุคุ

....................................... นี้พวกแก!ทำบ้าอะไรอยู่ห๊าาาา................................
ไม่สนใจข้าน้อยกันเลยนะขอรับใจร้ายที่สุดทุกคนเลยใจร้ายจริงๆ

Joriri

มัน edit เร็ปแรกไม่ได้อะครับ -*-

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ขำตรงพัทยา

โอย~~!เคโรโระหายไปเกือบหมดทุกตอนเลยคู้คุคุคุแหง่ก (สลบเลย)

Giroro

สิบเอกคุรุรุ พิมพ์ว่า:ขำตรงพัทยา

เหมือนกันเลย ฮ่าๆๆ

พัดยา ก็ปลิวสิ 55+

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
555ขำเนอะ

suknakron

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
5555+

wicherapong

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
โอ้ว มุข ของ ท่าน กิโรโระ ฮา มาก ขอรับ

Kururu Sergeant

สิบเอก คุรุรุ
ใช่เลย จขกท. ทำถูก(ไปหมด)แหละ

peaches

คู๊คุคุคุคุ ฮามาก

ใครสนใจโหลดเกม คลิ๊ก
ภาพเคลื่อนใหวที่ทำมาแจก คลิ๊ก

วู้วว กำจัดพวกเกรียน!!!!!!

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]