กิจกรรมครั้งที่5มาตอบคำถามกันเถอะ

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

ฮินาตะฟูยูกิ

Keron Army Class 3

กิจกรรมครั้งที่5มาตอบคำถามกันเถอะ[center]
รายละเอียด
1.เคโรโระมีเพื่อนในวัยเด็กกี่คน?
2.สิบตรีกิโรโระชอบใคร?
3.พลทหารทามามะชอบใคร?
4.สิบจัตวาโดโรโระจุดอ่อนมีกี่อย่าง?
5.เคโรโระเดอะมูฟวี่4ผู้ที่ทำให้พวกเคโรโระเป็นมังกรคือใคร?
ส่งทางPM
ของรางวัล
ตอบครบ5คำตอบได้รับค่าประสบกาณ1000
ตอบได้4คำตอบได้รับค่าประสบกาณ500
ตอบได้3คำตอบได้รับค่าประสบกาณ300
ตอบได้1-2คำตอบได้รับค่าประสบกาณ200
สำหรับผู้ที่ตอบผิดหมดจะได้ค่าประสบกาณ50

อาซาชินเมจิก

http://jason2013.bth.cc

ฮินาตะฟูยูกิ

อ่ะ!ผู้ที่ตอบทางบอร์ดจะลดค่าตอบเเทน100ประสบกาณ

อาซาชินเมจิก

http://jason2013.bth.cc

beckhamพระเจ้าของโลก

สิบโท เคโรโระ
เเล้วให้ตอบที่ไหนละฟุยูกิ --

[left][right]

ケロロ軍曹

ยังไงก็ส่งไปก่อนละกัน ไม่รู้นะว่าจะถูกเปล่า

beckhamพระเจ้าของโลก

นี้ฟุยูกิคุงเเล้วนายมีเงินพอหรอที่จะจ่ายอะเราตอบได้เเระ

[left][right]

คุรูรุ

Keron Army Class 2
ตอบยังไงอ่ะคุ คุ คุคุ มีนๆ

มากันครบแล้วสินะ คุ คุ คุ

สิบเอก คุรูรุ คุคุ

Keron Army Class 5
Keron Army Class 5
น่าจะต้องส่ง PM

แฮกคอมทุกวัน คุคุ

dewtorodo

สิบเอก คุรุรุ
สิบเอก คุรุรุ
ส่งไปแล้ว

I LOVE KERORO TH

คน เกรียนนะ

New Soldier
New Soldier
1.เคโรโระมีเพื่อนในวัยเด็กกี่คน? 3 คน กิโรโระ เซโรโระ{โดโรโระ} โคโกโร่
2.สิบตรีกิโรโระชอบใคร? ฮินาตะ นัทสึมิ
3.พลทหารทามามะชอบใคร? สิบโท เคโรโระ
4.สิบจัตวาโดโรโระจุดอ่อนมีกี่อย่าง? 2 อย่าง 1.ถูกลืม 2.ความทรงจำในอดีต

คน เกรียนนะ

New Soldier
New Soldier
ทามามะ ตอบเเล้วนะ

boomthestar2541

3คน

http://www.facebook.com/bigboom2541

ฮินาตะ ฟุยกิ

รู้แล้วครับผม

(ถ้าผมพิมพ์ข้อความผิดช่วยเตือน ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ)
ขอขอบคุณทางผู้ดูแลมากๆครับ ขอขอบพระคุณอย่างยิ่ง
ขอบคุณย้อนกาลเวลา ที่นานมาหลายปี
เคโรโระคุงนี้           จะจดจำชั่วชีวา
ไม่มีคลาดแค้ว         การ์ตูนแก้วในโลกา
เคโรโระหนึ่งเดียว      ไม่เปลี่ยนแปลง

[ถ้าชั่ว ดี รวมกันเป็นหนึ่งเดียวใช่ มันจะเกิดเราขึ้นมา]
ทุกคนคือศูนย์รวมจิตใจ ชั่ว ดี การตัดสินต่างๆก็เกิดขึ้นเพราะ ชั่ว ดี
ศาสนาก็เกิดจาก ชั่ว ดี ทุกอย่างล้วนเกิดจาก ความชั่ว ความดี ทั้งสิ้น

(ลายเซ็นผม เหมือนคติเตืยนใจมากไปไหมครับ)

ฟ้าคนอง

Keron Army Class 1
Keron Army Class 1
1.เคโรโระมีเพื่อนในวัยเด็กกี่คน? 3 คน กิโรโระ เซโรโระ{โดโรโระ} โคโกโร่
2.สิบตรีกิโรโระชอบใคร? ฮินาตะ นัทสึมิ
3.พลทหารทามามะชอบใคร? สิบโท เคโรโระ
4.สิบจัตวาโดโรโระจุดอ่อนมีกี่อย่าง? 2 อย่าง 1.ถูกลืม 2.ความทรงจำในอดี9
5.เคโรโระเดอะมูฟวี่4ผู้ที่ทำให้พวกเคโรโระเป็นมังกรคือใคร?ชิองเคโรรี่.... 

Keroro B

New Soldier
New Soldier
คำตอบขอรับ
1.เคโรโระมีเพื่อน3คนขอรับ
2.สิบตรีกีโรโระชอบนัทสึมิขอรับ
3.พลทหารทามามะชอบสิบโทเคโรโระขอรับ
4.สิบจัตวาโดโรโระมีจุดอ่อน1อย่างขอรับ
5.เพื่อนของโมโมกะขอรับ เเต่ข้าน้อยไม่รู้ว่าชื่ออะไรขอรับ

thanawin1234

ตอบไปแล้วขอรับ

ขอโทคนะขอรับคืนจะสัญญายังไงขอรับที่มันอยู่ใต้รูปและชื่อเรายังไงขอรับ

เคโรโระคุงเมินข้าน้อยอยู่ตลอดเลยนะขอรับ ลืมข้าน้อยอีกแล้ว ขอโทษนะโดโรโระคุง เคโรโระ แกเคยสนใจใครบ้างไมละ กิโรโระ ยังกะรุ่นพี่กิโรโระสนละครับงํ่า งํ่า ทามามะ คุคุคุคุ หมุนๆ คุ๋คุคุ

เมื่อไรจะตอบละครับรอเป็นเดือนละ

เคโรโระคุงเมินข้าน้อยอยู่ตลอดเลยนะขอรับ ลืมข้าน้อยอีกแล้ว ขอโทษนะโดโรโระคุง เคโรโระ แกเคยสนใจใครบ้างไมละ กิโรโระ ยังกะรุ่นพี่กิโรโระสนละครับงํ่า งํ่า ทามามะ คุคุคุคุ หมุนๆ คุ๋คุคุ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]