การ์ตูนเคโรโระเดอะมูฟวี่5

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

dewtorodo

dewtorodo
สิบเอก คุรุรุ

พอดีดูกา่ร์ตูนเคโรโระไปๆมาๆไปเจอเคโรโระเดอะมูฟวี่5มาอะครับเลยเอามาฝาก(แต่เป็นซับอังกฤษนะครับ)

ถ้ากระทู้นี้ซ้ำกับของผู้ใด ก็ขออภัยด้วยนะครับ การ์ตูนเคโรโระเดอะมูฟวี่5 MyAvatar_17000536_1 การ์ตูนเคโรโระเดอะมูฟวี่5 MyAvatar_17000536_1

sormlovemomdad

sormlovemomdad
สิบจัตวา โดโรโระ
สิบจัตวา โดโรโระ

ขอบคุณค่ะแต่แปลไม่ออก +1ให้ค่ะ ทามามะ

dewtorodo

dewtorodo

ขอบคุณครับที่ +1 ^_^

คุรูรุ

คุรูรุ
Keron Army Class 2
Keron Army Class 2
แปลไม่ออกเลย คุคุ มีนๆ แต่ก็ขอบคุณนะ คุคุ คุรูรุ

beckhamพระเจ้าของโลก

beckhamพระเจ้าของโลก
สิบโท เคโรโระ
สิบโท เคโรโระ
ผมไม่ดูครับเพราะถ้าพากไทยมาพอมาดูจะไม่สนุกครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]