เคโรโระปี7ตอนที่ 358 (ตอนจบ) ภาษาญี่ปุ่น ซับอังกฤษ

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

dewtorodo

สิบเอก คุรุรุ

เห็นเขาบอกว่าตอนจบเลยเอามาฝากครับ

I LOVE KERORO TH

dewtorodo

โทษทีนะครับว่าจะทำแบบเป็นวิดิโอ แต่ทำไม่ได้อะครับ

คุรูรุ

Keron Army Class 2
Keron Army Class 2
แหมน่าจะทำมาเป็นภาษาไทยบ้างแต่ก็ขอบคุณนะ ตะเอง คุ คุ คุ คุรูรุ

มากันครบแล้วสินะ คุ คุ คุ

Duramax

New Soldier
New Soldier
จบแบบจบอวสานตลอดกาลหรือว่าจบปี7ครับ

sormlovemomdad

สิบจัตวา โดโรโระ
สิบจัตวา โดโรโระ
มีตอนจบด้วยเร๊าะ น่าเสียดายจัง ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

おなじ話 歌ってみた  Surprised 

dewtorodo

Duramax พิมพ์ว่า:จบแบบจบอวสานตลอดกาลหรือว่าจบปี7ครับ
จบอวสานมั้งครับ เพราะไม่มีตัวอย่างตอนต่อไปครับ

beckhamพระเจ้าของโลก

สิบโท เคโรโระ
สิบโท เคโรโระ
-3-ผมอ่านมาเเล้วจากหนังสือเคโรโระครับเหมือนมากๆๆ เเต่ตอนจบไม่สนุกมากๆเลยครับ โดโรโระ

[left][right]

สิบเอก คุรูรุ คุคุ

Keron Army Class 5
Keron Army Class 5
ทำไม เคโรโระมันไม่เป็นแบบเดียวกับโดเรม่อน

แฮกคอมทุกวัน คุคุ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]