ทุกคนอยากไปประเทศไหนที่สุดนอกจากประเทศไทย

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

sormlovemomdad

สิบจัตวา โดโรโระ

หนูอยากไปประเทศ ญี่ปุ่น และ นิวซีแลนด์ ค่ะ ใครตอบ +1 ทุกคนค่าาา

おなじ話 歌ってみた  Surprised 

Supernova (KM)

Keroro Master (KM)
Keroro Master (KM)

ถ้าต้องการจะโพสถามเรื่องทั่วไปไม่เกี่ยวกับเคโรโระ เพื่อนๆสามารถโพสได้ที่หัวข้อ
Keron Talk General นะขอรับ

สำหรับผมอยากไป America ครับ หาสาวๆชาวอเมริกัน ฮ่าๆ ว่าไปนั้น ^^

http://board.keroroth.com

beckhamพระเจ้าของโลก

สิบโท เคโรโระ

ผมนั้น ญี่ปุ่น จะไปนานเเล้วไปหาเคโรโระ เเล้วก็ฮ่องกง จะได้ถูกขัง เอ้ย ไม่ใช้ จะไปสวนสนุกที่ใหญ่ที่สุด

[left][right]

sormlovemomdad

ขอโทษค่ะผิดหมวด แฮ่ๆ และขอบุณที่ตอบค่ะ

おなじ話 歌ってみた  Surprised 

dewtorodo

สิบเอก คุรุรุ
สิบเอก คุรุรุ

ญี่ปุ่น ครับ

I LOVE KERORO TH

undashing

Keron Army Class 4
Keron Army Class 4
america ครับ อยากดูมวยปล้ำ

yes yes yes

Namfon290641

New Soldier
New Soldier
อยากไปอยู่สองที่ อียิป กับ อังกฤษ

บางครั้งคนใกล้ตัวที่สุด มักจะทำเรื่องโหดร้ายโดยที่ไมได้ตั้งใจ (?)
ถ้าหากพยายามที่จะเชื่อมั่นในตัวใครสักคน มันไม่มีขีดจำกัดอะไรมาขวางกั้นหรอก(มั้ง)นะ

loosifer1

New Soldier
New Soldier
america ครับ อยากดูมวยปล้ำ

คิดเหมือนกัน เบยย

แง่คิดมุมงามของความเป็น sbobetก็คือการอนุรักษ์วัฒนธรรมที่สนองอัตตาของมนุษย์เพื่อจะบอกว่า sbobetจะอยู่คู่โลกต่อไป

nutsoundtrack

New Soldier
New Soldier
Spain กับ Japan ครับจะได้ไปหาสาวๆ 6555+

thefrozen.onii

New Soldier
New Soldier
ไปญี่ปุ่นแน่นอน ว่าแต่คนไปญี่ปุ่นเยอะมาก มีทั้งเคโรโระแล้วกะโคนัน

ケロロ軍曹

ญี่ปุ่นขอรับเพราะมันคือแหล่งอนิเมะขอรับ!!!

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]