ขอเป็นเพื่อนทำไงค่ะ บอกที

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

sormlovemomdad

สิบจัตวา โดโรโระ
ช่วยหน่อยค่ะอยากมีเพื่อน +1 ให้ค่ะ ขอเป็นเพื่อนทำไงค่ะ บอกที  13039_2a

dewtorodo

dewtorodo
สิบเอก คุรุรุ

1.กดข้อมูลส่วนตัว 2.กด friends and foes 3.ดูที่ช่องแรก แล้วกรอกชื่อคนที่จะเพิ่ม แล้วกด add ครับ

ขอบคุณค่ะ ถ้าเรากดชื่อที่จะเพิ่มแล้วจะได้เป็นเพื่อนเลยรึเปล่าวค่ะ แฮ่ขอถามอีก ขอเป็นเพื่อนทำไงค่ะ บอกที  MyAvatar_17000580_1

dewtorodo

dewtorodo

ต้องรอให้เขาตกลงเป็นเพื่อนเราก่อนครับ

ขอบคุณค่ะ +1 อีกค่ะ เคโรรี่....

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]