นี้มันอะไรกันเนี่ยย@U@(ผิดหมวดหรือปล่าวคับ)

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

savezatrue

Keron Army Class 3
เคยเจอเเต่คอมคุรุรุแต่ในKeroroแต่นี้คอมคุรุรุจริงของ
BY.Kururu_Master.

รุ่นพี่กีโรโระทนซักแปปนะเด๋วก็จะได้คุคุคุ
นี่มันอะไรกันเนี่ย

แก้ไขล่าสุดโดย savezatrue เมื่อ 18/7/2011, 22:12, ทั้งหมด 1 ครั้ง

keroro m

Super สิบโท
Super สิบโท
เศษเหล็ก

Giroro

สิบตรี กีโรโระ
สุดยอดคอมฯ ในตำนาน - -

หยุดปั๊มกันได้แล้วเจ้างั่งหัดพิมอะไรที่มันดีๆหน่อย

KURURU966

สิบจัตวา โดโรโระ
สิบจัตวา โดโรโระ
ถึงว่า คุคุคุ คอมของคุคุหายไปไหนอย่างนี้ตงลงโทษระอ่ะ คุคุคุ

เจอนี่หน่อยละกันนะ คุคุคุ

อยากขโมยคอมเราต้องเจอ คุคุคุ จรวดภาคพื้น พิกัด ไปที่ คุรุรุที่ขโมยคอมไป โชคดีนะ คุคุ

อ้า! โดนจนได้สิเรา อย่างนี้สนุกละ คุคุคุ

สิบเอกคุรุรุ

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
โอ้โหคู้คุคุคุ

โอย~~!เคโรโระหายไปเกือบหมดทุกตอนเลยคู้คุคุคุแหง่ก (สลบเลย)

Tamama&Keroro

พลทหาร ทามามะ
ถ้านั่นเป็นของจริงนะขอรับเจ้าคุรูรุจะใช้ยังไงขอรับ

keroro m

Super สิบโท
Super สิบโท
ของจริงคับ ใช้ใด้ดีด้วย
แหล่งข้อมูล เจ้าตัวเลย

Giroro

คุคุคุ เอ๊ย กิโระ กิโระ กิโระ - -*

พอดีเห็นคุรูรุเยอะเกิน ตาลาย@_@

หยุดปั๊มกันได้แล้วเจ้างั่งหัดพิมอะไรที่มันดีๆหน่อย

Tamama&Keroro

Giroro พิมพ์ว่า:คุคุคุ เอ๊ย กิโระ กิโระ กิโระ - -*

พอดีเห็นคุรูรุเยอะเกิน [email=ตาลาย@_@
ข้าน้อยไม่เห็นงงเลยขอรับ

Giroro

คุรูรุครับ นี้คอมผมนะ กำลังทำอยู่เลย^^

เศษที่เหลือๆยังไม่ได้ประกอบเลย- -

อันนี้เป็นคลิป
จิ้มเบาๆนะ เด๊ยวคอมผมพัง ^^

นี้รูปครับ
1
2
3

อันนี้ของวันที่ 22/07/54 นะครับ

ของมาจะครบแล้ว^^<<<จิ้มๆๆ

อันนี้ของวันที่ 23/07/54 นะครับ

ของมาครบแล้ว เหลือแต่ แต่งแสง+สี ครับ^^<<<จิ้มๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดย Giroro เมื่อ 23/7/2011, 22:29, ทั้งหมด 2 ครั้ง

keroro m

Super สิบโท
Super สิบโท
สวยๆๆๆ ผมเคยจะซื่อทีนึงแต่เปิดกระเป๋าตังมา โอ้ว ค่ารถกลับบ้านยังไม่รุจะพอป่าว

Giroro

keroro m พิมพ์ว่า:สวยๆๆๆ ผมเคยจะซื่อทีนึงแต่เปิดกระเป๋าตังมา โอ้ว ค่ารถกลับบ้านยังไม่รุจะพอป่าว

555+

truerinizen

ที่แท้คุรูรุใช้ 3BB นี่เอง อิอิ

Keron Soldier

เจ้าหน้าที่กองทัพเคโรน
เจ้าหน้าที่กองทัพเคโรน
Shocked หาเคสมาใส่บ้างก็ดีนะครับ เอ๊ะ เครื่องปริ้นนั่นเหมือนกับของกองทัพเคโรน(บ้านผม) ใช้เลยนะครับ

รงณรงค์ใช้ปุ่ม Like ที่ด้านข้างโพส แทนการโพสขอบคุณ เข้าร่วม: กองบัญชาการภูมิภาค กองทัพเคโรน! โหวต: แนวปฏิบัติการใช้หุ่นเชิด พบเห็นโพสที่ผิดกฏ อย่าตอบโต้! คลิก"แจ้ง"เพื่อให้ผู้ดูแลทราบ

http://sites.google.com/site/keronmain/

suknakron

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
นะ คอม รึเปล่าคับ เศษเหล็กชัดชัด

prewteen

แจ๋วๆๆๆๆไปเลยขอรับ

โคโกโร่วันนี้มีงานให้นายทำ!!!!! เกโระๆๆๆ

ขอบคุนมากเคโรโระ โถ้!!!!!!นายนี้เป็นเพื่อนรักฉันจริงๆ โถ้ว!!!!!!

คุคุๆๆๆๆๆ

Natsumi

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
สุดยอดคอม =w=

เรื่องที่สิบโทเล่ามาเศร้ามากครับ.... .............ใช่ไหมละ T^T............ ฉันว่าสนุกดีออก คุคุ

....................................... นี้พวกแก!ทำบ้าอะไรอยู่ห๊าาาา................................
ไม่สนใจข้าน้อยกันเลยนะขอรับใจร้ายที่สุดทุกคนเลยใจร้ายจริงๆ

Giroro กิโรโระ X

คอมมัน(พัง)เพราะ?

อยากโหลดการ์ตูนพากย์ไทยคลิกที่นี้

Update! รับหาการ์ตูนให้ฟรีไม่คิดกะตัง

http://nonokoei.thai-forum.net/

mutsumi saburo

จิตรกรสูงสุด
จิตรกรสูงสุด
นี่มันคอมในยุครองเนสซองค์ที่ marine zaina ที่สร้างขึ้นมาแต่ต้องถูกขโมยโดยคุรุรุนี่เองต้องเจอนี่เลย

คลิ๊กเลยครับ http://rebornkung.forumth.com คลิ๊กเลยครับ
สมัครเยอะๆนะครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]