รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 7

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3 ... 6, 7, 8 ... 10, 11, 12  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 7 จาก 12]

Kururu Sergeant

Kururu Sergeant
สิบเอก คุรุรุ
Km งับสมัครรไม่ได้มันติดตรงที่ให้ใส่ตัวเลขกับชื่อเกาหลีอ่ะ ลองกี่อันก้ไม่ได้อ่ะ

Supernova (KM)

Keroro Master (KM)
sambosobam พิมพ์ว่า:Km งับสมัครรไม่ได้มันติดตรงที่ให้ใส่ตัวเลขกับชื่อเกาหลีอ่ะ ลองกี่อันก้ไม่ได้อ่ะ

ผมก็สมัครได้นิครับ ลองเลือกล่างๆดูครับ บนๆอาจจะมีคนใช้แล้วเยอะ ^^

http://board.keroroth.com

MelMel

MelMel
New Soldier
New Soldier
เคโรรี่.... ทำได้แล้ว

attapon2540

attapon2540

KMงับเวลาเข้าเกมเสดแล้วนะคับมันขึ้น
รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 7 Screen014e

พอกดF11
รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 7 Screen015d

ทุกที่ไม่เห็นขึ้นเลยคับต้องทำอะไรมั้งคับ รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 7 13039_2a

seokhee

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ขอบคุณมากคร้าบๆผม ^^

attapon2540 พิมพ์ว่า:KMงับเวลาเข้าเกมเสดแล้วนะคับมันขึ้น

ครับผม ลองกดปุ่มแดงๆนั้นไป แล้วเล่นต่อได้ไหมครับ
รู้สึกว่าผมเองก็เคยเจอนะ และพอกดผ่านไป ก็เล่นได้ปกตินะครับ ^^

jameandtuk

Keron Army Class 1
ขอบคูณมาก

attapon2540

attapon2540

Supernova (KM) พิมพ์ว่า:

ครับผม ลองกดปุ่มแดงๆนั้นไป แล้วเล่นต่อได้ไหมครับ
รู้สึกว่าผมเองก็เคยเจอนะ และพอกดผ่านไป ก็เล่นได้ปกตินะครับ ^^

จากรูปนั้นนะครับพอจะแปลให้ผมได้ไหม รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 7 13039_0a

attapon2540 พิมพ์ว่า:
จากรูปนั้นนะครับพอจะแปลให้ผมได้ไหม รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 7 13039_0a

อ่า ผมอ่านภาษาเกาหลีไม่ออกหนะครับ ผมเองก็เล่นๆมั่วๆไปครับ ^^

attapon2540

attapon2540

อ่า ผมอ่านภาษาเกาหลีไม่ออกหนะครับ ผมเองก็เล่นๆมั่วๆไปครับ ^^
อะจิงดิ รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 7 Dororocry
รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 7 Dororocorner

attapon2540 พิมพ์ว่า:อะจิงดิ รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 7 Dororocry
รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 7 Dororocorner
ครับผม รู้สึกว่าน่าจะมีสมาชิกคนนึงที่น่าจะอ่านออกนะครับเขาชื่อ Arrior
แต่เดี๋ยวนี้ไม่ได้เห็นเขาเลย ถ้าเจอเขาแล้วจะถามให้นะครับ ^^

parkneonza

parkneonza
แต้ง กิ้วคับ^^

รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 7 2552475539คุรุรุ นายเอา Mg-Gokขนาด 1ต่อร้อยของข้าน้อยไปทาแกงกะหรี่ทำไมง่าาาาT^T

อะ คุ คุ คุ ก็ผม\m/ร็อคอะคร๊าบบ หัวหน้า อะ คุ คุ คุ คุ คุ รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 7 4074552528

parkneonza

parkneonza
เอ่อลืม บอกครับ ตัวผมชื่อ RuBBerX นะครับ เล่น pang pang เป็นส่วนใหญ่แต่ใช้ชื่อนี้ทุกเกม เจอแล้วทักเลย อย่างเช่น nai khon thai pa [นายคนไทยปะ]ประมาณนี้^^

รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 7 3455573656 อ๊ากกกก! ไอ้เจ้าคุรุรุ จับตัวชั้นมาทามมมไม T^T

ใจเย็นหน่อยรุ่นพี่กิโรโระก็แค่ จับมาทดลองอาวุดใหม่หน่อยหนะอะ คุคุคุ รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 7 4074552528

attapon2540

attapon2540

ครับผม รู้สึกว่าน่าจะมีสมาชิกคนนึงที่น่าจะอ่านออกนะครับเขาชื่อ Arrior
แต่เดี๋ยวนี้ไม่ได้เห็นเขาเลย ถ้าเจอเขาแล้วจะถามให้นะครับ ^^
ฝากด้วยนะครับ รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 7 Kerorobody

petchlove43

petchlove43
Keron Army Class 3
Keron Army Class 3
น่าสุดจังเลยฮับ เดียวโหลดดีกว่าคุคุ รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 7 1608028015

attapon2540

attapon2540

petchlove43 พิมพ์ว่า:น่าสุดจังเลยฮับ เดียวโหลดดีกว่าคุคุ รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 7 1608028015
ก็โหลดสิครับ รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 7 Girorobody เน็ตช้าโครตแรคเลย รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 7 Dororodoubt

keroro 123

keroro 123
Keron Army Class 2
รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 7 13039_2a ทามะๆ มึนๆ ลงกี่ครั่งก็ไม่ด้

attapon2540

attapon2540

ผมว่าเซิบของประเทศนั้นปิด12.00คืนถ้าเล่นก็คงไม่ได้ รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 7 Keroro_10_tamama

thanaset

thanaset
ติดที่หน้าสุดท้ายที่ให้อะไรเยอะแยะมากมายอะมันไม่มีกรอบสีเหลืองต้องทำไง

thanaset

thanaset
มันไม่มีกรอบเหลืองทำไง

WASD8088

New Soldier
New Soldier
ช่วยบอกหน่อยพอเข้าเกมส์มันให้สร้างตัวละครพอใส่ชื่อแล้วกดตกลงข้างล้างมันก็ออกให้เข้าใหม่ทำยังไง
หมุนๆ คุ๋คุคุ
เอาข้าวแกงกระหรี่มาให้กินก่อนถึงจะรักษาให้
ข้าน้อย ไม่ยอมมมม
นี้คุรูรุหน้าเสียวหน้าขวานอย่างนี้ยังจะกินอีกหรอ
รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 7 Flying-board-kururu
คุคุคุคุ ไปละ
รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 7 Flying-board-keroro
เดี๋ยวสิคุรูรุ

thanaset พิมพ์ว่า:ติดที่หน้าสุดท้ายที่ให้อะไรเยอะแยะมากมายอะมันไม่มีกรอบสีเหลืองต้องทำไง

กรอบเหลืองนั้นผมทำแยกออกมาเพื่อจะได้เห็นภาพกันครับ
แต่จริงๆแล้วกรอบเหลืองนั้นไม่มีทำไว้เพื่อแน่นเฉยๆ ส่วนพอกดปุ่มที่วง
ข้อมูลในกรอบเหลืองก็จะออกมาครับ

WASD8088 พิมพ์ว่า:ช่วยบอกหน่อยพอเข้าเกมส์มันให้สร้างตัวละครพอใส่ชื่อแล้วกดตกลงข้างล้างมันก็ออกให้เข้าใหม่ทำยังไง

กดผิดปุ่มหรือเปล่าครับ คุณอาจจะกดปุ่มออกก็ได้ ยังไงก็ลองเปลี่ยนชื่อดูแล้วเข้าใหม่ดูครับ ^^

WASD8088

New Soldier
New Soldier
ไม่ผิดครับพอเขียนชื่อข้างล่างก็คือตกลง

kkeroro

kkeroro
ขอบคุณมากๆครับ

khunatcan966

khunatcan966
ใช้โปรแกรมแปลภาษาของฉันสิ คุคุ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 7 จาก 12]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3 ... 6, 7, 8 ... 10, 11, 12  Next