[ประกาศผล] กิจกรรมครั้งที่ 4 ค้นหาภาพ(ไม่)ลับ ในการ์ตูน สิบโทเคโรโระ

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Supernova (KM)

Keroro Master (KM)
Keroro Master (KM)

กิจกรรมที่ 4 สิ้นสุดแล้วลงแล้ว มีผู้เข้าร่วมทั้งหมด 6 ท่าน จากของรางวัลที่จะแจกทั้งหมด 15 ท่าน
เอาเป็นว่า ก็ต้องขอขอบคุณสมาชิกทั้ง 6 คนที่มาร่วมสนุกในกิจกรรมที่ทางเว็บจัดขึ้นมานะครับ เอาหละเรามาดูผู้ชนะกัน ^^

รางวัลชนะเลิศ 5 ท่าน

ได้รับรางวัล :
ได้รับค่าประสบการณ์ : 100 คะแนน

ลำดับที่ 1 : Dashishi indid756
ได้รับ 18 คะแนน

ลำดับที่ 2 : Joriri
ได้รับ 10 คะแนน

ลำดับที่ 3 : สิบเอกคุรุรุ
ได้รับ 9 คะแนน

ลำดับที่ 4 : Dororo
ได้รับ 6 คะแนน

ลำดับที่ 5 : Keron Soldier
ได้รับ 5 คะแนน

รางวัลรองชนะเลิศ 1 ท่าน
ได้รับรางวัล :
ได้รับค่าประสบการณ์ : 200 คะแนน

ที่ 6 คือ doobahoo ได้รับ 0 คะแนน

เฉลยภาพจากกิจกรรมจำนวน 10 ข้อ

คลิกที่นี่เพื่อ เปิด/ปิด เฉลย:
  1. ภาพโฆษณา เครื่องปรับอากาศเคโรโระคูลเลอร์ ที่มีเคโรโระเป็นพรีเซ็นเตอร์

2. ภาพเคโรโระตอนเด็กที่หนีเข้าไปแอบอยู่ในลิ้นชักโต๊ะ และถือวิดิโอเกม

3. ภาพคุรุรุตอนที่กำลังนอนแช่อ่างน้ำด้วยแกงกระหรี่

4. ภาพทามามาตอนแต่งเป็นคุณฮานาโกะที่อยู่ในห้องน้ำ

5. ภาพฟุยูกิตอนที่ใส่แค่กางเกงในอย่างเดียว

6. ภาพตั๋วทุบไหล่ที่พวกนัตสึมิกับฟุยูกิทำขึ้นมา

7. ภาพกิโรโระตอนที่ถือ "เพนัลตี้ช๊อต 3 (สุดยอดอาวุธสำหรับใช้ในการรุกราน)"

8. ภาพเคโรโระตอนที่เป็นเม็ดข้าวและติดอยู่ที่ก้นของกิโรโระ

9. ภาพกิโรโระตอนที่แต่งตัวเป็นผู้หญิง

10. ภาพถ่ายที่ระลึกที่ทุกคนมารวมตัวกันถ่าย ในสวนบ้านฮินาตะ

หมายเหตุ :
  • สมาชิกที่เข้าร่วมกิจกรรมนี้ทั้งหมดจะได้รับ ค่าประสบการณ์อีกคนละ : 200 คะแนน (ไม่ว่าจะชนะหรือแพ้)
  • มีสมาชิกเข้าร่วม 6 คนแจก 15 รางวัล รางวัลที่ยังไม่ได้แจกถือว่าเป็นโมฆะ

แก้ไขล่าสุดโดย Supernova (KM) เมื่อ 17/9/2011, 13:08, ทั้งหมด 1 ครั้ง

http://board.keroroth.com

สิบเอกคุรุรุ

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
เย้ที่3คุคุคุค

โอย~~!เคโรโระหายไปเกือบหมดทุกตอนเลยคู้คุคุคุแหง่ก (สลบเลย)

Keron Soldier

เจ้าหน้าที่กองทัพเคโรน
เจ้าหน้าที่กองทัพเคโรน
คลิกเพื่อดูสัญญาณภาพจากเคโรน(ระดับสัญญาณต่ำภาพอาจปรากฏไม่ครบทุกจอ):
ЯOЖOR ПPOEKTOPA.

ЯOЖOR News - Гостиницы в Индии празднуется с военной деятельностью.
ที่ 5 เย้ๆ cheers cheers cheers ได้ตราติดกับเขาเสียที อ้อ น่าจะมีตัววิ่งแจ้งแบบเมื่อก่อนนะครับ ทุกคนจะได้รับรู้ข่าวสารทั่วๆ

รงณรงค์ใช้ปุ่ม Like ที่ด้านข้างโพส แทนการโพสขอบคุณ เข้าร่วม: กองบัญชาการภูมิภาค กองทัพเคโรน! โหวต: แนวปฏิบัติการใช้หุ่นเชิด พบเห็นโพสที่ผิดกฏ อย่าตอบโต้! คลิก"แจ้ง"เพื่อให้ผู้ดูแลทราบ

แก้ไขล่าสุดโดย Keron Soldier เมื่อ 21/8/2011, 15:11, ทั้งหมด 1 ครั้ง

http://sites.google.com/site/keronmain/

Dororo

สิบจัตวา โดโรโระ
สิบจัตวา โดโรโระ
เอ๋ ได้ที4 ^^ ขอบคูณฮะ

<<< เกียวไมเนี้ย

Joriri

คนพเนจร โจริริ
คนพเนจร โจริริ
เย้ได้ที่ 2

Joriri Status
(ลายเซ็นใหญ่ไป Spoiler ได้เลยนะครับ)

http://www.youtube.com/user/TheCyBoRgKuRoChAn

สิบเอกคุรุรุ

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
แล้วเคโรโระคูลเลอร์มันอยู่ตอนที่เท่าไรครับอยากรู้

โอย~~!เคโรโระหายไปเกือบหมดทุกตอนเลยคู้คุคุคุแหง่ก (สลบเลย)

miniamekun

Keron Army Class 2
ลืม..ลืมส่งหง่ะ

wicherapong

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
สุดยอดไป เลย ครับ ^^

yhingja2

เล่นยังไงอะคะพี่ อย่าลืมนะ[MMD]Keroro จะ

Natsumi

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
เย่ งานมาขัดอีกแล้วเย่ๆดีใจจริงจริีง TT^TT

เรื่องที่สิบโทเล่ามาเศร้ามากครับ.... .............ใช่ไหมละ T^T............ ฉันว่าสนุกดีออก คุคุ

....................................... นี้พวกแก!ทำบ้าอะไรอยู่ห๊าาาา................................
ไม่สนใจข้าน้อยกันเลยนะขอรับใจร้ายที่สุดทุกคนเลยใจร้ายจริงๆ

mutsumi saburo

จิตรกรสูงสุด
จิตรกรสูงสุด
อยากมีกิจกรรมต่อไปจัง

คลิ๊กเลยครับ http://rebornkung.forumth.com คลิ๊กเลยครับ
สมัครเยอะๆนะครับ

peaches

สิบเอก คุรุรุ
สิบเอก คุรุรุ
กิจกรรมต่อไปจัดเมื่อไรครับ คู๊คุคุคุคุ

ใครสนใจโหลดเกม คลิ๊ก
ภาพเคลื่อนใหวที่ทำมาแจก คลิ๊ก

วู้วว กำจัดพวกเกรียน!!!!!!

Nenasun

รอกิจกรรมต่อไป

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]