ร่วมโหวด แสดงความคิดเห็น กันบอร์ดนี้หน่อยครับ

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next

รู้สึกยังไงกับบอร์ดนี้

แย่มาก
แย่
พอใช้
ดี
ดีมาก

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 3]

Supernova (KM)

Keroro Master (KM)

ร่วมโหวด แสดงความคิดเห็น กันบอร์ดนี้หน่อยครับ

และก็ขอขอบคุณทุกๆโหวตทุกๆความคิดเห็นนะครับ

lol! lol! lol!

แก้ไขล่าสุดโดย Supernova (KM) เมื่อ 26/11/2011, 17:32, ทั้งหมด 7 ครั้ง

http://board.keroroth.com

Giroro

สิบตรี กีโรโระ

ถ้าเป็นภาษาไทยจะดีมากเลยครับ

จะให้เปลี่ยนเป็นภาษาไทยตรงไหนบ้างครับ Very Happy Very Happy Very Happy

แก้ไขล่าสุดโดย Supernova (KM) เมื่อ 7/6/2011, 14:26, ทั้งหมด 2 ครั้ง

Giroro

ถ้าผมบอกไป
คุณ Supernova จะต้องแก้ไขหมด - -*

ไม่เป็นไรเอาเป็นแบบนี้ก็ได้ Smile Smile

lemonice พิมพ์ว่า:ถ้าผมบอกไป
คุณ Supernova จะต้องแก้ไขหมด - -*

ไม่เป็นไรเอาเป็นแบบนี้ก็ได้ Smile Smile

Shocked Shocked Shocked

Keron Soldier

เจ้าหน้าที่กองทัพเคโรน

แนะนำว่ากระทู้ที่เป็น Youtube ทั้งหมดควรล็อคไว้นะครับ ไม่งั้นมันจะไม่เรียงกันครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Keron Soldier เมื่อ 20/11/2011, 14:39, ทั้งหมด 2 ครั้ง

http://sites.google.com/site/keronmain/

Bank1996 พิมพ์ว่า:แนะนำว่ากระทู้ที่เป็น Youtube ทั้งหมดควรล็อคไว้นะครับ ไม่งั้นมันจะไม่เรียงกันครับ

ผมทำรายการเพลย์ลิสย์(สารบัญ) แบบเรียงตอนไว้บน Youtube จะหาดูง่ายๆ ถ้าผมเปิดเป็นสาธารณะคงไม่ว่ากันนะครับ

ที่ผมไม่ได้เปิดให้เป็นสาธารณะใน Youtube ก็เพราะว่าป้องกันเรื่องลิขสิทธิ์ครับ
แต่ก็แน่นอนหล่ะ คงกันไม่ได้ 100% แน่ๆ คุณจะเอาไปทำอะไรก็ตามใจคุณเถอะครับ
ส่วนเรื่องล๊อกกระทู้ที่บอกมา อาจจะลองพิจรณาดูอีกทีครับ และก็ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับผม
king

แก้ไขล่าสุดโดย Supernova (KM) เมื่อ 7/6/2011, 14:26, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Giroro

Supernova พิมพ์ว่า:
Bank1996 พิมพ์ว่า:แนะนำว่ากระทู้ที่เป็น Youtube ทั้งหมดควรล็อคไว้นะครับ ไม่งั้นมันจะไม่เรียงกันครับ

ผมทำรายการเพลย์ลิสย์(สารบัญ) แบบเรียงตอนไว้บน Youtube จะหาดูง่ายๆ ถ้าผมเปิดเป็นสาธารณะคงไม่ว่ากันนะครับ

ที่ผมไม่ได้เปิดให้เป็นสาธารณะใน Youtube ก็เพราะว่าป้องกันเรื่องลิขสิทธิ์ครับ
แต่ก็แน่นอนหล่ะ คงกันไม่ได้ 100% แน่ๆ คุณจะเอาไปทำอะไรก็ตามใจคุณเถอะครับ
ส่วนเรื่องล๊อกกระทู้ที่บอกมา อาจจะลองพิจรณาดูอีกทีครับ และก็ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับผม
king

ผมว่าถ้าคุณ Km (เรียกสั้นๆในแบบ Youtube คงไม่ว่ากันนะครับ)
ถ้าคุณ Km ล็อคแล้วคนที่อยากดูเข้าเกิดฉลาดน้อย
(ไม่ได้โง่นะ เหมือนผมแรกๆอะที่งงว่าตอนก่อนหน้านี้คลิปนั้นไม่มีทำไมอยู่ๆคลิปโผล่มาบอกว่าอัพไว้4วันแล้ว
ทั้งๆที่ไม่มี ใน Youtube ตลอด4วัน ของคุณ Km แล้วก็มีคนใจดีบอกว่าให้อ่านตรงชื่อคุณแล้วดูด้านล่างผมจึงรู้ว่ามีเวปอยู่)

เข้าจะรู้ไหมละครับว่ามีเวปอยู่ บางที่เข้าอาจจะฉลาดน้อยกว่าผมก็ได้นะ ฮ่าๆๆๆ lol! lol! lol!

หยุดปั๊มกันได้แล้วเจ้างั่งหัดพิมอะไรที่มันดีๆหน่อย

<<<<กดแล้วจะเข้าใจ

lemonice พิมพ์ว่า:
ผมว่าถ้าคุณ Km (เรียกสั้นๆในแบบ Youtube คงไม่ว่ากันนะครับ)
ถ้าคุณ Km ล็อคแล้วคนที่อยากดูเข้าเกิดฉลาดน้อย
(ไม่ได้โง่นะ เหมือนผมแรกๆอะที่งงว่าตอนก่อนหน้านี้คลิปนั้นไม่มีทำไมอยู่ๆคลิปโผล่มาบอกว่าอัพไว้4วันแล้ว
ทั้งๆที่ไม่มี ใน Youtube ตลอด4วัน ของคุณ Km แล้วก็มีคนใจดีบอกว่าให้อ่านตรงชื่อคุณแล้วดูด้านล่างผมจึงรู้ว่ามีเวปอยู่)

เข้าจะรู้ไหมละครับว่ามีเวปอยู่ บางที่เข้าอาจจะฉลาดน้อยกว่าผมก็ได้นะ ฮ่าๆๆๆ lol! lol! lol!

ครับผม ที่ผมล๊อก ( หรือจริงๆมันคือการ Unlisted ) นี้ก็ได้ไม่ล๊อกแบบถาวรครับ
ถ้าท่านลองสักเกตุดีๆ ก็จะพบว่า ถ้าผมอัพการ์ตูนในเว็บนี้ขึ้นมาเพิ่ม
หรือผ่านไปหนึ่งอาทิตย์ ผมก็จะปลดล๊อก การ์ตูนในเว็บ Youtube (หรือการ Public )
เพิ่มขึ้นมาอีกประมาณ 10 ตอน ที่ผมทำแบบนี้ก็เพราะว่า ต้องการรู้ว่ามีคนสนใจดูจะดูไหม
ใจจริงแล้วผมคิดว่า ถ้าไม่มีคนสน พอผมเปิดเรียนแล้ว คงจะไม่ได้อัพต่อ แต่หากมีคนสนใจ
บ้าง ก็จะมาอัพให้อีกครับผม และอีกเหตุผลที่ว่า ต้องการให้คนเข้ามาดูในเว็บบอร์ดนี้ด้วย
เพราะในเว็บนี้ได้เรียงและรวบรวมตอนมาแล้ว เพราะผมเบื่อตอบคำถามว่า แล้วตอนต่อไปหละอยู่ไหน
ตอนนี้หายไป ไม่เห็นอัพเลย และอีกหลายสาเหตุครับ ตอนนี้ผมได้เปลี่ยนให้เห็นชื่อเว็บได้ง่ายแล้ว
หากทำอย่างนี้แล้วยังไม่เห็นอีก เขาคงฉลาดน้อยเกินกว่าจะดูการ์ตูนนี้ได้รู้เรื่องแล้วครับ
ขอบคุณที่แนะนำมาครับ และก็ขออภัยที่ทำให้ไม่สะดวก สำหรับหลายๆท่านด้วยครับผม

Surprised

แก้ไขล่าสุดโดย Supernova (KM) เมื่อ 7/6/2011, 14:26, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Tamama

Keron Army Class 3
Keron Army Class 3
สำหรับผม
ผมว่าแค่คุณ KM อัพการ์ตูนเรื่องนี้ให้ดูตั้งแต่ต้นเรื่อง ผมก็ซาบซึ้งมาก ๆ แล้วละครับ ขอขอบคุณอีกครั้งนะครับ ^^
เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ ๆๆ Smile

Dororo

สิบจัตวา โดโรโระ

ข้าน้อยกดผิด ว่าจะกดดีมาก แต่ตอนนั่น ข้าน้อยนั่นอ่านผิดคำว่า แย่มากเป็นเยียบมาก ข้าน้อยขอโทษขอรับ ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

<<< เกียวไมเนี้ย

Dororo พิมพ์ว่า:ข้าน้อยกดผิด ว่าจะกดดีมาก แต่ตอนนั่น ข้าน้อยนั่นอ่านผิดคำว่า แย่มากเป็นเยียบมาก ข้าน้อยขอโทษขอรับ ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

อ๋อ แบบนี้เอง ไม่เป็นไรหรอกครับ คุณโดโรโระคุง ว่าแต่ตีสี่แล้วไม่หลับไม่นอนหรอครับ *-*

Dororo

Supernova (KM) พิมพ์ว่า:
Dororo พิมพ์ว่า:ข้าน้อยกดผิด ว่าจะกดดีมาก แต่ตอนนั่น ข้าน้อยนั่นอ่านผิดคำว่า แย่มากเป็นเยียบมาก ข้าน้อยขอโทษขอรับ ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

อ๋อ แบบนี้เอง ไม่เป็นไรหรอกครับ คุณโดโรโระคุง ว่าแต่ตีสี่แล้วไม่หลับไม่นอนหรอครับ *-*
ตอนนี้ทีนี้ เทียงคืนอยู่เลยฮะแล้วแต่จะเชื่อหรือไม่ก็ไม่เป็นไรครับ ผมไม่ได้ว่าอะไรฮะ เคโรรี่....

kururuFC

Keron Army Class 1
Keron Army Class 1
เคโรรี่.... แค่ท่าน Km โหลดมาให้ดู ข้าพแจ้วว ก๊ะซาบซึ้งแล้วล่ะขอรับ
(แอบเศร้า บทท่านมุสึมิ กะ คุลุลุ ไมมานน้อยจังหว่า T^T)

หมุนๆ คุ๋คุคุ คุ คุ คู๊~~

Dororo พิมพ์ว่า:
ตอนนี้ทีนี้ เทียงคืนอยู่เลยฮะแล้วแต่จะเชื่อหรือไม่ก็ไม่เป็นไรครับ ผมไม่ได้ว่าอะไรฮะ เคโรรี่....

อ๋อ อยู่ต่างประเทศหรอครับ ผมเชื่อคุณโดโรโระครับ เพราะสมาชิกในเว็บนี้ทุกคนน่ารักมากครับ
ยกเว้นใครบ้างคนที่ชอบป่วนบอร์ด *-*

Dororo

อ๋อ อยู่ต่างประเทศหรอครับ ผมเชื่อคุณโดโรโระครับ เพราะสมาชิกในเว็บนี้ทุกคนน่ารักมากครับ
ยกเว้นใครบ้างคนที่ชอบป่วนบอร์ด *-*

นามขอคนๆนั่นดังไปทั้วเว็บเลย ขอรับ อิอิ คุคุ มีนๆ

Giroro

นามขอคนๆนั่นดังไปทั้วเว็บเลย ขอรับ อิอิ คุคุ มีนๆ

ใครอะ หรือจะเป็นผม ม้ายๆ แอ๊ก...

หยุดปั๊มกันได้แล้วเจ้างั่งหัดพิมอะไรที่มันดีๆหน่อย

aomberry

Keron Army Class 4
Giroro พิมพ์ว่า:ถ้าเป็นภาษาไทยจะดีมากเลยครับ

ข้อนี้เห็นด้วยนะค่ะ..แต่ไม่เป็นไรค่ะ ทำได้ขนาดนี้ก็ดีมากแล้วค่ะ เพราะเรายังทำไม่ได้เลย

โหวตให้ ดี แล้วกันนะ

asxasx004

ดีจังเลยที่มีเว็ปดีดีแบบนี้งะ เคโรรี่....

Dororo

ข้าน้อยจะโพสได้80เป็นคนแรกแล้ว

Natsumi

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

ใครอะ หรือจะเป็นผม

ไม่ใช้หรอกกิโรโระคุงสบายใจได้ นามของคนๆนั้นดังอย่างที่ โดโรโระคุงว่านั้นละ นัตสึ นัตสึ นัตสึ +=+

เรื่องที่สิบโทเล่ามาเศร้ามากครับ.... .............ใช่ไหมละ T^T............ ฉันว่าสนุกดีออก คุคุ

....................................... นี้พวกแก!ทำบ้าอะไรอยู่ห๊าาาา................................
ไม่สนใจข้าน้อยกันเลยนะขอรับใจร้ายที่สุดทุกคนเลยใจร้ายจริงๆ

baguvix11447

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ผม โพสให้ดีมากนะงับ lol!

หน้อย เจ้ากบบ็องส์ ก่อเรื่องไรไว้อีกละ - -* ข้าน้อย ไม่ยอมมมม ข้าน้อยไม่ได้ก่อเรื่องไรนะขอรับ เฮ้ออ อ๊ากกกกกก นัสสึมิมมมมม เอ๊ะ ๆ ๆ เอ่อคือว่าาาา... คุคุ มีนๆ อะคุคุคุคุ ทามะๆ มึนๆ นัจจี้ มาได้จังไงคราบ ลืมข้าน้อยอีกแล้ว ทุกคนจัยร้ายที่สุดเลย ลืมข้าน้อยได้ยังไง

Keron Soldier

จริงๆ อยากจะเสนอเรื่องกฏระเบียบของเว็บให้ครอบคลุมมากกว่านี้ แต่ขอรอให้สมาชิกมากกว่านี้จะมาเสนอนะครับ

รงณรงค์ใช้ปุ่ม Like ที่ด้านข้างโพส แทนการโพสขอบคุณ เข้าร่วม: กองบัญชาการภูมิภาค กองทัพเคโรน! โหวต: แนวปฏิบัติการใช้หุ่นเชิด พบเห็นโพสที่ผิดกฏ อย่าตอบโต้! คลิก"แจ้ง"เพื่อให้ผู้ดูแลทราบ

http://sites.google.com/site/keronmain/

Giroro

Natsumi พิมพ์ว่า:

ไม่ใช้หรอกกิโรโระคุงสบายใจได้ นามของคนๆนั้นดังอย่างที่ โดโรโระคุงว่านั้นละ นัตสึ นัตสึ นัตสึ +=+

อ่า...งั้นสินะ ขอบคุณนะนัตสึมิ.....

Natsumi

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
อ่า...งั้นสินะ ขอบคุณนะนัตสึมิ.....

เปลื่ยนจากคำขอบคุณมาเป็น"มันเผา"ได้ไหมค่ะ =w=

เรื่องที่สิบโทเล่ามาเศร้ามากครับ.... .............ใช่ไหมละ T^T............ ฉันว่าสนุกดีออก คุคุ

....................................... นี้พวกแก!ทำบ้าอะไรอยู่ห๊าาาา................................
ไม่สนใจข้าน้อยกันเลยนะขอรับใจร้ายที่สุดทุกคนเลยใจร้ายจริงๆ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 3]

ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next