ร่วมโหวด แสดงความคิดเห็น กันบอร์ดนี้หน่อยครับ - Page 3

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3

รู้สึกยังไงกับบอร์ดนี้

แย่มาก
แย่
พอใช้
ดี
ดีมาก

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 3 จาก 3]

nicepsyy

พลทหาร ทามามะ
พลทหาร ทามามะ
ดีมาก

ใครกด like ขอให้รวย

khunatcan966

Keron Army Class 2
Giroro พิมพ์ว่า:ถ้าเป็นภาษาไทยจะดีมากเลยครับ

พี่เห็นเป็นภาษาอะไรหรอครับ (หรือผมเข้าใจผิด - -)

ไปยึดครองโลกกันขอร้าบ
นี่แกมานี่เดี๋ยวนี้นะ
รอด้วยค้าบคุณสิบโท
คุ~คุคุคุคุ
ใจร้าย...เคโรโระคุง

คุ~คุคุคุคุ
หรือต้องเรียกว่า...(อะไรก็ว่าไป)
ยัยนี่อีกแล้ว....

pandatuatoo

ขอบคุณมาเลยนะขอรับ แต่เน็ตหอข้าน้อยมันดูใน youtube ไม่ได้อะ มันขึ้น errer แต่ไม่เป็นไรข้าน้อยออกไปดูร้านเน็ตก็ได้ เคโระ เคโระ รักเคโรโระที่สู้ดดด เจ้ากบบ๊อง+ติ๊งต๊อง+เเอร้ยยยมั่นเขี้ยว

Supernova (KM)

Keroro Master (KM)
Keroro Master (KM)
pandatuatoo พิมพ์ว่า:ขอบคุณมาเลยนะขอรับ แต่เน็ตหอข้าน้อยมันดูใน youtube ไม่ได้อะ มันขึ้น errer แต่ไม่เป็นไรข้าน้อยออกไปดูร้านเน็ตก็ได้ เคโระ เคโระ รักเคโรโระที่สู้ดดด เจ้ากบบ๊อง+ติ๊งต๊อง+เเอร้ยยยมั่นเขี้ยว

ตอนนี้ผมก็จะทยอยนำการ์ตูนเคโรโระพากย์ไทย มาลงให้โหลดกันแบบเป็นไฟล์เอาไว้ดูในเครื่องได้
โดยที่ไม่ต้องผ่านยูทูปขอรับ พอดีว่าช่วงนี้ยุ่งๆนิดหน่อยก็เลยยังไม่ได้ทำต่อ อย่างไรก็ตาม
ผมก็จะทยอยลงให้เพิ่มนะขอรับ ^^

http://board.keroroth.com

sfai

โหวตให้แล้วนะค่ะ

รัก board นี่ รักเคโรโระ

เคโรโระ

JafezaDJlove

ดีๆๆๆ ครัฟ ผมให้ดีมากคร๊าฟ

HomeMaiq

ดีมากครับ ชอบบบ

ลูลูช วี บริทาเนีย

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
คุณ km อัพการ์ตูนมาดูเลื่อยมาก็ขอบคุณนะครับ

dewtorodo

สิบเอก คุรุรุ
สิบเอก คุรุรุ

แค่อัพการ์ตูนเฉยๆ ก็ดีมากแล้วครับ

I LOVE KERORO TH

canon14r

New Soldier
New Soldier
อยากได้ภาษาไทยครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 3 จาก 3]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3