[Policy&Guideline] กฏ และสิ่งที่ควรทำต่างๆ ของบอร์ดนี้ - Page 3

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 3 จาก 6]

Pokawit

Pokawit
Keron Army Class 4
Dororo พิมพ์ว่า:ผมว่า สมาชิคทีมีอยู่ในตอนนี้คงไม่ทำกันหรอกครับ แต่พอหลังๆเริ่มจะมีพวกเกรียนไรแบบนี้อะฮะ ผมเจอมาเยอะแล้ว ผมไม่ชอบเท่าไรเลย คุยกับพวกนั่นทีไรชอบมีเรื่องทุกที และ บางทีผมลืมตัวไปทะเลาะ กับ พวกมันทุกทีเลยฮะ ข้าน้อย ไม่ยอมมมม

ใช่ครับ เว็บมวยปล้ำที่ผมเล่นอยู่เกรียนเต็มเว็บเลยขอบอก คนในเว็บก็จ้องคอยจับผิดตลอด สมาชิกใหม่โดนด่าตลอดเพราะแค่ไปตอบเกิน 1 โพสต์ เขาให้โพสได้แค่กระทู้ละครั้ง เกรียนตรึม ไม่อยากบอกชื่อเว็บ

jamoosakki

jamoosakki
Keron Army Class 3
รับทราบ คะ

Supernova (KM)

Supernova (KM)
Keroro Master (KM)
Keroro Master (KM)

เพิ่มเติมกฏ

ถ้าต้องการตั้งกระทู้ที่ไม่เกี่ยวข้อกับการ์ตูนเคโรโระ ให้ทำการตั้งเพียงแค่กระทู้เดียว
และหากต้องการเพิ่มข้อมูล ให้โพสภายในกระทู้นั้นๆ หรือใช้โหมดแก้ไข

^^

http://board.keroroth.com

suknakron

suknakron
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

Supernova (KM) พิมพ์ว่า:เพิ่มเติมกฏ

ถ้าต้องการตั้งกระทู้ที่ไม่เกี่ยวข้อกับการ์ตูนเคโรโระ ให้ทำการตั้งเพียงแค่กระทู้เดียว
และหากต้องการเพิ่มข้อมูล ให้โพสภายในกระทู้นั้นๆ หรือใช้โหมดแก้ไข

^^
ครับเข่้าใจแล้วครับ

Fuyuki Hinata

Fuyuki Hinata
Keron Army Class 1

โอเค Me จะทำตาม [Policy&Guideline] กฏ และสิ่งที่ควรทำต่างๆ ของบอร์ดนี้ - Page 3 1608028015

Alisa& Keroro

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

Supernova (KM) พิมพ์ว่า:เพิ่มเติมกฏ

^^
โอเคครับ[Policy&Guideline] กฏ และสิ่งที่ควรทำต่างๆ ของบอร์ดนี้ - Page 3 13039_1a

https://www.facebook.com/

พทองดอนง้าว

New Soldier
New Soldier

[Policy&Guideline] กฏ และสิ่งที่ควรทำต่างๆ ของบอร์ดนี้ - Page 3 13039_0a ขอบขุณครับ

chanakun

chanakun
New Soldier
New Soldier

[Policy&Guideline] กฏ และสิ่งที่ควรทำต่างๆ ของบอร์ดนี้ - Page 3 Kerorobody รับทราบ

ฮินาตะ ฟุยุกิ

ฮินาตะ ฟุยุกิ

ครับ Very Happy

attapon2540

attapon2540
สิบเอก คุรุรุ

รับทราบขอรับ

g12398799

g12398799
ผมอยากเป็นชื่อ[Policy&Guideline] กฏ และสิ่งที่ควรทำต่างๆ ของบอร์ดนี้ - Page 3 2552475539

g12398799

g12398799
ขอรับกระผม[Policy&Guideline] กฏ และสิ่งที่ควรทำต่างๆ ของบอร์ดนี้ - Page 3 1608028015

ShimFeRin

ShimFeRin
รับทราบแล้วนะขอรับบบบบบบบบบบบบบ
จะทำตามกฎอย่างเคร่งครัดนะคร้าบบบบ
[Policy&Guideline] กฏ และสิ่งที่ควรทำต่างๆ ของบอร์ดนี้ - Page 3 1824008563

gumanyong

New Soldier
New Soldier
รับทราบขอรับกระผ๊ม.... เคโรรี่....

thonsg30977

New Soldier
New Soldier
รับทราบคร๊าบผมมมมม เคโรรี่....

pumred1

pumred1
ข้าน้อยรับทราบแล้วขอรับ[Policy&Guideline] กฏ และสิ่งที่ควรทำต่างๆ ของบอร์ดนี้ - Page 3 1608028015

Phanphut

Phanphut
สิบโท เคโรโระ
สิบโท เคโรโระ
เผลอ ซะแล้วสิเรา

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
เผลอปั๊มใช่มั้ยล่ะ

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
g12398799 พิมพ์ว่า:ผมอยากเป็นชื่อ[Policy&Guideline] กฏ และสิ่งที่ควรทำต่างๆ ของบอร์ดนี้ - Page 3 2552475539
เป็นชื่อหรือเปลี่ยนชื่อครับ

seokhee

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ทามะมะรับทราบแล้วคร้าบๆ ^^

petchlove43

petchlove43
รับทราบฮับผม [Policy&Guideline] กฏ และสิ่งที่ควรทำต่างๆ ของบอร์ดนี้ - Page 3 1824008563

้hibatsuki

รับทราบค่า

attapon2540

attapon2540

ทั้งๆที่บอกว่ารับทราบแต่ใจจริง ไม่เคยทำใช้ไหม คุคุคุ [Policy&Guideline] กฏ และสิ่งที่ควรทำต่างๆ ของบอร์ดนี้ - Page 3 Kururubody

ฮินาตะ ฟุยูกิ

ฮินาตะ ฟุยูกิ
Keron Army Class 2
Keron Army Class 2
ผมชื่อซ้ำทำไงดี

attapon2540

attapon2540

ฮินาตะ ฟุยูกิ พิมพ์ว่า:ผมชื่อซ้ำทำไงดี
ตั้งคำถามผิดกระทู่ละครับ[Policy&Guideline] กฏ และสิ่งที่ควรทำต่างๆ ของบอร์ดนี้ - Page 3 Giroroyell

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 3 จาก 6]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next