ให้ทุกคนทำเรื่องการ์ตูนขำๆแบบใช้ภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Dorere 152

ผู้ปิดผนึกฟาโรห์ในตำนาน
ตัวอย่างเช่น

นี้เจ้ากบบ็องไปถูพื้นไปฉันจะไปฟังวิทยุรายการมุทสึมิ(นัทสึมิ)

เคโระ...วิทยุเหรอ

ตอนนั้นเองสิบโทได้เหยียบเปลือกกล้วย(ผู้บรรยาย)

เคโระๆรินโจ!!!!!

เจ้าเคโรโระมันพูดรหัสตอนเด็กๆทำไม?????

อะไรอีกละคุคุ

ทามะ~~~(ไม่สนใจ)

ลืมกันทุกทีเลยเคโรโระคุง ฮือๆ

คุรุรุ:คุๆๆวันนี้มีกระทู้ใหม่ไหมเนี่ย
เคโรโระ:ต้องมีสิขอรับ
โดโรโระ:ทุกคนใจร้าย~~~
เคโรโระ:เป็นอะไรเหรอโดโรโระคุง
โดโรโระ:ก็ไม่มีใครมาตอบกระทู้ข้าน้อยเลยTwT
(เมื่อพวกเคโรโระเล่นkeroroTH)

peaches

สิบเอก คุรุรุ
ผิดหมวดอีกและ คุคุ ไม่เป็นเล่นช่างมันอันนี้เล่นเอาฮา คู๊คุคุคุ

ใครสนใจโหลดเกม คลิ๊ก
ภาพเคลื่อนใหวที่ทำมาแจก คลิ๊ก

วู้วว กำจัดพวกเกรียน!!!!!!

Dorere 152

ขอโทษทีก็นึกว่าหมวดนี้ได้คุคุคุ

คุรุรุ:คุๆๆวันนี้มีกระทู้ใหม่ไหมเนี่ย
เคโรโระ:เป็นอะไรเหรอโดโรโระคุง
โดโรโระ:ก็ไม่มีใครมาตอบกระทู้ข้าน้อยเลยTwT

Giroro กิโรโระ X

สิบตรี กีโรโระ

นัทสึมิขอโทษอย่าเผาชั้นเลยอ๊ากกกกกอะไรนะท...ท่านนัทสึมิจะเผากิโรโระหรอ

เย่จะได้ไม่มีตัวมาบอกว่ารุกรานรุกรานอีกเย่

แบบนี้ต้องถ่ายคุคุ

นี้ทุกคน

แงแงไม่มีใครสนใจข้าน้อยเลย

สถานที่

บ้านฮินาตะ

เหตุผลที่ทามามะไม่อยู่

กำลังกินขนมอยู่ที่บ้าน

อยากโหลดการ์ตูนพากย์ไทยคลิกที่นี้

Update! รับหาการ์ตูนให้ฟรีไม่คิดกะตัง

http://nonokoei.thai-forum.net/

Dorere 152

คุณกีโรโระXจะบวก1ให้ครับฮามากเลย(แต่อย่าบอกใครนะว่าผม+ให้ไม่งั้นเดี๋ยวมีคนมาเล่นเยอะ)

peaches

วันนึงกิโรโระ ถูกเคโรโระบังคับให้มาถอนหญ้า

และทำงานบ้าน
และแล้วกิโรโระก็ทนไม่ใหว

เคโรโระบอกว่าทำไมไม่ทำงานฟระ

กิโรโระบอกว่า และมันเกี่ยวอะไรกับการรุกรานฟระ

ดังนั้นเคโรโระจึงทำงานแทน ระหว่างนั้น นัตสึมิก็เข้ามา!!! และบอกว่าทำถึงหนีเวรดูดฝุ่นยะ

และนัทสึมิก็ถีบเคโรโระ เคโระบอกว่า อ๊ากกกกกกก

เคโรโระ โมโหมาก!!

ระหว่างนั้น คุรุรุ ก็กำลังหนี เพราะว่า ฐานทัพกำลังถล่มจึงไปบอก เคโรโระ

แล้วเคโรโระะเลยบอกคุรุรุว่า ทำอะไรซักอย่างซี๊

คุรุรุบอกว่า ถ้าอย่างงั้นหัวหน้าจะต้องกินบะหมี่แกงกะหรี่นะ

(รอตอนที่ 2 คุคุ)

แก้ไขล่าสุดโดย peaches เมื่อ 6/9/2011, 15:57, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Dorere 152

มีตอน2ด้วย+-+ว้าว

อีกรอบดีกว่านุกดี

ตอน กิโรโระ การขอแต่งงานครั้งแรก ขอรับกระผม

ชาววันหนึง

ทำยังไงนัทสึมิถึงมาชอบเราน่า(คิดครับคิด)

เคโระเคโระเคโระในที่สุดก็ต่อกันพลาได้สักที

นวกหูโว๊ยเคโรโระ

กินอมยิ้มต่อดีกว่าฮะอมยิ้มหรอ(พูดออกมา)รู้แลัวเอาอมยิ้มไปให้นัทสึมิดีกว่า(คิด)

คุณสิบโทครับ

เย่ในที่สุดก็รู้แลัว

ชาววันต่อมา

น...นะ.นัท...นัทสึมิเอาอมยิ้มไหม

ว้าวอมยิ้มหรออืมเอาสิเอาสิ

ละ...ล่ะ...แลัวแต่ง งา..งานกันนะนัทสิมิ

อะไรนะ!

แลัวนัทสิมิจะตอบว่าอะไรแลัวจะเป็นยังไงรอต่อตอนหน้านะครับ

อยากโหลดการ์ตูนพากย์ไทยคลิกที่นี้

Update! รับหาการ์ตูนให้ฟรีไม่คิดกะตัง

http://nonokoei.thai-forum.net/

peaches

ตอนที่ 2

เคโรโระบอกว่าได้เลย

คุรุรุ เริ่มทำให้ฐานทัพกลับมาเป็นเหมือนเดิมแต่

ขณะนั้น โดโรโระก็ได้เริ่มทำลายฐานทัพ

พราะว่าเคโรโระนั้นทำสีหกใส่คำภี เทพ โดโรโระเลย ฟิวขาด!!
ทุกคนเลยพยามหยุดโดโรโระไว้แต่หยุดไม่อยู่!!!

ดังนั้น กิโรโระเลยแปลงร่าง เป็น .....?! แต่สู้ไม่ใหวแพ้กลับมา

และกิโรโระเลยต้องกินอาหารเสริมเข้าไปถึงจะหยุดโดโรโระได้

(รอตอนต่อไป คุคุ)

Kururu Sergeant

เดี๊ยวทำมั่ง รอก่อน คุคุ

ตอน กิโรโระ การขอแต่งงานครั้งแรก 2/2 ขอรับกระผม

คือว่าไม่ล่ะ

........

อมยิ้มขอบใจนะไปล่ะ

เคโรโระรุกรานรุกรานเพโคปองเลย

รุกรานหรอนี้ไม่ใช้เวลาจะรุกรานนะข้าน้อยกำลังทำความสอาดอยู่

งั้นชันจะรุกรานเองย๊ากกกกกกกกกกก

ในที่สุดสิบตรีกิโรโระก็ยึดครองโลกสำเล็ตและได้เป็นหัวหน้าหน่วย

จบ

suknakron

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

Roughroro

พันจัตวาราฟโรโระ
พันจัตวาราฟโรโระ
เรื่อง:วันแห่งความเศร้า

เคโรโระคุงทำไมทำกับข้าน้องอย่างนี้

ก........กันพลาของข้าน้อย........

ขนมของผมหายไปหมดเลยครับ แง........แง...........เปลี้ย! ทามามะ!อิมแพค!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

แงแงแงแงแง นัตสึมิเกลียดชั้น เกลียดชั้น เกลียดชั้น

จ้าก ฟันหัก แงแงแงแงแง

อ่าวทุกคนเป็นอะไรไปหมดเนี่ย????????

เคโรโระคุงลืมข้าน้อยอีกแล้วขอรับ

ก็ทำตัวให้เด่นซะซี่เรายังเด่นเลย

ก็ทำอยู่ทุกวันนั่นแหละขอรับ(เป็นญาติกันแต่ทำไมต่างกันขนาดนี้)

อย่าคิดมากน่าโดโรโระคุง

อันเก่า:
เว็บนินจา <<<<อยากสมัครก็คลิก! สัตว์เลี้ยง

<<<<กดเลยขอรับ

]<<<<<<ซึ้งง่ากดสิแล้วคุณจะรู้ความหมายของมัน

signature:

http://animewhitegovernment.forumth.com/

Dorere 152

เย่ๆมีคนมีคนมาเล่นเยอะเลยเย่ๆ

อีโมมันน้อยเล่นจะทำภาพเอง เลยต้องดูใหม่ตั้งแต่ 1-221

peaches

อีโมมันน้อยเล่นจะทำภาพเอง เลยต้องดูใหม่ตั้งแต่ 1-221

ตอนใหนเด็ดๆก็บอกด้วยนะ คุคุ จะไปทำมั้ง (อัพ+โหลดเกมอยู่)

นี่ๆนายรู้มั้ยทำไงให้ยูทูปเล่นเอง

(เว็ปนี่ใช้ [flash=XX,XX]โค้ด[/flash] อ่ะ ใช้ ไม่ได้)

sambosobam พิมพ์ว่า:นี่ๆนายรู้มั้ยทำไงให้ยูทูปเล่นเอง

(เว็ปนี่ใช้ [flash=XX,XX]โค้ด[/flash] อ่ะ ใช้ ไม่ได้)
งง

mutsumi saburo

จิตรกรสูงสุด
จิตรกรสูงสุด
เคโรโระ ตอน มือรอบสังหารรายใหม่ 1/2 ขอรับ กระผม

ในตอนนั้น พลทหารทามามะกำลังจะไปหา เคโรโระแต่ทว่า...

อ่าอ่าอ่า อ๊ะ!!!!! ทามาาาาาาาาา
ฝ่ายของสิบตรีกิโรโระ
อั้มมมม อะ.............
ฝ่ายสิบโทกันบ้าง
เสร็จแล้วขอรับ อ๊ากกกกกกกกกก

คุริ คุริ คุริ คุริ คุริ คุริ คุริ คุริ คุริ คุริ คุริ คุริ คุริ คุริ คุริ คุริ คุริ................

อ้าวสิบโทอยู่ในอันตรายจะทำยังไงกันดี โปรดติดตามตอนต่อไป

คลิ๊กเลยครับ http://rebornkung.forumth.com คลิ๊กเลยครับ
สมัครเยอะๆนะครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]