ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 2 จาก 2]

Dorere 152

Dorere 152
ผู้ปิดผนึกฟาโรห์ในตำนาน
อ่อก็เพราะเปนผู้ผนึกกีรุรุ(เรากำลังเกบตังเปลี่ยนชื่อ)

ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 MyAvatar_17000383_1 คุรุรุ:คุๆๆวันนี้มีกระทู้ใหม่ไหมเนี่ย
ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 13039_1a เคโรโระ:ต้องมีสิขอรับ
ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 Dororocorner โดโรโระ:ทุกคนใจร้าย~~~
ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 13039_0a เคโรโระ:เป็นอะไรเหรอโดโรโระคุง
ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 Dororoangry โดโรโระ:ก็ไม่มีใครมาตอบกระทู้ข้าน้อยเลยTwT
(เมื่อพวกเคโรโระเล่นkeroroTH)

kururuknight

Keron Army Class 4
กีรุรุหรอ เค้าผนึกไป5พันกว่าตัวแล้ว คู้คู้

ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 Yellowshadowbody ตัวเองจะยอมกินน้ำแข็งใสแกงกระหรี่ไม๊อ่ะ คู้คู้คู้คู้

fafakung00

fafakung00
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ทำไมมีดาว6แฉก กลางท้อง

ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 175anigif

หน๊อยแหนะแก !!

เพราะว่าโดเรเระเปนผู้ผนึกมั้ง

ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 Yellowshadowbody ตัวเองจะยอมกินน้ำแข็งใสแกงกระหรี่ไม๊อ่ะ คู้คู้คู้คู้

Desusu

Desusu
kururuknight พิมพ์ว่า:เพราะว่าโดเรเระเปนผู้ผนึกมั้ง

ก็เหมือนนารูโตะอะผนึกไว้ในท้อง

ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 Greenshadowbody :ด้วยสายตาของพวกเราชาวเคโรนนั้นไซร้พวกเพคูปองก็ไม่ต่างอะไรกับมดปลวกนั้นแหละขอรับ

fafakung00

fafakung00
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ทำไมไม่ถือดาบเหมือนโดโรโระ

ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 175anigif

หน๊อยแหนะแก !!

ก๊เพราะโดเรเระไม่ไช่โดโรโระมั้งคู้คู้คู้คู้
ถามมั้งนะ ทำไมถึงไม่หาเงินไปรักษาโรคตาแดง

Dorere 152

Dorere 152
เพราะขี้เกียจ

ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 MyAvatar_17000383_1 คุรุรุ:คุๆๆวันนี้มีกระทู้ใหม่ไหมเนี่ย
ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 13039_1a เคโรโระ:ต้องมีสิขอรับ
ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 Dororocorner โดโรโระ:ทุกคนใจร้าย~~~
ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 13039_0a เคโรโระ:เป็นอะไรเหรอโดโรโระคุง
ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 Dororoangry โดโรโระ:ก็ไม่มีใครมาตอบกระทู้ข้าน้อยเลยTwT

grammy12

grammy12
New Soldier
New Soldier
ทำไมเงาจาง = =:

nicepsyy

nicepsyy
พลทหาร ทามามะ
มีกองทัพหรือเปล่า

ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 Dororo1
ใครกด like ขอให้รวย

nicepsyy

nicepsyy
เป็น อาซาซิน รึเปล่า

ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 Dororo1
ใครกด like ขอให้รวย

Dorere 152

Dorere 152
ไม่เงาจางครับ มีครับแต่มันลับ ใช่ครับ(แต่มันปลวกเปียก)

สิบเอก คุรุรุ

ร็อค อะป่าว (ดูจากทรงผม คุคุคุคุ) คุรูรุ

เคโรรี่.... วันนี้ จะทำไรดีเนี่ย ไปซื้อ กันพลาดีกว่า ทามามะ กินขนมมั้ยครับ คุณสิบโท
กิโรโระ เชอะ ไร้สาระ เอาเวลามา รุกราน ดีกว่า คุรูรุ คุุคุ กินแกงกะหรี่ หรือจะหมากฝรั่ง มั้ยล่ะคุคุคุคุ
โดโรโระ มาทำสมาธิ ดีกว่า นะขอรับ

Dorere 152

Dorere 152
สิบเอก คุรุรุ พิมพ์ว่า:ร็อค อะป่าว (ดูจากทรงผม คุคุคุคุ) ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 4129731145

ตรงไหนครับผมไม่ร็อคไอภาพนี้ผมลงเพราะผมชอบJoCCerในawoมากเลยเปลี่ยนรูป(แสดงว่าคุณอินดี้ ฉันจะฆ่าแก)

ทหารเกณฑ์ โทโรโระ

ทหารเกณฑ์ โทโรโระ
สิบตรี กีโรโระ
สิบตรี กีโรโระ
ทำไมตัวถึงชื้น

=iTerk=

=iTerk=
Keron Army Class 2
ทำไมต้องตอบคำถามอ่ะครับบบบ คุรูรุ

armme

armme
Keron Army Class 5
Keron Army Class 5
ทำไใถึง ตอบคำถามที่เกี่ยวกับ โดเรเระ

นัทสึมิ

นัทสึมิ
เขาคือใครหรอค่ะ

ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 Natsumi%2525201

Dorere 152

Dorere 152
นัทสึมิ พิมพ์ว่า:เขาคือใครหรอค่ะ
ผมคือ หัวหน้าโดเรเระ สังกัตกองร้อยโดเรเระ เป็นแอซซาซินที่ดาวโฟโรน ครับ

*'Naris

*'Naris
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ชื่อเหมือนเอา
โดเรมอน+โดโรโระ มารวมกันใช่เปล่าครับ

อย่าลืม! แอดผมในบอร์ดนี้ด้วยนะครับ

เต้นกันสนุกไปเลย
ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 MyAvatar_17000494_1 แอฟโฟ่ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 MyAvatar_17000901_1 ส่ายก้นไปมาถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 MyAvatar_17000561_1 เต้นท่าอะไรเนี่ย
ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 MyAvatar_17000924_1 ถ่ายรูปแบบใหม่ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 MyAvatar_17000580_1 บันเล่ต์ถ้าอยากรู้เรื่องตัวผมสามารถถามได้(โดเรเระ) - Page 2 MyAvatar_17000692_1 Go monkey!

ลูลูช วี บริทาเนีย

ลูลูช วี บริทาเนีย
ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
ทำไมถึงชื่อโดเรเระ

beruta

beruta

คุณโดเรเระเป็นแอสซาซินเปล่าคะ?

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
คุณโดโรโระรู้สึกอย่างไรกับการโดนลืมซะส่วนใหญ่ คุิ คุ คุ หมุนๆ คุ๋คุคุ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 2 จาก 2]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2