[END] ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 5 ขอรับกระผม - Page 2

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2

รายชื่อภาพวาดที่ชื่นชอบ (อ่านกระทู้ด้านล่างก่อนโหวตนะครับ)
7% 7% [ 5 ]
5% 5% [ 4 ]
4% 4% [ 3 ]
8% 8% [ 6 ]
3% 3% [ 2 ]
5% 5% [ 4 ]
0% 0% [ 0 ]
13% 13% [ 10 ]
3% 3% [ 2 ]
1% 1% [ 1 ]
0% 0% [ 0 ]
7% 7% [ 5 ]
3% 3% [ 2 ]
5% 5% [ 4 ]
1% 1% [ 1 ]
5% 5% [ 4 ]
4% 4% [ 3 ]
20% 20% [ 15 ]
6% 6% [ 5 ]
ผลโหวตทั้งหมด : 76

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 2 จาก 2]

Keroro :DD

Keron Army Class 1
Supernova (KM) พิมพ์ว่า:

กิจกรรมนี้ไม่ได้เข้าร่วม ก็รอกิจกรรมหน้าก็ได้ครับ ผมจะจัดขึ้นมาเรื่อยๆ อีกครับ ^^

ขอบคุณค่ะ
ไว้กิจกรรมหน้าต้องไม่พลาดแน่นอนค่ะ

wicherapong

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
รูปของ ท่าน ♫MOA♪ สวยมากเลย ขอรับ

Kureno_Sama

แต่ละรูป สวยๆทั้งนั้นเลย เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะคะ

Joriri

คนพเนจร โจริริ
ช่วยโหวต "น้า N" กันด้วยะครับ เดี๋ยวคนพากษ์น้อยใจจะไม่มีเคโรโระดูกันนา 555

Joriri Status
(ลายเซ็นใหญ่ไป Spoiler ได้เลยนะครับ)

http://www.youtube.com/user/TheCyBoRgKuRoChAn

Roughroro

พันจัตวาราฟโรโระ
พันจัตวาราฟโรโระ
โหวตให้ผมด้วยสิ ชื่อว่า "กระสุนปืนใหญ่วงแหวนนภา X" ง่าT^T

เคโรโระคุงลืมข้าน้อยอีกแล้วขอรับ

ก็ทำตัวให้เด่นซะซี่เรายังเด่นเลย

ก็ทำอยู่ทุกวันนั่นแหละขอรับ(เป็นญาติกันแต่ทำไมต่างกันขนาดนี้)

อย่าคิดมากน่าโดโรโระคุง

อันเก่า:
เว็บนินจา <<<<อยากสมัครก็คลิก! สัตว์เลี้ยง

<<<<กดเลยขอรับ

]<<<<<<ซึ้งง่ากดสิแล้วคุณจะรู้ความหมายของมัน

signature:

http://animewhitegovernment.forumth.com/

peaches

สิบเอก คุรุรุ
สิบเอก คุรุรุ
Supernova (KM) พิมพ์ว่า:สำหรับกิจกรรม "แข่งขันวาดภาพ โดยใช้จิตนาการของตนเอง ในการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม"
ก็ได้สิ้นสุดลงแล้ว และก็จะนำภาพวาดของสมาชิกทั้งหมดที่เข้าร่วม มาทำแบบสำรวจ หรือ Poll
เพื่อให้สมาชิกในเว็บแห่งนี้ ได้ร่วมโหวตภาพวาดที่ชื่นชอบกัน โดยสมาชิกที่ต้องการโหวตให้ภาพใด
ก็เพียงแค่เลือกชื่อภาพนั้นโดยดูภาพวาดจากด้านล่าง และกดโหวตจากด้านบนนี้ เท่านั้น
หากสมาชิกมีเหตุผลที่ชอบภาพนั้น ก็สามารถโพสบอกเหตุผลของตัวเองทีชอบด้วยก็ได้นะครับ
และสำหรับสมาชิกท่านใดที่ไม่ได้ร่วมในกิจกรรมนี้ ก็ไม่ต้องเสียใจไปนะครับ เพราะว่าเราจะจัดกิจกรรมดีๆแบบนี้ขึ้นอีกแน่
แล้วกิจกรรมหน้า อย่าลืมมาร่วมด้วยกันนะขอรับ ^^

เนื่องจากมีสมาชิกเข้าร่วมเยอะกว่าที่คิดไว้ ผมจึงปรับการแจกรางวัลเพิ่มไปอีก เป็นตามนี้

รางวัลชนะเลิศลำดับที่ 1 และ 2 จะได้รับ
ไอเทม/รางวัล

• Dororo Medel และ Keroro Medel

ค่าประสบการณ์

• 200 คะแนน

รางวัลรองชนะเลิศลำดับที่ 3, 4, 5 และ 6 จะได้รับ
ไอเทม/รางวัล

• Dororo Medel
ค่าประสบการณ์

• 200 คะแนน

สมาชิกสามารถดูรายชื่อภาพวาดที่ต้องการจะโหวตได้ตามด้านล่างนี้
(คลิกที่ภาพวาด เพื่อดูขนาดจริง)

ชื่อภาพ : สิบจัตวาโดโรโระ
วาดโดย : Dororo

ชื่อภาพ : คุรุรุโหมดนินจา
วาดโดย : peaches

ชื่อภาพ : ที่ยืนของโจริริ
วาดโดย : Giroro

ชื่อภาพ : ตุ๊กตาไล่ฝนของฟุยูกิ
วาดโดย : Giroro กิโรโระ X

ชื่อภาพ : กระสุนปืนใหญ่วงแหวนนภา X
วาดโดย : Roughroro

ชื่อภาพ : น้า N
วาดโดย : Joriri

ชื่อภาพ : ไฮอี
วาดโดย : suknakron

ชื่อภาพ : วันที่แสนวุ่นวายของเคโรโระ
วาดโดย : mutsumi saburo

ชื่อภาพ : ปืนประจำตัวทหารเคโรน
วาดโดย : Keron Soldier

ชื่อภาพ : Doriri
วาดโดย : buntham152

ชื่อภาพ : สิบโทเคโรโระขอรับกระผม^_^
วาดโดย : 012892076

ชื่อภาพ : ลุ๊กใหม่ของกิโรโระ "ให้ดอกกุหลาบนัทสึมิ"
วาดโดย : Grace

ชื่อภาพ : ไอคุคุ
วาดโดย : bioicecool

ชื่อภาพ : เคโรโระและเคโรโระกับสายสัมพันธ์ที่ไม่มีวันสูญสิ้น
วาดโดย : napassakorn.keroro

ชื่อภาพ : เคโรนสตาร์โจมจู่
วาดโดย : Nenasun

ชื่อภาพ : พู่กันของพุตาตะ
วาดโดย : Phut Ta Ta

ชื่อภาพ : สิบจัตวาโดโรโระ โดนไวรัส
วาดโดย : putyord

ชื่อภาพ : Momoka
วาดโดย : ♫MOA♪

ชื่อภาพ : คว้ามือฉันไว้สิ
วาดโดย : Dashishi indid756

หมายเหตุ :

• สำหรับสมาชิกบางท่านที่ระบุว่าเป็นชื่อของภาพไม่ชัดเจน ผมจะนำข้อมูลใกล้เคียงมาเป็นชื่อของภาพให้นะครับ
  • หากสมาชิกโหวตไปแล้วและอยากเปลี่ยนใจภายหลัง ก็สามารถยกเลิกการโหวตของตนได้
    ด้วยการกด Cancel Vote หรือ ยกเลิกโหวต ครับ

• รบกวนสมาชิกทุกคนที่โหวต โหวตให้ภาพวาดที่ชอบ 1 ท่านต่อ 1 ภาพเท่านั้นนะครับ กรุณาอย่าปั้มโหวตหรือโกงโหวต
    ไม่ว่าจะด้วยวิธีใดก็ตามนะครับ ขอบคุณครับ ^^

• สิ้นสุดการโหวต ประกาศผลผู้ชนะและแจกรางวัล ในวันที่ 2/10/2554 เวลา 18.30 น. (อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้)

ใครสนใจโหลดเกม คลิ๊ก
ภาพเคลื่อนใหวที่ทำมาแจก คลิ๊ก

วู้วว กำจัดพวกเกรียน!!!!!!

palmzapalmza

สิบตรี กีโรโระ
แปลกๆทั้งนั้น นะ โดโระๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เอ๊ะ ๆ ๆ

palmzapalmza

ภาพแรก โดโรโระ ต้อง ได้สิิ ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

Alisa& Keroro

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
คุน mutsumi saburo ภาพตลกดีคับ

https://www.facebook.com/

suknakron

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
อืม กิจกรรม นึ้ ได้ไม่ดี เลย รอกิจกรรมหน้า จะเอาที่ 1 มาให้ได้

Supernova (KM)

Keroro Master (KM)
Keroro Master (KM)

เลื่อนเวลาการรวบรวมคะแนน และประกาศผลผู้ชนะ เร็วขึ้นจากวันที่ 2/10/2554
มาเป็นวันที่ 26/9/2554 เวลา 18.30 น. นะครับ ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับผม ^^

http://board.keroroth.com

22EC2364

Keron Army Class 3
Keron Army Class 3
เป็นกำลังใจคับ

kururu

Keron Army Class 2
Keron Army Class 2
กระสุนปืนใหญ่วงแหวนนภา X

โหวตอันนี้วาดสวยดี

แกงกระหรี่...คุคุคุ หมุนๆ คุ๋คุคุ

chutchol

New Soldier
New Soldier
5555+ เคโรรี่.... ทามะๆ มึนๆ หมุนๆ คุ๋คุคุ

Joriri

อีก 6 ชั่วโมงกว่าๆ
ปล.ภาพผมไม่ติดอันดับอยู่แล้นนนน อ่า ฮ่ะๆ

Joriri Status
(ลายเซ็นใหญ่ไป Spoiler ได้เลยนะครับ)

http://www.youtube.com/user/TheCyBoRgKuRoChAn

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 2 จาก 2]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2