[Video] ขำๆแก้เคลียดครับ ดูแล้วก็ขออภัยด้วย

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

KURURU966

KURURU966
สิบจัตวา โดโรโระ
[Video] ขำๆแก้เคลียดครับ ดูแล้วก็ขออภัยด้วย 0lqr1

โปรดอย่านำป้ายนี้ออก:
ในบางส่วนของกระทู้นี้ มีเนื้อหาไม่เหมาะสมสำหรับเด็ก เช่น ความรุนแรง เพศ การใช้ภาษา ฯลฯ ไม่เหมาะสำหรับสำหรับเด็กอายุ 13 ปี ลงไป

อาจมีคำไม่สุภาพแต่ก็ดูขำๆอย่าเคลียดนะ

Spoiler:

แก้ไขล่าสุดโดย Keron Soldier เมื่อ 4/12/2011, 16:08, ทั้งหมด 6 ครั้ง (Reason for editing : เพิ่มป้าย: เตือนเนื้อหา)

suknakron

suknakron
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

นอกจากมีคำไม่สุภาพแล้วยังมีคำ ลามก อีก แล้ว ครัว กาพย์ ตอน ไส้กรอกรวมมิตร เนี่ย สื่อมากถ้าเด็กมาดู จะคิดยังไง เว็บ เด็กดูเยอะนะครับ จะลงอะไรดูหน่อยก็ดีนะครับ
เตือนด้วยความหวังดีนะครับ

peaches

peaches
สิบเอก คุรุรุ
ส่วยใหญ่เด็กคนไม่ค่อยรู้เรื่องหรอกมั้ง สื้อความหมายไม่ออก [Video] ขำๆแก้เคลียดครับ ดูแล้วก็ขออภัยด้วย 1608028015

suknakron

suknakron
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
อ้าว นึ้ ตู พูดแรงไปป่าวเนี่ย
KURURU966

ลบคลิปหมดเลยไม่เป็นไรหรอครับ โพสไว้ก็ได้

mutsumi saburo

mutsumi saburo
จิตรกรสูงสุด
จิตรกรสูงสุด
เฮ้อออออออ

Kururu Sergeant

Kururu Sergeant
suknakron พิมพ์ว่า:นอกจากมีคำไม่สุภาพแล้วยังมีคำ ลามก อีก แล้ว ครัว กาพย์ ตอน ไส้กรอกรวมมิตร เนี่ย สื่อมากถ้าเด็กมาดู จะคิดยังไง เว็บ เด็กดูเยอะนะครับ จะลงอะไรดูหน่อยก็ดีนะครับ

เคโรโระคุงโหดร้าย [Video] ขำๆแก้เคลียดครับ ดูแล้วก็ขออภัยด้วย Dororocry

suknakron

suknakron
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ถ้าทำไรผิดไปก็ขอโทษ ด้วยนะคับ

KURURU966

KURURU966
เคโรรี่.... เคโรรี่.... เคโรรี่.... มาดูก็โชคดีนะครับ *-*

jamoosakki

jamoosakki
Keron Army Class 3
Keron Army Class 3
ไม่กล้าดูอะคะ กลัว

Alisa& Keroro

Alisa& Keroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
suknakron พิมพ์ว่า:นอกจากมีคำไม่สุภาพแล้วยังมีคำ ลามก อีก แล้ว ครัว กาพย์ ตอน ไส้กรอกรวมมิตร เนี่ย สื่อมากถ้าเด็กมาดู จะคิดยังไง เว็บ เด็กดูเยอะนะครับ จะลงอะไรดูหน่อยก็ดีนะครับ
เตือนไว้ดีแล้วครับเพราะเด็กอาจเลียนแบบได้นะครับ

https://www.facebook.com/

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]