เพื่อนๆชอบใครในเรื่องเคโรโระมากที่สุดคับ

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

fuse000

fuse000
สิบจัตวา โดโรโระ
สิบจัตวา โดโรโระ
เพื่อนๆชอบใครในเรื่องเคโรโระมากที่สุดคับ
ทั้งแบบเป็นตอน (season) และแบบ movie นะคับ
บอกเหตุผลด้วยนะคับ

suknakron

suknakron
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
อืมรู้สึกจะเคยมีหัวข้อแบบนึ้แล้วนะ

ชอบ ทามามะคับเพื่อนๆชอบใครในเรื่องเคโรโระมากที่สุดคับ WfgXMWwPmTOrgAAAABJRU5ErkJggg==

เพราะ ตาโต และ มี 2 อารมณ์คับ

Alisa& Keroro

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

ชอบเคโรโระ เพื่อนๆชอบใครในเรื่องเคโรโระมากที่สุดคับ 1608028015เพราะตลกดีครับ

https://www.facebook.com/

mutsumi saburo

mutsumi saburo
จิตรกรสูงสุด
จิตรกรสูงสุด

ชอบคุรุรุ หมุนๆ คุ๋คุคุ เพราะรังเกลียดดี

napassakorn.keroro

napassakorn.keroro
ประธานาธิปบดีแห่งเคโรน
ประธานาธิปบดีแห่งเคโรน

ชอบ เคโรโระ เพื่อนๆชอบใครในเรื่องเคโรโระมากที่สุดคับ 422434-0037 เพราะ บ้า บ๊อง ต๊อง ตื้น น่ารัก ตลกดี ฯลฯ

Keron Soldier

Keron Soldier
เจ้าหน้าที่กองทัพเคโรน
เจ้าหน้าที่กองทัพเคโรน

เพื่อนๆชอบใครในเรื่องเคโรโระมากที่สุดคับ 52-22

ส่วนตัวชอบ Garuru เท่ดีครับ

http://sites.google.com/site/keronmain/

peaches

peaches
สิบเอก คุรุรุ

ชอบคุรุรุ เพราะนิสัยเหมือนตัวเอง คุคุ

kururu

kururu
Keron Army Class 2
Keron Army Class 2

เพื่อนๆชอบใครในเรื่องเคโรโระมากที่สุดคับ Images?q=tbn:ANd9GcR0kjM0pVHWfFx0St5Tp0ngIm6RsQFThBOdZrXIWy8ca0Im2zVFxwชอบซาบุโร่เพราะคู่หูเรานี่ละ คุคุคุคุ

Dorere 152

Dorere 152
ผู้ปิดผนึกฟาโรห์ในตำนาน
ผู้ปิดผนึกฟาโรห์ในตำนาน

เพื่อนๆชอบใครในเรื่องเคโรโระมากที่สุดคับ Images?q=tbn:ANd9GcRbXfv6NQrU9u64PspNh30HjhqM8wUMhv6Ic5n8BSycyGhqNYZElA

ชอบซาบุโร่เพราะมัน หล่อ เท่ เก่ง

Kururu Sergeant

Kururu Sergeant

คุรุรุ เพราะน่ารังเกียจ ฉลาด ทุเรศ โรคจิต เหมือนตัวเองอยู่หลายประการ หมุนๆ คุ๋คุคุ

ฮินาตะ ฟุยุกิ

ฮินาตะ ฟุยุกิ
Keron Army Class 4
สิบจัตวาโดโรโระครับ
เพราะว่า เป็นตัวการ์ตูนที่ถูกลืมบ่อยมากที่สุด เรียบร้อย เอ๊ะ ๆ ๆ

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ของใหม่ส่วนตัวผมชอบ เคโรโระ และ พุรุรุ ครับ เพื่อนๆชอบใครในเรื่องเคโรโระมากที่สุดคับ Images?q=tbn:ANd9GcQ6_vavI50-iogFNltDzsdkrCDT7MOOBr6_yaIBFbbNCUKo9yyzsFYiJGtLเพื่อนๆชอบใครในเรื่องเคโรโระมากที่สุดคับ K66-11

https://www.facebook.com/

Pokawit

Pokawit

ผมชอบ โดโรโระครับ เพราะว่า เทห์ดี และเก่ง ลืมข้าน้อยอีกแล้ว เอ๊ะ ๆ ๆ

Keroro X Master(KXM)

Keroro X Master(KXM)
Keron Army Class 3
ผมก้อชอบโดโรโระครับ

iamoat

Keron Army Class 1
Keron Army Class 1
ชอบคุรุรุ กวนดี

ชอบเคโรโระ ฮาดี

ชอบคุรุรุ เพราะ มันกวน ดี หมุนๆ คุ๋คุคุ

truerinizen

truerinizen
พลทหาร ทามามะ
พลทหาร ทามามะ
Giroro เพื่อรักทำได้ทุกอย่างง >O<

mangol

mangol
โอมัวร์
โอมัวร์
ชอบ แองโกล มัวร์ ค่ะ น่ารักใสซื่อ เคโรรี่....

*kiruru*

*kiruru*
สิบโทเคโรโรครับ เคโรรี่.... บ๊องดี ข้าน้อย ไม่ยอมมมม

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]