[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 2 จาก 3]

Dorere 152

Dorere 152
ผู้ปิดผนึกฟาโรห์ในตำนาน
เอาของคุณ[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 EmptyKeroro X Master เลยนะครับ(ถ้าไม่ฮาอย่าว่ากันนะครับ)

วันหนึ่ง ทามามะกินหนมตามเคย

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 Tamama_2_Dookdikงําๆขนมชั้นเลิศ

นี้ๆขอน้ากินด้วยได้มะ(ผู้บรรยาย)

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 13101_3ไม่มีทาง

เง้อตกใจหมดเลย- -.(ผู้บรรยาย)

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 Dookdik_18_keroroไองานงี้เง่าให้กีโรโระทำดีกว่า-*-

สรุปก็....

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 Giroro_7_Dookdik1...2..3. งะ ฮือๆ

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 Giroro_9_Dookdik1..2..3 555...อึ๋ย

เดี๋ยวคนอื่นเดี๋ยวผมทำทีหลังนะครับ

027295035

027295035
Keron Army Class 3
ขอบคุณคราบ [Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 1608028015

Dorere 152

Dorere 152
027295035 พิมพ์ว่า:ขอบคุณคราบ [Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 1608028015

เอ่อผมยังไม่ได้ทำให้คุรเลยนะครับ [Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 13101_4a

markchun123

markchun123
Keron Army Class 4
Keron Army Class 4
มาเยี่ยมดูคร้าบ

Dorere 152

Dorere 152
markchun123 พิมพ์ว่า:มาเยี่ยมดูคร้าบ

ครับ(เดี๋ยวทำให้คนอื่นก่อน)

Dorere 152

Dorere 152
ของPururujaเลยนะครับ

วันหนึ่งเคโรโระมีแผนชั่วร้ายที่สุดของที่สุดของที่สุด(พอเหอะ [Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 13101_4a )

เจ้ากบบ็องทำงานให้เสร็จด้วยนะไม่งั้นเฉือนนะ

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 Keroro25เคโระๆท่านนัทสึมิช่างไม่รู้อะไรซะเลยเคโระๆ

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 Keroro36คุๆๆเริ่มแผนเลยมะหัวหน้า

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 Keroro48แผนนี้ข้าน้อยไม่มีอะไรจะค้านขอรับ

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 Keroro42แผนนี้ก็ดีนะเคโรโระ

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 Keroro35ถึงแผนงงๆแต่ผมทำทุกอย่างเพื่อสิบโทครับ

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 Kyuumeix5เคโรๆๆๆ กีโรๆๆๆๆๆ ทามาๆๆๆ คุๆๆๆๆๆ โดโรๆๆๆๆ

แผนพวกเคโรโระคืออะไรกันแน่รอต่อตอน2เวลา6โมงของวันนี้

ตอน2มาแล้ว(ผมขออภัยที่ทำช้าเพราะผมลืม)

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 Keroro37คุๆๆอย่างงี้ข้อมูลเพียบคุๆๆ

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 Keroro2เคโระเคโระเคโระ

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 Keroro101..2..3..4..5ไฟท์ติ้ง

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 Keroro20ไม่ใช่ที่นี้นิ--.

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 Keroro18เตรียมRPGไปยิงดีกว่า

ในที่สุดก็ถึงวันนั้นที่เพโคปองจะพินาศ

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 1064927_6029076

เอ้ยผิดรูป

รอตอน3นะครับ(เหนื่อยจิง)

ร้อยโท การูรุ

ร้อยโท การูรุ
เคโรโระ งั้นช่วยทำภาพเคลื่อนไหวให้ผมหน่อยไดไหมครับ
ปล ค่่าบริการคิดรึป่าวเนี่ย

Siomonomn

Siomonomn
Keron Army Class 1
Keron Army Class 1
ทำให้ผมด้วยสิคับเอาตอน36

fuse000

fuse000
สิบจัตวา โดโรโระ
ทำให้ผมด้วยครับ ขอเป็นเมลใน movie 2 เอามาเยอะๆเลยนะครับ

nicepsyy

nicepsyy
พลทหาร ทามามะ
ทำให้ผมด้วย

Dorere 152

Dorere 152

สมองช้านนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
เต็มไปด้วยผู้คนขอ(แต่ชั่งมันเหอะยังไงต้องทำ)

อย่าลืมฉันเป็นคนดีนะอย่าลืมกดไลค์ด้วยนะ

Dorere 152

Dorere 152
fuse000 พิมพ์ว่า:ทำให้ผมด้วยครับ ขอเป็นเมลใน movie 2 เอามาเยอะๆเลยนะครับ

จะมีเหรอครับผมหาไม่เจอเล็ย

Dorere 152

Dorere 152
[quote="ร้อยโท การูรุ"] เคโรโระ งั้นช่วยทำภาพเคลื่อนไหวให้ผมหน่อยไดไหมครับ
ปล ค่่าบริการคิดรึป่าวเนี่ย[/quote
ไม่คืดครับ

Pururuja

Pururuja
หัวหน้าพยาบาลพุรูรุ
หัวหน้าพยาบาลพุรูรุ
แหม~~~~~น่าสนุกจัง อยากทำเองได้บ้างจังคะ

https://www.youtube.com/channel/UCLYZrZAzVre0ltwisyUnxyg

nicepsyy

nicepsyy
อยากทำเอง

Dorere 152

Dorere 152
ถ้าพวกคุณอยากทำก็ลองทำสิครับเพราะผมไม่ห้ามหรอกทำไปก็สนุกนะครับลองดูนะครับแค่หาภาพเคลื่อนไหวเคโรโระมาลงสิครับผมอยากดู

Dorere 152

Dorere 152
ตอน4กับ5บรรลุแล้วชื่อตอนว่าวันโลกพินาศ(ทำไมจบเร็วจังก็งั้นแหละเพราะมันจบเร็วแต่จัมี ซีวั่น2แน่นอนเชื่อสิ)

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 K66_103_Keroroเคโรโระ:หย่าร่างสีทองของข้าจงออกมาเคโรโระคนใหม่

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 Keroro19โหเคโรโระร่างกายเจ้านี้มันบอกไม่ถูกเลย

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 Keroro40คุคุคุหมากฝรั่งอร่อยเเท้คุคุคุ

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 Keroro21ขอโทษนะชาวเพโคปองข้าน้อยจำเป็นขอโทดนะท่านฟุยูกิท่านนัทสึมิท่านแม่ท่านมัวร์จัดการเลยขอรับ

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 K66_71_Moaคะท่านอา ฮาลมาเกด้อน 1ส่วนล้านๆ

โลกหรือเพโคปองได้พินาศแล้วแต่ว่าตอนนั้น(ผู้บรรยาย)

รอต่อตอน5นะครับ

Dorere 152

Dorere 152
buntham152 พิมพ์ว่า:ตอน4กับ5บรรลุแล้วชื่อตอนว่าวันโลกพินาศ(ทำไมจบเร็วจังก็งั้นแหละเพราะมันจบเร็วแต่จัมี ซีวั่น2แน่นอนเชื่อสิ)

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 K66_103_Keroroเคโรโระ:หย่าร่างสีทองของข้าจงออกมาเคโรโระคนใหม่

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 Keroro19โหเคโรโระร่างกายเจ้านี้มันบอกไม่ถูกเลย

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 Keroro40คุคุคุหมากฝรั่งอร่อยเเท้คุคุคุ

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 Keroro21ขอโทษนะชาวเพโคปองข้าน้อยจำเป็นขอโทดนะท่านฟุยูกิท่านนัทสึมิท่านแม่ท่านมัวร์จัดการเลยขอรับ

[Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 K66_71_Moaคะท่านอา ฮาลมาเกด้อน 1ส่วนล้านๆ

โลกหรือเพโคปองได้พินาศแล้วแต่ว่าตอนนั้น(ผู้บรรยาย)

รอต่อตอน5นะครับ

อย่าถามนะครับตอน3ไปไหนผมอาจจะลงทีหลังก็ได้ครับหรือว่าลงแล้วเตือนผมด้วยนะครับ

nicepsyy

nicepsyy
ทำภาพเคลื่อนไหวยังไง

Dorere 152

Dorere 152
ทำยังไงหรอครับ เอ

ผมก็ไม่รู้แต่ลองเข้าเว็บแล้วเขียน ภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ แล้วก็อบมาเลยก็ทำเป็นเรื่องได้แล้วครับแค่คิดมาเองก็พอแล้วเรียงภาพเคลื่อนไหวเคโรโระไปเรื่อยๆก็จบครับ

nicepsyy

nicepsyy

ขอบคุณครับ

Dorere 152

Dorere 152

nicepsyy พิมพ์ว่า:ขอบคุณครับ

บ่เป็นหยังดอกคนกันเองน่า [Picture] ร้านทำภาพเคลื่อนไหวเคโรโระ - Page 2 13039_1a

ทหารเกณฑ์ โทโรโระ

ทหารเกณฑ์ โทโรโระ
สิบตรี กีโรโระ
สิบตรี กีโรโระ
ทำให้ผมมั่งครับ

สิบตรี กิโรโระ For_Ever

สิบตรี กิโรโระ For_Ever
ทำให้ผมมั่งสิ ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

armme

armme
Keron Army Class 5
Keron Army Class 5
ทำให้ผมหน่อยครับ ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 2 จาก 3]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next