[Picture] Emotion ,ภาพดุ๊กดิ๊ก ,ภาพเคลื่อนไหวต่างๆ จากการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 3]

Supernova (KM)

Keroro Master (KM)

ภาพเคลื่อนไหวต่างๆ ของตัวละคร จากการ์ตูนเคโรโระ

ปล. สำหรับ ตัวละครโดโรโระ ในแบบเดียวกันนี้ ยังหาไม่ได้เลย หากหาได้จะเอามาอัพเดดลงนะครับ

Credit : tanfun-panrak

แก้ไขล่าสุดโดย Supernova (KM) เมื่อ 8/6/2011, 21:53, ทั้งหมด 1 ครั้ง

http://board.keroroth.com

Dororo

สิบจัตวา โดโรโระ

ไม่มีข้าน้อยเลยหรอ (เรืองฝังใจ ON)ใช้สิในตอนและตอนนั่นอีก ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

<<< เกียวไมเนี้ย

แก้ไขล่าสุดโดย Dororo เมื่อ 8/6/2011, 22:05, ทั้งหมด 2 ครั้ง

Supernova (KM)

Dororo พิมพ์ว่า:ไม่มีโดโรโระหรอ (เรืองฝังใจ ON)ใช้สิในตอนและตอนนั่นอีก ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

กำลังอยู่ครับ โดโรโระคุง รู้สึกจะหายากจิงนะ ^0^

http://board.keroroth.com

Dororo

Supernova (KM) พิมพ์ว่า:

กำลังอยู่ครับ โดโรโระคุง รู้สึกจะหายากจิงนะ ^0^
สมกับเป็นตัวละครที ถูกลืมจิง ฮาๆ

Giroro

สิบตรี กีโรโระ
To...Dororo

แก่ก็หัดทำตัวให้เด่นซะบ้างเซ่(คำพูดของกิโรโระในตอนที่200กว่าๆ 555+)

หยุดปั๊มกันได้แล้วเจ้างั่งหัดพิมอะไรที่มันดีๆหน่อย

Dororo

Giroro พิมพ์ว่า:To...Dororo

แก่ก็หัดทำตัวให้เด่นซะบ้างเซ่(คำพูดของกิโรโระในตอนที่200กว่าๆ 555+)
ข้าน้อยก็พยายามทำอยู่ ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

Giroro

Dororo พิมพ์ว่า:
ข้าน้อยก็พยายามทำอยู่ ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

อ่าๆงั้นดีแล้วจงทำต่อไปนะ หมุนๆ คุ๋คุคุ

หยุดปั๊มกันได้แล้วเจ้างั่งหัดพิมอะไรที่มันดีๆหน่อย

Tamama

Keron Army Class 3
Keron Army Class 3

Dororo พิมพ์ว่า:

รุ่นพี่โดโรโระ พยายามเข้านะคร๊าบบบบผม อิอิ

ผมเป็นตัวละครที่น่ารักที่สุดแล้วละคร๊าบบบบบ

อิจฉา... ริษยา... ยัยผู้หญิงคนนั้น!!

ผมยังต้องฝึกอีกมากคร๊าบบบบบย๊ะ ยะ หนึ่ง สอง สาม

Dororo

quarter182 พิมพ์ว่า:

รุ่นพี่โดโรโระ พยายามเข้านะคร๊าบบบบผม อิอิ
ทามะมะ มาคุยกันหน้าChatboxหน่อยได้หรือป่าวขอรับ

baguvix11447

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ขอบคุณนะงับ หมุนๆ คุ๋คุคุ [quote]

หน้อย เจ้ากบบ็องส์ ก่อเรื่องไรไว้อีกละ - -* ข้าน้อย ไม่ยอมมมม ข้าน้อยไม่ได้ก่อเรื่องไรนะขอรับ เฮ้ออ อ๊ากกกกกก นัสสึมิมมมมม เอ๊ะ ๆ ๆ เอ่อคือว่าาาา... คุคุ มีนๆ อะคุคุคุคุ ทามะๆ มึนๆ นัจจี้ มาได้จังไงคราบ ลืมข้าน้อยอีกแล้ว ทุกคนจัยร้ายที่สุดเลย ลืมข้าน้อยได้ยังไง

Natsumi

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

ขอบคุณค่ะสำหรับภาพน่ารักๆ [โดโรโระคุงพยายามทำตัวให้เด่นเข้าน้า] นัตสึ นัตสึ นัตสึ

เรื่องที่สิบโทเล่ามาเศร้ามากครับ.... .............ใช่ไหมละ T^T............ ฉันว่าสนุกดีออก คุคุ

....................................... นี้พวกแก!ทำบ้าอะไรอยู่ห๊าาาา................................
ไม่สนใจข้าน้อยกันเลยนะขอรับใจร้ายที่สุดทุกคนเลยใจร้ายจริงๆ

Dororo

Natsumi พิมพ์ว่า:ขอบคุณค่ะสำหรับภาพน่ารักๆ [โดโรโระคุงพยายามทำตัวให้เด่นเข้าน้า] นัตสึ นัตสึ นัตสึ
ก็ทำอยู่ทุกวันนั่นแหละ ขอรับ

Natsumi

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

แต่ก็ไม่เด่นสะทีละสิ หุหุ [ถือโอกาศเอาคืนสะเลย =w=มีความสุข]

เรื่องที่สิบโทเล่ามาเศร้ามากครับ.... .............ใช่ไหมละ T^T............ ฉันว่าสนุกดีออก คุคุ

....................................... นี้พวกแก!ทำบ้าอะไรอยู่ห๊าาาา................................
ไม่สนใจข้าน้อยกันเลยนะขอรับใจร้ายที่สุดทุกคนเลยใจร้ายจริงๆ

sevenX

Keron Army Class 1
ว่าแต่ทำไมพวกคุณมีรูป

aomberry

Keron Army Class 4
Keron Army Class 4
โดโรโระถูกทิ้งหรอเนี้ย อิอิ
ขอบคุณมากๆคร้่า..ชอบจังเย้ย

Joriri

คนพเนจร โจริริ
คนพเนจร โจริริ
สมแล้ว ไม่ใช่แค่ในการ์ตูน ที่ถูกลืม สินะ สินะ

Joriri Status
(ลายเซ็นใหญ่ไป Spoiler ได้เลยนะครับ)

https://www.youtube.com/user/TheCyBoRgKuRoChAn

SeraSera

New Soldier
New Soldier
ทามามะน่าร๊าก >< ย๊ะ ยะ หนึ่ง สอง สาม

Garuru

ร้อยโท การูรุ
ร้อยโท การูรุ
thank you

การุการุการุการุการุ~~~

Nabebe

Keron Army Class 2
Keron Army Class 2
thank

Roughroro

พันจัตวาราฟโรโระ
พันจัตวาราฟโรโระ
รุ่นพี่สู้ๆนะคับ
ปล.ภาพสวยมากคับ

เคโรโระคุงลืมข้าน้อยอีกแล้วขอรับ

ก็ทำตัวให้เด่นซะซี่เรายังเด่นเลย

ก็ทำอยู่ทุกวันนั่นแหละขอรับ(เป็นญาติกันแต่ทำไมต่างกันขนาดนี้)

อย่าคิดมากน่าโดโรโระคุง

อันเก่า:
เว็บนินจา <<<<อยากสมัครก็คลิก! สัตว์เลี้ยง

<<<<กดเลยขอรับ

]<<<<<<ซึ้งง่ากดสิแล้วคุณจะรู้ความหมายของมัน

signature:

http://animewhitegovernment.forumth.com/

truerinizen

พลทหาร ทามามะ
น่ารักอ่ะ เซฟแหลกกก >O<

สิบเอกคุรุรุ

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
เคโรโระภาพเยอะจัง

โอย~~!เคโรโระหายไปเกือบหมดทุกตอนเลยคู้คุคุคุแหง่ก (สลบเลย)

♫MOA♪

ขอบคุณที่เอามาฝากค่ะ หรือต้องเรียกว่า รูปเคลื่อนไหวน่ารักมากๆ

เอ... วันนี้คุณอาไปไหนนะ ไม่เห็นเ้ลย ท่านมัวร์ ข้าน้อยอยู่นี่ขอรับ
เมื่อกี้คุณอาไปไหนมาหรอคะ ไปต่อกันพลามาน่ะขอร๊าบ~

คุณอาคะ นี่เฟสบุ๊คมัวร์ค่ะ คลิ๊ก

nolny13

ชอบมากเลยครับ

ทามะ อะไรผ่านมานี่ครับ คุคุ เหมือนกันเลย อ๊ากกกกกกก ใครมาทิ่มก้นฮะ
สรุปคือ...... เฮ้โดโรโระทำกำพลาของข้าน้อยพังสินะ เอ่อ ข้าน้อยไม่....

suknakron

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ขอบคุณสำหรับ น้ำใจครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 3]

ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next