[ประกาศผล] ผู้ชนะจากกิจกรรม ตอบคำถามหาผู้ที่ชื่นชอบ การ์ตูน Keroro ตัวจริง - Page 3

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3

ต้องการให้จัดกิจกรรมแบบนี้อีกหรือไม่ ?
87% 87% [ 20 ]
0% 0% [ 0 ]
13% 13% [ 3 ]
ผลโหวตทั้งหมด : 23

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 3 จาก 3]

Giroro

สิบตรี กีโรโระ
Dororo พิมพ์ว่า:
พ่อคุณ เกือบ หลุดแน ฮาๆ

เป็นธรรมดาของคนหน้าตาดีนะครับ ฮ่าๆๆๆ
(ก๊ากกกกกกกกกก ขำตัวเองจริงจริ๊ง)

หยุดปั๊มกันได้แล้วเจ้างั่งหัดพิมอะไรที่มันดีๆหน่อย

Dororo

สิบจัตวา โดโรโระ
โด่ ถ้าพีหล่อ ผมคงเท่อ่ะ ฮาๆๆๆๆๆ

<<< เกียวไมเนี้ย

Giroro

Dororo พิมพ์ว่า:โด่ ถ้าพีหล่อ ผมคงเท่อ่ะ ฮาๆๆๆๆๆ

แล้วเคยเห็นหน้าผมรึยังละ .......

หยุดปั๊มกันได้แล้วเจ้างั่งหัดพิมอะไรที่มันดีๆหน่อย

Dororo

แล้ว จาก ให้ดูป่าวแหละ ฮาๆๆๆ

Giroro

Dororo พิมพ์ว่า:แล้ว จาก ให้ดูป่าวแหละ ฮาๆๆๆ

เดี๋ยวเห็นแล้วจะร้องว่าโห หล่อแบบนี้มีอีกไหม(ในโลกนี้)ฮ่าๆๆๆ

พี่หน้าตาคนติ๊งต๊องนะ เพราะตัวจริงนี้ขี้เล่นสุดๆเอาเป็นว่าเล่นมุขได้24ชม.อะ ฮ่าๆๆ พี่เป็นคนรมณ์ดี อยากเห็นเข้าดเฟชเลย แล้วพิมว่า

กัมปนาท กาวิล
รูป กิโรโระนะพี่เอง ถ้าอยากจะดูรูปอื่นๆเพื่อมเพื่อนมานะ จะได้เห็น ฮ่าๆๆ

Dororo

ได้ๆๆ ผมเองก็มีรูปในเฟสเหมือนกัน รับแอดด้วยแหละ บอกตรงๆตัวจิงผม กวนสุดๆเลยแหละ ฮาๆ

Giroro

Dororo พิมพ์ว่า:ได้ๆๆ ผมเองก็มีรูปในเฟสเหมือนกัน รับแอดด้วยแหละ บอกตรงๆตัวจิงผม กวนสุดๆเลยแหละ ฮาๆ

แหม๋ๆ เด็กนอกนี้หว่า เอ่อ ลืมถามอยู่ประเทศไรนะ
อยากเห็นหิมะแบบนายโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

Dororo

ประมาน นั่น ฮาๆๆอิอิ

Dashishi indid756

Co-Administrator
เริ่มออกทะเลไปไกลแล้วฮะ
ผมว่าถ้าคุยกันสองคน ใช้โพสบนprofileดีกว่านะ เพราะเริ่มไม่ได้คุยเกี่ยวกับกิจกรรมแล้ว

ชื่อลายเซ็น: กองร้อยเคโรโระจากอวกาศ
Kuru ######### Kuru Tama######### Tama
Kero ######### Kero Giro ######### Giro Doro ######### Doro

Dororo

Dashishi indid756 พิมพ์ว่า:เริ่มออกทะเลไปไกลแล้วฮะ
ผมว่าถ้าคุยกันสองคน ใช้โพสบนprofileดีกว่านะ เพราะเริ่มไม่ได้คุยเกี่ยวกับกิจกรรมแล้ว
คนเรานะ บางทีต้องมีการ นอกเรื่องกันบางสิ ชีวิตจะได้มีความสุข จิงจังมากเกิดไป มันก็จะน่าเบื่อ เคโรรี่....

คนเรานะ บางทีต้องมีการ นอกเรื่องกันบางสิ ชีวิตจะได้มีความสุข จิงจังมากเกิดไป มันก็จะน่าเบื่อ
เกรงใจเจ้าของกระทู้~

Dororo

งั้นเราเลิกนอก เรื่องกันสะพักแล้วกัน

ครับ เดี๋ยวผมสอนใช้โพสข้อความว่าบนprofileให้ คลิกที่ชื่อ เพื่อเปิดprofile
แล้วไปที่ Vistors messages ดูครับ ตอนนี้ผมได้ส่งข้อความไปทักทายคุณแล้ว
สามารถตอบด้วยการคลิกที่ post replyครับในนั่นจะมีอยู่

Dororo

Dashishi indid756 พิมพ์ว่า:ครับ เดี๋ยวผมสอนใช้โพสข้อความว่าบนprofileให้ คลิกที่ชื่อ เพื่อเปิดprofile
แล้วไปที่ Vistors messages ดูครับ ตอนนี้ผมได้ส่งข้อความไปทักทายคุณแล้ว
สามารถตอบด้วยการคลิกที่ post replyครับในนั่นจะมีอยู่
ออก ไอนั่นเอง แต่ผมขี้เกียจใช้อ่ะ ไม่ค่อยมีใครรู้อ่ะเลบไม่ค่อยใช

Natsumi

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

คนเรานะ บางทีต้องมีการ นอกเรื่องกันบางสิ ชีวิตจะได้มีความสุข จิงจังมากเกิดไป มันก็จะน่าเบื่อ

มันก็ใช่ แต่ที่พี่เค้าพูดก็มีเหตุผลเกรงใจ
เจ้าของกระทู้ [แต่หนูก็ไร้สาระเหมือนกัน ว่ะ555555+]

เรื่องที่สิบโทเล่ามาเศร้ามากครับ.... .............ใช่ไหมละ T^T............ ฉันว่าสนุกดีออก คุคุ

....................................... นี้พวกแก!ทำบ้าอะไรอยู่ห๊าาาา................................
ไม่สนใจข้าน้อยกันเลยนะขอรับใจร้ายที่สุดทุกคนเลยใจร้ายจริงๆ

แก้ไขล่าสุดโดย Natsumi เมื่อ 16/6/2011, 22:35, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Giroro

Ok นี้แหละสีสันของชีวิต

นายแน่มากไอน้อง ฮ่าๆๆ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 3 จาก 3]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3