ผมว่าคุรุรุ...นะครับ

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

กร ขอรับกระผม

Keron Army Class 4
ผมว่าคุรุรุ รวยนะครับ...แว้นแตกทุกตอน แว้นอันนึง 1000 up

ผมว่าคุรุรุ...นะครับ S4685

Alisa& Keroro

Alisa& Keroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
นี่ตั้งผิดหมวดหมู่รึเปล่า่อะ เขาไว้ใช้ถามนะหมวดเนี้ยใช้ถามนะ

ผมว่าคุรุรุ...นะครับ Keroro%2525201ผมว่าคุรุรุ...นะครับ Down,449x336

https://www.facebook.com/

เอ่อ ดูไปดูมาก็ใช้แฮะ โทษครับ

ผมว่าคุรุรุ...นะครับ S4685

Kururu Sergeant

สิบเอก คุรุรุ
อาจไม่รวยก็ได้ อาจทำแว่นใส่เอง(ปึป่าว?)มันมีลายด้วยอ่ะร้านที่ไหนมันจะทำลายวนๆปวดหัวอย่างงั้นอ่ะ(นอกจากสั่งทำ)

ผมว่าคุรุรุ...นะครับ Kururubaby

Joriri

Joriri
คนพเนจร โจริริ
คนพเนจร โจริริ
ู^
ข้างบน มีนะผมเคยเห็นขายอยู่สวนสนุก มองจากข้างในแว่นก็ปกติดี แต่มองจากข้างนอกจะมองไม่เห็นลูกตา เหมือนมีใครเอากระดาษมาแปะไว้อะ แบบของคุรุรุเลย

Joriri Status
(ลายเซ็นใหญ่ไป Spoiler ได้เลยนะครับ)
ผมว่าคุรุรุ...นะครับ Joriri_fan_stamp_by_latios-d45wq9n
ผมว่าคุรุรุ...นะครับ 10280ผมว่าคุรุรุ...นะครับ 18495ผมว่าคุรุรุ...นะครับ 19846ผมว่าคุรุรุ...นะครับ Keroroabsolutefanuserbaผมว่าคุรุรุ...นะครับ War3orc2
ผมว่าคุรุรุ...นะครับ 40592
ผมว่าคุรุรุ...นะครับ Joriri1

https://www.youtube.com/user/TheCyBoRgKuRoChAn

จริงดิ อยากได้อ่ะๆๆ

ผมว่าคุรุรุ...นะครับ Kururubaby

wicherapong

wicherapong
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
เหอะๆ

แว่นทรง แบบ นั้น นอกจาก คุรูรุ แล้ว ยังจะมีคนที่ อยากจะใส่ อีก หรือ ขอรับ

ผมว่าคุรุรุ...นะครับ 7dororo

truerinizen

truerinizen
พลทหาร ทามามะ
พลทหาร ทามามะ
ท่าทางแว่นคุรุร หายากนะต้องมีลายขดหอยด้วย (คงทำเองนั่นล่ะครับ) อย่าอื่นยังทำมาแล้ว ปืนหากชีวิตมีสองหนอะไรงี้ 555

wicherapong พิมพ์ว่า:เหอะๆ

แว่นทรง แบบ นั้น นอกจาก คุรูรุ แล้ว ยังจะมีคนที่ อยากจะใส่ อีก หรือ ขอรับ

เท่อ่ะมีปัญหาหรอต่อยกันป่าวมนุษย์ต่างดาวบุกโลกเมื่อไหร่มาต่อยกันเลย

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]