[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : 1, 2  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

mutsumi saburo

จิตรกรสูงสุด

[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของคุณด้วยครับ

[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  64px-Symbol_star_gold

เป็นกำลังใจแก่ผู้โพสต์ช่วยกดปุ่ม"ถูกใจ"ด้านข้างนี้ด้วยนะครับ

ยินดีต้อนรับครับ ทุกท่านที่เพิ่งมาใหม่ และผู้ใช้เก่าที่หลงเข้ามา ยังไงรบกวนอ่านข้อมูลข้างล่างก่อนนะครับ

1.จุดประสงค์เพื่อให้ผู้คนอื่นรู้ที่อยู่ของคนอื่น

2.ผมต้องการ จังหวัด อำเภอ/เขต ตำบล/แขวง และ รหัสไปรษณีย์

ลองแวะฟอรัมต่างๆ เพื่อสำรวจเนื้อหาและกิจกรรมที่มีผู้ใช้แวะเวียนจัดขึ้นอย่างต่อเนื่อง และร่วมโพสพูดคุยกับพวกเราด้วยนะครับ
ดูการ์ตูนจบแล้วอย่าลืมมาสมัครเป็นสมาชิกอาณาจักรเคโรน และ โรงเรียน นะครับ
ชมการ์ตูนได้ที่ [Free] ร้าน Mutsumi มีการ์ตูนให้ดู 24 ชม. [Now]

Pururuja พิมพ์ว่า:ดิชั้นสงสัยว่าทุกอยู่ จังหวัดไหน อำเภออะไร ที่ถามเพราะตอนนี้ทุกท่านปลอดภัยจากอุถกภัยใช่ไหมคะ
แล้วช่วยบอกข้อความที่เป็นจริงเท่านั้นนะคะ [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Giroroyell

ของดิชั้น อยู่ที่ จ.นครปฐม อ.เมืองคะ
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Dookdik_35_keroro

[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  End10
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  13039_1aคลิ๊กเลยครับ http://rebornkung.forumth.com คลิ๊กเลยครับ[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  13039_1a
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  13039_0aสมัครเยอะๆนะครับ[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  13039_0a

แก้ไขล่าสุดโดย Keron Soldier เมื่อ 4/12/2011, 16:07, ทั้งหมด 3 ครั้ง (Reason for editing : เพิ่มป้าย: รวมกระทู้)

Phanphut

Phanphut
สิบโท เคโรโระ
ก่อนจะรู้ข้อมูลคนอื่นก็ต้องบอกข้อมูลตนเองก่อนสิ คุคุคุคุคุคุคุคุคุคุคุคุคุคุคุคุ หมุนๆ คุ๋คุคุ

ชื่อลายเซ็น : วันวุ่นๆกับการต่อกันพลาของสิบโทเคโรโระ
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  13039_1aเวลาแบบนี้ต้องต่อกันพลาสินะขอรับ
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Giroroyell ไอของแบบนี้พังทิ้งไปให้หมดเลย ตอนนี้ต้องรุกรานเซ่
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Kerorooshi เคโร้--------------ม่าย กะ กันพลา
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  13039_3a ไอแดงอะไรๆก็เอาแต่รุกราน แกตาย
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Tamamasurprised หวาย! คุณสิบโทกลายเป็นซูเปอร์ชาวเคโรนไปแล้วคร้าบ

Kururu Sergeant

สิบเอก คุรุรุ
เปิดเผยข้อมูลตัวเองในเน็ตมานไม่ดีน้า แค่ FB ก็ไม่ดีละ - -

[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Kururubaby

Joriri

Joriri
คนพเนจร โจริริ
บอกแค่อยุโคราชก็ละกัน เดี๋ยวโดนล็อกพิกัดยิงมิซไซล์ถล่ม?!? (ล้อเล่นน่า ฮ่ะๆ - -")

Joriri Status
(ลายเซ็นใหญ่ไป Spoiler ได้เลยนะครับ)
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Joriri_fan_stamp_by_latios-d45wq9n
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  10280[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  18495[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  19846[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Keroroabsolutefanuserba[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  War3orc2
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  40592
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Joriri1

https://www.youtube.com/user/TheCyBoRgKuRoChAn

มีเหตุผล กันจริงๆ นะคุคุคุ บอกเค้าหน่อยเถอะ
ฉันอยู่ที่ มีไข่พญานาค ( ใครดูข่าว ก็คงรู้ ) บอกแค่นี้แหละ จะบอกเพิ่มหลังจากมี คนบอก คุคุคุคุคุ
หมุนๆ คุ๋คุคุ

เคโรรี่.... วันนี้ จะทำไรดีเนี่ย ไปซื้อ กันพลาดีกว่า ทามามะ กินขนมมั้ยครับ คุณสิบโท
กิโรโระ เชอะ ไร้สาระ เอาเวลามา รุกราน ดีกว่า คุรูรุ คุุคุ กินแกงกะหรี่ หรือจะหมากฝรั่ง มั้ยล่ะคุคุคุคุ
โดโรโระ มาทำสมาธิ ดีกว่า นะขอรับ

Pururuja

Pururuja
หัวหน้าพยาบาลพุรูรุ

ดิชั้นสงสัยว่าทุกอยู่ จังหวัดไหน อำเภออะไร ที่ถามเพราะตอนนี้ทุกท่านปลอดภัยจากอุถกภัยใช่ไหมคะ
แล้วช่วยบอกข้อความที่เป็นจริงเท่านั้นนะคะ [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Giroroyell

ของดิชั้น อยู่ที่ จ.นครปฐม อ.เมืองคะ
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Dookdik_35_keroro

[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  U17kM
ฝากเว็บด้วยคะ
https://www.facebook.com/PururuhawhnaPhyabalPhuRuRu
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Keroroangry [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Giroroyell [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Tamamapsychoangry [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Kururuscared [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Dororodoubt [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Joriri2 [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Pururu2 [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Keron%2520Soldier2

แก้ไขล่าสุดโดย Keron Soldier เมื่อ 9/11/2011, 20:17, ทั้งหมด 3 ครั้ง (Reason for editing : นำป้าย: เสนอให้รวมกระทู้ออก)

https://www.youtube.com/channel/UCLYZrZAzVre0ltwisyUnxyg

Keron Soldier

เจ้าหน้าที่กองทัพเคโรน
อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี ครับ ตอนนี้น้ำยังไม่เข้าท่วมกำลังเฝ้าระวังครับ ขอบคุณที่เป็นห่วง

ผมมีกระทู้ที่มีข้อมูลคล้ายๆ กันอยู่ เผื่อสนใจนะครับ "[Keron Soldier News Reports] คาดการณ์พื้นที่น้ำท่วมในกรุงเทพ"

ปล.ก่อนตอบกระทู้นี้ก็ไปขุด "มาแอบส่องว่าบ้านคนในบอร์ดอยู่ไหนกันบ้างดีกว่า" แต่รู้สึกแผนที่จะไม่มีให้แล้ว

[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  00u31 รงณรงค์ใช้ปุ่ม Like ที่ด้านข้างโพส แทนการโพสขอบคุณ [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  00u31 เข้าร่วม: กองบัญชาการภูมิภาค กองทัพเคโรน! [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  00u31 โหวต: แนวปฏิบัติการใช้หุ่นเชิด [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  00u31 พบเห็นโพสที่ผิดกฏ อย่าตอบโต้! คลิก"แจ้ง"เพื่อให้ผู้ดูแลทราบ [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  00u31
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Untitled%2520%25284%2529

http://sites.google.com/site/keronmain/

mutsumi saburo พิมพ์ว่า:[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของคุณด้วยครับ

[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  64px-Symbol_star_gold
เป็นกำลังใจแก่ผู้โพสต์ช่วยกดปุ่ม"ถูกใจ"ด้านข้างนี้ด้วยนะครับ
ยินดีต้อนรับครับ ทุกท่านที่เพิ่งมาใหม่ และผู้ใช้เก่าที่หลงเข้ามา ยังไงรบกวนอ่านข้อมูลข้างล่างก่อนนะครับ
ลองแวะฟอรัมต่างๆ เพื่อสำรวจเนื้อหาและกิจกรรมที่มีผู้ใช้แวะเวียนจัดขึ้นอย่างต่อเนื่อง และร่วมโพสพูดคุยกับพวกเราด้วยนะครับ
คุ้นๆ กับเนื้อหาในกระทู้มาก เหมือนเคยเห็นที่ไหนมาก่อนครับ [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Tamamasuspicious แต่ช่างเถอะ จริงๆ ไม่อยากเปิดเผยข้อมูลส่วนตัวมากนักนะครับ แต่ผมอยู่ ลำลูกกา ปทุมธานี
(ก็อปมาไม่ได้คิดเอง[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Keroroangry)

[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  00u31 รงณรงค์ใช้ปุ่ม Like ที่ด้านข้างโพส แทนการโพสขอบคุณ [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  00u31 เข้าร่วม: กองบัญชาการภูมิภาค กองทัพเคโรน! [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  00u31 โหวต: แนวปฏิบัติการใช้หุ่นเชิด [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  00u31 พบเห็นโพสที่ผิดกฏ อย่าตอบโต้! คลิก"แจ้ง"เพื่อให้ผู้ดูแลทราบ [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  00u31
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Untitled%2520%25284%2529

http://sites.google.com/site/keronmain/

ถึงมีมันก็มั่วอยู่ดีแหละ

เราอยู่นี่มันชี้ไปโน่น - -

[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Kururubaby

Pururuja

Pururuja
Kururu Sergeant พิมพ์ว่า:ถึงมีมันก็มั่วอยู่ดีแหละ

เราอยู่นี่มันชี้ไปโน่น - -

อะไรของนาย เจ้าเหลือง[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  ZSXKe

[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  U17kM
ฝากเว็บด้วยคะ
https://www.facebook.com/PururuhawhnaPhyabalPhuRuRu
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Keroroangry [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Giroroyell [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Tamamapsychoangry [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Kururuscared [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Dororodoubt [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Joriri2 [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Pururu2 [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Keron%2520Soldier2

https://www.youtube.com/channel/UCLYZrZAzVre0ltwisyUnxyg

ฮินาตะ ฟุยุกิ

ฮินาตะ ฟุยุกิ
Keron Army Class 4
ทวีวัฒนา กทม. หมุนๆ คุ๋คุคุ

[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  555dd ความทรงจำมากมายหายไปกับสายลม(ว่าแต่ฉันอยู่ที่ไหนล่ะท่านผู้ชม)=*=[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  37094354.th(แถม)
เซโรโระ:เป็นอะไรหรอ?กิโรโระคุงเคโรโระคุง

Joriri

Joriri
เมือง โคราช

Joriri Status
(ลายเซ็นใหญ่ไป Spoiler ได้เลยนะครับ)
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Joriri_fan_stamp_by_latios-d45wq9n
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  10280[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  18495[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  19846[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Keroroabsolutefanuserba[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  War3orc2
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  40592
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Joriri1

https://www.youtube.com/user/TheCyBoRgKuRoChAn

กร ขอรับกระผม

กร ขอรับกระผม
ลาดพร้าว 83 กรุงเทพ นะ คุคุคุคุ [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Kururubody

[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  S4685

Supernova (KM)

Supernova (KM)
Keroro Master (KM)
Keroro Master (KM)
ระยองฮิ นะขอรับกระผม ^^

[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Mysign-1

http://board.keroroth.com

Dororo

Dororo
สิบจัตวา โดโรโระ
สิบจัตวา โดโรโระ
ต่างประเทศครับ =w=
ดูตรงค้างล่างทีเขียนว่า ผู้ที่กำลัง online อะขอรับ

[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Wsw5dba6 [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  KbCaP [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Q7PY <<< เกียวไมเนี้ย
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Dororo1

Phanphut

Phanphut
คุคุคุ จังหวัด กทม. นะคุคุ

ชื่อลายเซ็น : วันวุ่นๆกับการต่อกันพลาของสิบโทเคโรโระ
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  13039_1aเวลาแบบนี้ต้องต่อกันพลาสินะขอรับ
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Giroroyell ไอของแบบนี้พังทิ้งไปให้หมดเลย ตอนนี้ต้องรุกรานเซ่
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Kerorooshi เคโร้--------------ม่าย กะ กันพลา
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  13039_3a ไอแดงอะไรๆก็เอาแต่รุกราน แกตาย
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Tamamasurprised หวาย! คุณสิบโทกลายเป็นซูเปอร์ชาวเคโรนไปแล้วคร้าบ

Supernova (KM) พิมพ์ว่า:ระยองฮิ นะขอรับกระผม ^^

ระยองฮิ
คืออะไร - -

Kururu Sergeant พิมพ์ว่า:

ระยองฮิ
คืออะไร - -

ภาษาพื้นเมืองของระยองคือ ภาษาชอง หางเสียงของชาวชอง พูดคำว่า "ฮิ" หมายถึง"ค่ะ" ,"
ครับ"จังหวัดระยอง

อ๋อ เจองี้เข้าไปล่อซะงงเลย - -

Morita-Chiaki

Morita-Chiaki
ข้าน้อยอยู่อยู่สมลี เอ๊ย สีลมเจ้าค่ะ

ชื่อรายเซ็น เคโรโระกับทาทามะฟันผุขอรับกระผม

[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  23-452-20081010014701

K-66 ใครแน่จริง......จะเข้ามาจัดการกับแมงกินฟันในปากพวกข้าน้อยก็เชิญเลยขอรับ แฮ่!
T-MM เขามาสิคร้าบ ผมรออยู่

fafakung00

fafakung00
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
จะเอาไปทำไรหรอคับ

[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  175anigif

หน๊อยแหนะแก !!

fafakung00 พิมพ์ว่า:
จะเอาไปทำไรหรอคับ

เพื่อจะได้รู้ครับว่าใครโดนน้ำท่วมบ้างสิครับ ผมจะส่งกำลังใจไปช่วย

[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  End10
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  13039_1aคลิ๊กเลยครับ http://rebornkung.forumth.com คลิ๊กเลยครับ[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  13039_1a
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  13039_0aสมัครเยอะๆนะครับ[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  13039_0a

นี่มุบมิวันนี้วันเกิดนายไม่ใช่หรออย่ามัวแต่เป่าเค้กสิฟระมาบอกกันมั่ง
งั้นขออวยพรให้นายโชคเลือดเน้อเอ้ยม่ายช่าย
ขอให้เป็นจิตกรแล้วขยันวาดรูปหน่อยสิฟระ
ไม่ใช่อีกแล้ว - -ขอให้โดนกิโรโระแย่งแฟนไวๆเอ้ยไม่ใช่อีกละ

เอาไรกันแน่ไม่อวยพรซะดีกว่า - - ไปแล้วววเด้ออออ

mangol

mangol
โอมัวร์
โอมัวร์
ชลบุรีค่ะ คนกรุงเทพหนีน้ำมาเยอะมาก รถติด ไปไหนไม่คอยได้เลย ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

Spoiler:
[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  418253_373299716013466_301646613178777_1503406_1235695560_n
โอมัวร์ สารพัดรับจ้าง [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Ic_01

[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  M3ok9

ฝากไลค์เพจ แองโกล มัวร์ ด้วยนะคะ [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  13039_5a [Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  13039_5a

Alisa& Keroro

Alisa& Keroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ผมอยู่พัทยา จังหวัด ชลบุรี ครับ^^

[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Keroro%2525201[Mutsumi Saburo Talking] ขอรู้ที่อยู่ของพวกคุณด้วยครับ  Down,449x336

https://www.facebook.com/

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

ไปที่หน้า : 1, 2  Next