มาวาดรูป "เคโรโระ" กันเถอะขอรับ !! - Page 3

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 3 จาก 3]

สิบเอก คุรูรุ คุคุ

Keron Army Class 5
ถนัดวาดด้วยเมาส์และดินสอและปากกาแต่เบี้ยวนิด

แฮกคอมทุกวัน คุคุ

สิบเอก คุรูรุ คุคุ

บอกวิธีโหลด java ให้ผมหน่อยครับ (โหลดไม่เป็น)

แฮกคอมทุกวัน คุคุ

Supernova (KM)

Keroro Master (KM)
Keroro Master (KM)
สิบเอก คุรูรุ คุคุ พิมพ์ว่า:บอกวิธีโหลด java ให้ผมหน่อยครับ (โหลดไม่เป็น)

เข้าไปที่ http://www.java.com/en/download/index.jsp
คลิก Free Java Download แล้ว Agree and Start Free Download
จากนั้นพอโหลดเสร็จก็ติดตั้งเลยขอรับ ^^

http://board.keroroth.com

undashing

Keron Army Class 4
Keron Army Class 4
Giroro พิมพ์ว่า:มันเป็นอะไรที่ยากมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก (สำหรับผม- -*)

ผมด้วย

thanawin

New Soldier
New Soldier
[quote="โคยูกิ <Koyuki>"]วาดไม่เป็นเล้ยวาดด้วยเมาส์ [/qu ote][quote]มาแล้วหรือขอรับ

ฮินาตะ ฟุยกิ

Keron Army Class 2
ยาก

(ถ้าผมพิมพ์ข้อความผิดช่วยเตือน ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ)
ขอขอบคุณทางผู้ดูแลมากๆครับ ขอขอบพระคุณอย่างยิ่ง
ขอบคุณย้อนกาลเวลา ที่นานมาหลายปี
เคโรโระคุงนี้           จะจดจำชั่วชีวา
ไม่มีคลาดแค้ว         การ์ตูนแก้วในโลกา
เคโรโระหนึ่งเดียว      ไม่เปลี่ยนแปลง

[ถ้าชั่ว ดี รวมกันเป็นหนึ่งเดียวใช่ มันจะเกิดเราขึ้นมา]
ทุกคนคือศูนย์รวมจิตใจ ชั่ว ดี การตัดสินต่างๆก็เกิดขึ้นเพราะ ชั่ว ดี
ศาสนาก็เกิดจาก ชั่ว ดี ทุกอย่างล้วนเกิดจาก ความชั่ว ความดี ทั้งสิ้น

(ลายเซ็นผม เหมือนคติเตืยนใจมากไปไหมครับ)

Funny Sunny Day

ไว้จะไปลองวาดนะครับเคโรรี่.... 

Spoiler:
Funny Sunny Day

เคโรโระ

ฟ้าคนอง

Keron Army Class 1
Keron Army Class 1
ต้องไปลองวาดบ้างแล้วขอรับเคโรรี่.... 

59 ยากจัง on 1/2/2014, 21:18

thanawin1234

ข้าน้อยก็วาดรูปเก่งนะขอรับแต่กับคอมไม่คอยนะขอรับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 3 จาก 3]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3