คุณอยากได้อะไรในตลาดนัดอณาจักรเคโรนมากที่สุด

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Ilovekeroro

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

จงตอบมา คุ คุ

クルル

สิบตรี กีโรโระ
หุ่นยนต์มูชะเคโรน คุคุคุ ถ้าขายไม่รู้จะกี่บาท แต่ก็อยากได้ คุคุคุคุ

Ilovekeroro

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ของผมอะนะ หุ่นยนต์ไวเปอร์รุ่น 2 หัวหน้าโดโรโระเงาเข้ม หุ่นยนต์คุรุรุรุ่น 2 รถคุรุรุ ร้อยโทการูรุ คุรูรุ

クルル

ที่จริงอยากได้ทุกตัวที่เกี่ยวกับคุรูรุอยู่ด้วย คุคุคุคุคุ หมุนๆ คุ๋คุคุ

*'Naris

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ของrareทุกอยาก หรือของที่ไม่มีในตลาดครับ

อย่าลืม! แอดผมในบอร์ดนี้ด้วยนะครับ

เต้นกันสนุกไปเลย
แอฟโฟ่ ส่ายก้นไปมา เต้นท่าอะไรเนี่ย
ถ่ายรูปแบบใหม่ บันเล่ต์ Go monkey!

armmeza555

สิบเอก คุรุรุ
สิบเอก คุรุรุ
หุ่นยนต์ทุกตัว

DFmanow

พลทหาร ทามามะ
พลทหาร ทามามะ
หุ่นยนต์ ของคุรุรุ ทุกตัว คุคุคุ หมุนๆ คุ๋คุคุ

seiruy

Keron Army Class 4
อยากให้มี ท่านอาริสะมาขายในตลาดขอรับ

ใช้ชีวิตอย่างชิลๆ สบายๆ ไม่ต้องคิดอะไรมาก

yysnlin123

หุ่นยนต์ทุกตัว

Ilovekeroro

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ปล่อยตกไปเถอะคร้าบมันเก่าแล้ว รบกวนแอดมินปิดกระทู้ให้หน่อยได้ไหมครับ ?

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]