[ประกาศผล] กิจกรรมที่ 1: เมื่อมีคนกลุ่มหนึ่งจะมาฆ่าชาวเคโรน เป้าหมายแรกคือ ดาวเคโรน

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : 1, 2  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
สิบโท เคโรโระ

จบกิจกรรมนี้แล้ว
กิจกรรมนี้ได้สิ้นสุดลงแล้ว ถ้าคนที่ไม่ได้เล่นก็รอเล่นกิจกรรมที่2ได้เลยขอรับ

ปรกาศผล!

ที่1 คือ นินจาปีศาจโดโรโระ

ที่2 คือ DFmanow

ที่3 คือ llovekeroro

รอกิจกรรมที่2ของข้าน้อยเลยนะขอรับ [ประกาศผล] กิจกรรมที่ 1: เมื่อมีคนกลุ่มหนึ่งจะมาฆ่าชาวเคโรน เป้าหมายแรกคือ ดาวเคโรน Kerorowink

[ประกาศผล] กิจกรรมที่ 1: เมื่อมีคนกลุ่มหนึ่งจะมาฆ่าชาวเคโรน เป้าหมายแรกคือ ดาวเคโรน Keroro%2525201

แก้ไขล่าสุดโดย ケロロ軍曹 เมื่อ 15/6/2012, 06:50, ทั้งหมด 12 ครั้ง

ลูลูช วี บริทาเนีย

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
ส่งทาง PM ใช้ไหมครับ
ถ้าใช้ผมก็ส่งไปเเง้วนะครับ

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
facebook za พิมพ์ว่า:

ส่งทาง PM ใช้ไหมครับ
ถ้าใช้ผมก็ส่งไปเเง้วนะครับ
รับแล้วนะขอรับ

[ประกาศผล] กิจกรรมที่ 1: เมื่อมีคนกลุ่มหนึ่งจะมาฆ่าชาวเคโรน เป้าหมายแรกคือ ดาวเคโรน Keroro%2525201

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
แต่งเนื้อเรื่องยังไงขอรับ งง

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
เเบบไหนก็ได้ครับ เเต่ต้องเกี่ยวกับหัวข้อคือ เมื่อมีคนกลุ่มหนึ่งจะมาฆ่าชาวเคโรน เป้าหมายแรกคือ ดาวเคโรน

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
อ๋อเข้าใจแล้วขอรับ ! เคโรรี่....

DFmanow

DFmanow
พลทหาร ทามามะ
แต่งเรื่องไม่ค่อยเก่งด้วยขอรับ เคโรโระ แต่จะพยามๆเพื่อตัง หมุนๆ คุ๋คุคุ

[ประกาศผล] กิจกรรมที่ 1: เมื่อมีคนกลุ่มหนึ่งจะมาฆ่าชาวเคโรน เป้าหมายแรกคือ ดาวเคโรน PV5yRu[ประกาศผล] กิจกรรมที่ 1: เมื่อมีคนกลุ่มหนึ่งจะมาฆ่าชาวเคโรน เป้าหมายแรกคือ ดาวเคโรน 2-ecfcd1[ประกาศผล] กิจกรรมที่ 1: เมื่อมีคนกลุ่มหนึ่งจะมาฆ่าชาวเคโรน เป้าหมายแรกคือ ดาวเคโรน Anigif15[ประกาศผล] กิจกรรมที่ 1: เมื่อมีคนกลุ่มหนึ่งจะมาฆ่าชาวเคโรน เป้าหมายแรกคือ ดาวเคโรน Anigif18[ประกาศผล] กิจกรรมที่ 1: เมื่อมีคนกลุ่มหนึ่งจะมาฆ่าชาวเคโรน เป้าหมายแรกคือ ดาวเคโรน 0yc89cb3

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
มีส่งแค่คนเดียวเองขอรับ สงสัยเงิน200อวกาศต้องให้กับFacebook zaซะแล้วขอรับ

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
เดี๋ยวก่อนขอรับ ! ข้าน้อยจะส่งด้วย เคโรโระ

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ส่งไปแล้วนะขอรับว่าแต่ให้มีบทสนทนาไหมครับหรือเฉพาะเนื้อเรื่องข้าน้อยจะได้ส่งใหม่ เคโรโระ

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
ยังไงก็ได้ขอรับ ขอให้ยาวกว่า10บรรทัดหรือ10บรรทัดนะขอรับ

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
แงะ ! ข้าน้อย 2 บรรทัดเองช่วยลองดูหน่อยนะขอรับว่าพอผ่านไหม เคโรโระ

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
ถ้าแค่นั้นก็ได้ขอรับ แต่ว่าจะตกรอบหรือได้รางวัลกันแน่นะขอรับ ต้องให้มีเนื้อหาเยอะๆนะขอรับ(แต่ยังไงก็คงจะได้เพราะมีคนส่งแค่2ถ้ารวมท่านllovekeroroด้วยนะขอรับ)มากกว่า5บรรทัดก็ดีนะขอรับ

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
มีใครส่งไปบ้างเหรอครับ เเล้วผมมีสิตชนะไหม

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
ที่1เลยละ(คนส่งน้อย)

DFmanow

DFmanow
- - รีบร้อนจังครับ- - ให้เวลาซะแปปสิขอรับ กำลังคิดอยู่[คิดจนลืมทำการบ้าน ] เคโรโระ

[ประกาศผล] กิจกรรมที่ 1: เมื่อมีคนกลุ่มหนึ่งจะมาฆ่าชาวเคโรน เป้าหมายแรกคือ ดาวเคโรน PV5yRu[ประกาศผล] กิจกรรมที่ 1: เมื่อมีคนกลุ่มหนึ่งจะมาฆ่าชาวเคโรน เป้าหมายแรกคือ ดาวเคโรน 2-ecfcd1[ประกาศผล] กิจกรรมที่ 1: เมื่อมีคนกลุ่มหนึ่งจะมาฆ่าชาวเคโรน เป้าหมายแรกคือ ดาวเคโรน Anigif15[ประกาศผล] กิจกรรมที่ 1: เมื่อมีคนกลุ่มหนึ่งจะมาฆ่าชาวเคโรน เป้าหมายแรกคือ ดาวเคโรน Anigif18[ประกาศผล] กิจกรรมที่ 1: เมื่อมีคนกลุ่มหนึ่งจะมาฆ่าชาวเคโรน เป้าหมายแรกคือ ดาวเคโรน 0yc89cb3

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
อย่าลืมทำการบ้านนะคร้าบเดี๋ยวจะเสียการเรียนเรื่องเงินโพสไปเรื่อย ๆ ก็ได้แล้วขอรับ

DFmanow

DFmanow
ผม มันไม่ได้โำพส บ่อยนี้น่า ครับ ทามามะ

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
นี่ไม่ใช่กระทู้ที่ไว้คุยนะขอรับ [ประกาศผล] กิจกรรมที่ 1: เมื่อมีคนกลุ่มหนึ่งจะมาฆ่าชาวเคโรน เป้าหมายแรกคือ ดาวเคโรน Keroroplotting แต่ยังไงก็ส่งมาเยอะๆนะขอรับ [ประกาศผล] กิจกรรมที่ 1: เมื่อมีคนกลุ่มหนึ่งจะมาฆ่าชาวเคโรน เป้าหมายแรกคือ ดาวเคโรน Kerorohappy

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
จบกิจกรรมวันที่ 14/6/2555 ได้เปล่าขอรับ

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
16 หนิขอรับหน้ากระทู้ก็บอกอยู่คราวหลังตรวจสอบดี ๆ นะขอรับ ! โดโรโระ

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
ไม่ใช้ครับ ผมอยากดปลี่ยนเป็นจบ 14/6/2555

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ถ้าอย่างนั้นน่าจะโพสต์ให้ถูกต้องนะขอรับ ! เคโรโระ

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
ผมก็โพสถูกต้องนะครับ ผมเขียนว่าได้เปล่าครับ

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
ทำไมละขอรับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

ไปที่หน้า : 1, 2  Next