คุคุคุคุ....นายทหารใหม่มารายงานตัวครับ....คุคุคุคุ

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

moyoho4561

New Soldier
New Soldier
ดีจ้า ชื่อ โต ครับผม

มีคำถามจ้า อยากรู้จังเลยว่า ความเก่งของสิบโทสมัยนั้นเนี่ย เก่งยังไงเอย อยากเห็นจังเลย

*'Naris

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ยินดีต้อนรับครับ

อย่าลืม! แอดผมในบอร์ดนี้ด้วยนะครับ

เต้นกันสนุกไปเลย
แอฟโฟ่ ส่ายก้นไปมา เต้นท่าอะไรเนี่ย
ถ่ายรูปแบบใหม่ บันเล่ต์ Go monkey!

ลูลูช วี บริทาเนีย

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
ยินดีต้อนรับนะครับ

beruta

Keron Army Class 4
moyoho4561 พิมพ์ว่า: ดีจ้า ชื่อ โต ครับผม

มีคำถามจ้า อยากรู้จังเลยว่า ความเก่งของสิบโทสมัยนั้นเนี่ย เก่งยังไงเอย อยากเห็นจังเลย

คือ ล้มกิโรโระได้ค่ะ
(ชื่อเบลล์นะ มีไรสงสัยในนี้ปรึกษาได้จ้ะ)

Pitchayapong

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ถ้ามีความชื้นสูงก็จะกลายเป็นสมัยนั้นน่ะครับ

moyoho4561

New Soldier
New Soldier
อยากดูจังเลยว่าเก่งขนาดไหนนะครับ

นุยอินักฆ่ากองทัพชูราร่า

สวัสดีน่อ

NUII family >O<

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]