ถ้าเพิ่มเพือนเพิ่มยังไงครับเเล้วเพิ่มได้อะไรมั้งครับ

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

beckhamพระเจ้าของโลก

สิบโท เคโรโระ
ตามหัวเรื่องเลยครับ

[left][right]
ถ้าเพิ่มเพือนเพิ่มยังไงครับเเล้วเพิ่มได้อะไรมั้งครับ 0yc89cb3ถ้าเพิ่มเพือนเพิ่มยังไงครับเเล้วเพิ่มได้อะไรมั้งครับ 2-ecfcd1

dewtorodo

dewtorodo
สิบเอก คุรุรุ
สิบเอก คุรุรุ
1.กด ข้อมูลส่วนตัวครับ 2.กด friends and foes ครับ 3.ดูช่องแรกครับ แล้วก็ พิมพ์ชื่อคนที่อยากจะเพิ่มเป็นเพื่อนลงในช่องครับ 4.กด add ครับ 5.รอการตอบกลับครับ

I LOVE KERORO TH

ถ้าเพิ่มเพือนเพิ่มยังไงครับเเล้วเพิ่มได้อะไรมั้งครับ Keroro%2525201

เเล้วได้อะไรมั้งหรอครับเพิ่มเพื่อนเนี่ย

[left][right]
ถ้าเพิ่มเพือนเพิ่มยังไงครับเเล้วเพิ่มได้อะไรมั้งครับ 0yc89cb3ถ้าเพิ่มเพือนเพิ่มยังไงครับเเล้วเพิ่มได้อะไรมั้งครับ 2-ecfcd1

napassakorn.keroro

napassakorn.keroro
ประธานาธิปบดีแห่งเคโรน
ประธานาธิปบดีแห่งเคโรน
ก็ไม่ได้อะไรหรอกครับ

ถ้าเพิ่มเพือนเพิ่มยังไงครับเเล้วเพิ่มได้อะไรมั้งครับ Attachment

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]