-*-ทำไมเปลียนลายเซ็นไม่ได้-*-

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

beckhamพระเจ้าของโลก

สิบโท เคโรโระ

พอพิมเปลี่ยนใหม่พอกลับมาดูอีกทีก็เหมือนเดิมโกรธมากๆๆเลย- -**** ขอคำตอบจากผู้ดูเเลระบบยิ่งดี

[left][right]

dewtorodo

สิบเอก คุรุรุ
คงเกี่ยวกับปัญหาทางเน็ตมั้งครับ

I LOVE KERORO TH

dewtorodo

ผมยังเปลี่ยนได้เลยนะครับ

sormlovemomdad

สิบจัตวา โดโรโระ
เกียวกับคอมของคุณปะ คอมหนูอยากจะแปลียนเพลงที่ลายเซ็นก็ไม่ได้ ต้องยืมคอมคนอื่นเปลี่ยนเอา มั๊งนะค่ะ ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

おなじ話 歌ってみた  Surprised 

Supernova (KM)

Keroro Master (KM)
Keroro Master (KM)

มีหลายสาเหตุที่ไม่สามารถเปลี่ยนลายเซ็นได้ขอรับ แต่ส่วนใหญ่ที่พบและเป็นกันก็คือ
จำนวนของลายเซ็นที่บันทึกหรือเปลี่ยนลงไปมากกว่าเดินหรือมากกว่าที่กำหนด
อย่างไรก็ตามมันจะมีแจ้งความผิดพลาดนี้อยู่ ตอนกดปุ่ม "ตกลง" แล้วลองสักเหตดูขอรับ
มันจะแสดงอยู่ วิธีแก้ง่ายๆก็คือ ลดตัวอักษรหรือลายละเอียดลง คาดว่าระบบมันให้ไม่เกิน 200 ตัวอักษรนะขอรับ ^^

http://board.keroroth.com

beckhamพระเจ้าของโลก

อ๋อ ขอบคุนผู้ดูเเลระบบมากครับผมรู้ละเเก้ยังไงขอบคุนมากๆคับ เคโรโระ

[left][right]

sormlovemomdad

ขอบคุณที่บอกค้าาาา กิ๊วหลายๆเด้อ km

おなじ話 歌ってみた  Surprised 

dewtorodo

ขอบคุณที่บอกครับ km

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]