ลงรูปในลายเซ็นยังไงครับ

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

beckhamพระเจ้าของโลก

สิบโท เคโรโระ

ตามนั้น ลงรูปในลายเซ็นยังไงครับ MyAvatar_17000494_1 ลงรูปในลายเซ็นยังไงครับ MyAvatar_17000494_1 ลงรูปในลายเซ็นยังไงครับ MyAvatar_17000494_1 ลงรูปในลายเซ็นยังไงครับ MyAvatar_17000494_1 ลงรูปในลายเซ็นยังไงครับ MyAvatar_17000494_1 ลงรูปในลายเซ็นยังไงครับ MyAvatar_17000494_1 ลงรูปในลายเซ็นยังไงครับ MyAvatar_17000494_1 ลงรูปในลายเซ็นยังไงครับ MyAvatar_17000494_1

dewtorodo

dewtorodo
สิบเอก คุรุรุ

เมื่อเข้า ลายเซ็น แล้ว หา Image แล้วกดเข้าไป แล้วใส่ URL ของรูปที่ต้องการใส่ครับ

URL คืออะไรครับ

dewtorodo

dewtorodo
URL คือ ที่อยู่ของไฟล์หรือเว็บไซต์บนอินเตอร์เน็ตครับ

ครับของคุนครับ

เอามาจากไหนอะครับ

dewtorodo

dewtorodo

คลิกขวาที่รูปที่ต้องการ เลือก คักลอก URL ครับ

ขอบคุณครับ+1ไปเลย

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]