[2nd Anniversary] ครบรอบ 2 ปี เว็บบอร์ด KeroroTH

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : 1, 2  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

Supernova (KM)

Keroro Master (KM)

ครบรอบ 2 ปี เว็บบอร์ด KeroroTH

ในวันที่ 21 มกราคม พ.ศ. 2556 ที่ผ่านมาก็ได้ครบรอบ 2 ปี วันที่ก่อตั้งเว็บบอร์ด KeroroTH
เว็บไซต์แห่งนี้เดิมทีมีจุดประสงค์อย่างเดียวคือเป็นแหล่งเก็บลิ้งการ์ตูนเคโรโระ จากเว็บ Youtube
ต่อมามีผู้คนและสมาชิกให้ความสนใจ ผมจึงปรับเปลี่ยนให้เว็บบอร์ดได้มีห้องแชตพูดคุย บอร์ดโพสภาพ วิดิโอ เพลง
และที่สำคัญมีกิจกรรมเอาไว้ให้เพื่อนๆที่ชื่นชอบเคโรโระได้ร่วมสนุกกัน ได้คุยและแบ่งปันข้อมูล และประสบการณ์ต่างๆ

ในวโรกาสที่เว็บบอร์ดเคโรโระแห่งนี้ ก่อตั้งครบรอบ 2 ปี ผมต้องขอขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกทั้งเก่าและใหม่ทุกท่าน
ที่ค่อยช่วยแนะนำ แบ่งปัน พูดคุย และเป็นกำลังใจให้ผมตลอดมา และในวันนี้และวันต่อๆไป
ผมและเหล่าผู้ดูแล จะคอยหาสิ่งดีๆเพื่อหวังว่าเพื่อนๆทุกคนจะมีความสุขตลอดไปขอรับ ^^

แก้ไขล่าสุดโดย Supernova (KM) เมื่อ 4/2/2013, 16:16, ทั้งหมด 1 ครั้ง

http://board.keroroth.com

Supernova (KM)

ต้องขออภัยเพื่อนๆชาวเคโรโระทุกคนอย่างยิ่งที่ไม่ได้เข้ามาอัปเดตบอร์ด
การ์ตูน ร่วมถึงกิจกรรมมานาน น่าจะประมาณ 2 เดือนกว่าๆ เนื่องด้วยช่วงนี้ยุ่งๆอยู่กับเรื่องเรียน
จึงไม่ได้เข้ามาดูบอร์ดเลย อย่างไรก็ตามผมกลับมาแล้ว และจะค่อยๆทยอยอัปเดตการ์ตูนตอนใหม่ลง
ร่วมทั้งกิจกรรมของเว็บ ผมได้เข้าไปดูบอร์ดแล้ว เพื่อนๆส่วนนึงยังคงรอกิจกรรมและการ์ตูนอยู่
ผมเห็นอย่างนี้แล้วรู้สึกผิดที่อยู่ๆก็หายไปให้เพื่อนๆรอคอย ดังนั้นเพื่อชดเชยความผิดผมจะพยายามนำความสนุกกลับคืนมา
และจะอัปเดตตอนใหม่กับกิจกรรมให้นะครับ

ขอบคุณเพื่อนๆและสมาชิกทุกคนที่ยังอยู่กับ KeroroTH แห่งนี้ตลอดมาครับผม ^^

http://board.keroroth.com

ifern5

Keron Army Class 3

ยินดีกับ 2 ปีที่ผ่านมาด้วยค่าา และจะเป็นกำลังใจให้่ต่อไปเรื่อยๆ
และขอขอบคุณให้ในความเหนื่อยยากลำบากเพื่อสมาชิกทุกคนในบอร์ด

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้เสมอ เคโรโระ

WANTED35

Keron Army Class 2
เป็นกำลังใจให้เสมอ ครับ

sormlovemomdad

สิบจัตวา โดโรโระ
สิบจัตวา โดโรโระ
ขอให้คนเข้ามาเยอะๆนะ

おなじ話 歌ってみた  Surprised 

dewtorodo

สิบเอก คุรุรุ
สิบเอก คุรุรุ
ขอให้มีคนเข้ามาสมัครเยอะๆครับ

I LOVE KERORO TH

qweas1

Keron Army Class 1
ขอให้อยู่ไปอีกนาน ๆ ยันแก่เฒ่าเลย (เวอร์ไปปะ)

zoompro

ขอให้เว็บนี้อยู่คู่กับอินเทอร์เน็ตตลอดไปนะขอรับ

pichitchai.srirungrueng

New Soldier
New Soldier
เคโรรี่.... เเฮปปี้จุงเบย

worapon

New Soldier
New Soldier
เป็นกำลังใจให้นะครับ
เคโรโระ

oilcute

ยินดีกับ 2 ปีที่ผ่านมากด้วยค่ะ ^______^
เป็นกำลังใจให้เสมอ อยู่ด้วยกันแบบนี้นานๆนะคะ

zepore

ยินดีกับ 2 ปีที่มีบอร์ดนี้ค่ะ
ขอบคุณที่มีบอร์ดแบบนี้ให้คนรักเคโรโระได้มาพักผ่อนใจกัน ขอให้บอร์ดแฟนคลับเคโรโระอยู่ไปนานๆ
เป็นกำลังใจให้ค่ะ ขอบคุณที่เหนื่อยเพื่อหาสิ่งที่มีประโยชน์มาให้เราเสพกันนะคะ
^v^♥

ZPR CXSFG

undashing

Keron Army Class 4
Keron Army Class 4
เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆครับ เคโรรี่....

yes yes yes

Mewminty

ถึงจะพึงเข้ามาใหม่แต่ก็ขอเป็นกำลังใจให้ตลอดไป สู้ต่อไปน่ะค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวดัวยค่ะ เคโรโระ

Slender-San

New Soldier
New Soldier
ขอให้เว็บอยู่ต่อไปนะครับ ไม่งั้นผมคงไม่รู้ว่าจะไปหาเคโรโระดูที่ไหนดีเหมือนกันครับ เคโรโระ

NinkoSebee966

ยินดีด้วยเด้อ !!! เคโรรี่.... คุคุ มีนๆ ย๊ะ ยะ หนึ่ง สอง สาม กิโรโระ โดโรโระ

クルル: จะลองกินแกงกะหรี่ฝีมือฉันสักจานป่ะ เอาป่ะ เอาป่ะ คุคุคุ

poomhero

ขอบคุณมากนะครับสำหรับ2ปีที่ผ่านมา เข้าปีที่3แล้วสู้ๆนะครับ
เคโรโระ กิโรโระ ทามามะ คุรูรุ โดโรโระ
เกโระรี่ ทามะมะ กิโระ คุคุคุ นินนิน

Pitchayapong

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ขอให้เว็บนี้อยู่คู่อินเตอร์เน็ตไปอีก 10ปีนะครับ

seokhee

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ขอให้เว็บเคโรโระอยู่คู่กับเด็กตลอดไปนะครับ

beckhamtr

ยินดีด้วยครับ ขอให้อยู่ตลอดไป เคโรโระ

]>>>>>>>>>วองโกเล่เเฟมลี่<<<<<<<<<< เกี่ยวไหมเนี่ย

fuyuky

ยินดีด้วยนะครับ

อยากถามว่าเวปบอดแบบนี้ต้องใช้เงินไหมท่าใช้เอาเงินมาจากไหนหรอครับ ไม่เห็นมีโฆษนาเลย

Roughroro

พันจัตวาราฟโรโระ
พันจัตวาราฟโรโระ
ฟรีครับผม

เคโรโระคุงลืมข้าน้อยอีกแล้วขอรับ

ก็ทำตัวให้เด่นซะซี่เรายังเด่นเลย

ก็ทำอยู่ทุกวันนั่นแหละขอรับ(เป็นญาติกันแต่ทำไมต่างกันขนาดนี้)

อย่าคิดมากน่าโดโรโระคุง

อันเก่า:
เว็บนินจา <<<<อยากสมัครก็คลิก! สัตว์เลี้ยง

<<<<กดเลยขอรับ

]<<<<<<ซึ้งง่ากดสิแล้วคุณจะรู้ความหมายของมัน

signature:

http://animewhitegovernment.forumth.com/

DjGotRemIx

Happy Birthday ย้อนหลังครับผม ^^

ไม่ได้เข้ามาเว็ปนี้ซะนานเลย ^^

yhingja2

ขอให้มีคนเข้าเยอะๆนะคะ^0^ คุรูรุ เคโรรี่.... เฮ้ออ อ๊ากกกกกก คุรูรุ หมุนๆ คุ๋คุคุ เคโรโระ

ppnnncplub

เป็นกำลังใจให้นะขอรับ โดโรโระ

ชอบโดโรโระทีสุดเลย

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

ไปที่หน้า : 1, 2  Next