[Video] เคโรโระช่วงที่ 1 ตอน รวมเพลงเปิดเคโรโระ

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

mutsumi saburo

จิตรกรสูงสุด

[Video] เคโรโระช่วงที่ 1 ตอน รวมเพลงเปิดเคโรโระ 1824008563 ขอบคุณครับที่รับชม[Video] เคโรโระช่วงที่ 1 ตอน รวมเพลงเปิดเคโรโระ 1824008563

*มีบางคลิปภาพไม่ชัดขออภัยด้วยนะครับ

โปรดติดตามช่วงที่ 2 ตอนรวมเพลงเดอะมูฟวี่ OPENING เร็วๆนี้ครับ

Dorere 152

Dorere 152
ผู้ปิดผนึกฟาโรห์ในตำนาน
ผู้ปิดผนึกฟาโรห์ในตำนาน

ขอบคุณขอรับ ชอบทุกเพลงเลย [Video] เคโรโระช่วงที่ 1 ตอน รวมเพลงเปิดเคโรโระ 1608028015

Dororo

Dororo
สิบจัตวา โดโรโระ
สิบจัตวา โดโรโระ
มีทุกอันเลยแหะ

truerinizen

truerinizen
พลทหาร ทามามะ
พลทหาร ทามามะ
ขอบคุณคับผม ^^

ตารางบอกเวลากิจกรรมของผม

วันที่ 30 ก.ค. ช่วงที่ 1 เพลงเปิดเคโรโระ

วันที่ 31 ก.ค. ช่วงที่ 2 เพลงเปิด เดอะมูฟวี่

วันที่ 1 ส.ค. ช่วงที่ 3 เพลงปิดเคโรโระ

วันที่ 2 ส.ค. ช่วงที่ 4 เพลงปิด เดอะมูฟวี่ ครับผม

แล้วเจอกันใน Keron Talk นะครับ

*ล่วงหน้านะครับ วันที่ 3 ส.ค. ร่วมตอบคำถามใน Keron Talk ตอน รวมพลเคโรโระครับ ให้ดูคลิปที่ใน Youtube ตอนที่ 1-29 นะครับ

สำหรับวันนี้ผมขอไปเตรียมตัวเพลงให้นะครับ แล้วค่อยเจอกัน โซโนโก วาตาชิ

その後、私。[Video] เคโรโระช่วงที่ 1 ตอน รวมเพลงเปิดเคโรโระ 1608028015

wicherapong

wicherapong
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
สุดยอด ไป เลย ขอรับ

Natsumi

Natsumi
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ขอบคุณค่ะขยันจังนะค่ะ ^w^

suknakron

suknakron
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ขอบคุณ ครับ

ชอบเพลงไหนกันบ้างครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]