ข้าน้อยมีเกมให้เล่นอีกแล้ว คือ ถ้าคุณบอกตัวที่คุณชอบที่สุด(หญิงหรือชายก็ได้)ในkeroro +1ให้ - Page 4

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 4 จาก 5]

Giroro

สิบตรี กีโรโระ

ผมชอบหมดเลย เพราะถ้าขาดตัวใดตัวหนึ่งไปมันก็ไม่สนุก Razz

หยุดปั๊มกันได้แล้วเจ้างั่งหัดพิมอะไรที่มันดีๆหน่อย

<<<<กดแล้วจะเข้าใจ

gotarnal2543

"ชอบทุกตัวละครในเคโรโระ" ฮับ เคโรโระ

gotarnal2543

http://www.gotarnal2543.com

lovekerorothai

Keron Army Class 4

ผมชอบเคโรโระ ถึงจะทำไรไม่ค่อยได้เรื่อง แต่ก็ชอบสุดๆ ๆ

nishizava

Keron Army Class 2

เรา ชอบ โมโมกะ ค่า เพราะว่า มีสอง บุคลิกใน คนเดียว ว !! โฮะ ๆ คงจะเหมือนเรามั้ง ><

Fuyuki Kun !!

pongsakorn.wiwatwitaya

ชอบกิโรโระ เพราะ บ้าคลั้งอาวุธ กิโรโระ

นิชิซาว่า โมโมกะ

พลทหาร ทามามะ
พลทหาร ทามามะ

ชอบ ฟุยุกิคุง !!

keroro m

Super สิบโท
Super สิบโท

ชอบคุรุรุเพราะชอบสีเหลืองและเหมือนบ้าๆเหมือนผมคุคุ หมุนๆ คุ๋คุคุ

pangpon

ชอบท่านมัลมากน่ารักจิงๆ

Dorere 152

ผู้ปิดผนึกฟาโรห์ในตำนาน
ผู้ปิดผนึกฟาโรห์ในตำนาน
ขอขอบคุณที่ทุกท่านมาตอบกัน และผมจะขอให้มีคนมาตอบกันเยอะๆนะครับ^ ^

คุรุรุ:คุๆๆวันนี้มีกระทู้ใหม่ไหมเนี่ย
เคโรโระ:ต้องมีสิขอรับ
โดโรโระ:ทุกคนใจร้าย~~~
เคโรโระ:เป็นอะไรเหรอโดโรโระคุง
โดโรโระ:ก็ไม่มีใครมาตอบกระทู้ข้าน้อยเลยTwT
(เมื่อพวกเคโรโระเล่นkeroroTH)

mutsumi saburo

จิตรกรสูงสุด
จิตรกรสูงสุด
ชอบคนบรรยาย

คลิ๊กเลยครับ http://rebornkung.forumth.com คลิ๊กเลยครับ
สมัครเยอะๆนะครับ

Keroroth

ผมชอบนัสสึมิขอรับ

ทหารเกณฑ์ โทโรโระ

ชอบโทโรโระ เพราะหัวเราะกวนดี พุ พุ พุ

Moar

ชอบมัวร์จัง อุเรเระซัง(ชอบเป็นพิเศษเพราะฉลาด หน้าตาดี น่ารัก สดใส) บารีริซัง อลิซ่าจัง
ประมาณนี้เเหละจ้า

ท่าน~อา~เจ้า~คะ~

หนอย ยัยนี่~

สิบตรี กิโรโระ For_Ever

สิบจัตวา โดโรโระ
สิบจัตวา โดโรโระ
ผมชอบกิโรโระ เพราะชอบเก๊กกับนัตสึมิ ดูเเล้วเท่

toonsama8

กิโรโระ
เพราะ น่ารักมากก XD

Nyororo-Nyororo

ชอบราบี้ เพราะ ขอโทษค่ะๆๆๆๆ ขอโทษนะคะ

อะเด๊ะๆ เงินเดือนอกแว้วววววว
เอาเงินเดือนของแกมาสร้างอาวุธสิฟะ!!!!!!
เรื่องอะไรล่ะฮ้าาาาาาาาา
ส่งมันมา!!!!

"เนียวโรโระ เนียวโรโร เนียวโร่โร้ เนียวโรรี่!!!!!!!!"

ไม่น๊าาาาาาาา เคโร้!!!!!!!!!!!!!!!!

earthlolo

ชอบโดโรโระ เพราะ เท่วิชาเยอะ
โดโรโระ

OleCM

New Soldier
New Soldier
ชอบ เคโรโร๊ะ
ทำไมน่ะหรอก็เพราะเป็นพระเอกของเรื่องไงเล่า โห่ๆๆๆ
เคโรรี่.... ข้าน้อยซึ้งใจจริงๆขอรับ
เฮ้ออ อ๊ากกกกกก เกินหน้าเกินตาไปแล้วนะเฟ้ย

Karo .. o .o .o o o .o o. or

กองร้อยเคโรโร๊ะยินดีต้อนรับขอรับกะผม

http://www.facebook.com/OleCM

ケロロ ドラゴン

ชอบเคโรโระตอนเป็นมังกรเพราะแกร่งที่สุด

DjGotRemIx

Keron Army Class 3
ชอบ แองโกล มัวร์ เพราะน่ารักดีฮาๆๆ เคโรรี่....

CHATA1036

ชอบกิโรโระกับมัวจัง

กิโรโระ กิโระๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

*'Naris

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
มัวจัง น่ารักดี และชอบเพลงประกอบท่าอามาเกดอล เพลงมันต้อง " ทัลมาฮาล" หรือต้องเรียกว่า "เพลงเพื่อความรัก"

ohmpee

ชอบโดโรโระเพระเท่ดี โดโรโระ โดโรโระ ลืมข้าน้อยอีกแล้ว เอ๊ะ ๆ ๆ ถูกลืมบ่อยด้วย

ケロロ軍曹

สิบโท เคโรโระ
สิบโท เคโรโระ
ข้าน้อยชอบเคโรโระกับโดโรโระขอรับ เพราะชอบเคโรโระตอนเป็นซุปเปอร์ชาวเคโรน ชอบโดโรโระเพราะแข็งแกร่ง แถมเป็นนินจาอีก ถึงจะชอบถูกลืมก็เหอะ แต่ยังไงก็ชอบ ขอรับ

armmeza555

สิบเอก คุรุรุ
สิบเอก คุรุรุ

ชอบ โดโรโระ คร้าบบบ (ถึงไม่เด่นก็เถอะ)

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 4 จาก 5]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next