มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน

You are not connected. Please login or register

ฮาเปล่า
มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Vote_l1017%มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Vote_r10 17% [ 3 ]
มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Vote_l1033%มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Vote_r10 33% [ 6 ]
มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Vote_l100%มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Vote_r10 0% [ 0 ]
มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Vote_l106%มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Vote_r10 6% [ 1 ]
มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Vote_l1017%มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Vote_r10 17% [ 3 ]
มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Vote_l1027%มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Vote_r10 27% [ 5 ]
ผลโหวตทั้งหมด : 18

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

mutsumi saburo

จิตรกรสูงสุด

[color=green][b]
มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน D84a354e3faadd5e1b0518ca104febbf_1243918449

ไปไหน:

น้อง:ไปไหน
พี่:ไปบ้านเพื่อน เพื่อนมันบอกว่าคอมเสียให้ไปซ่อมหน่อย
น้อง:พี่ สุดยอด พี่ซ่อมคอมได้ด้วยสงสัยเป็นวิศวกรคอมพิวเตอร์แน่ๆ
พี่:เปล่า พอดีมีแมลงสาบ มันเข้าไปในเครื่อง

พี่:ไปชายทะเล ไปจีบสาว
น้อง:พระเจ้าจอร์จ พี่ยอดมาก จีบสาวที่ชายหาด
พี่:เปล่า พอดีคนข้างบ้านมันขอร้องมา บอกว่าเป็นกระเทยอยากให้ไปแกล้งจีบแล้วให้กระเทยคนนั้นมาที่บ้านคนที่ขอร้องพี่ เขาบอกว่าจะตบให้หนวมเลย (เขาคือจิ๊กโก๋ท้ายซอยเอง)

พี่:ไปสวนสาธารณะ กะว่าจะว่ายน้ำเตรียมแข่ง
น้อง:พระเจ้าช่วย กล้วยบวชชี พี่ว่ายน้ำเป็นด้วย ที่สวนสาธารณะ
พี่:เปล่า พี่จะแข่ง "ไหว้" น้ำ แม่ของเพื่อนพี่เอง

พี่:ไปโรงภาพยนต์ ไปดูหนังโต้งรุ่ง
น้อง:สงสัยไปจีบสาวแน่ ใช่ไหมพี่
พี่:เปล่า จะไปโต้งไอ"รุ่ง"สักหน่อย โต้งกลางหนังเลย
งานบ้าน:

แม่:ลูกช่วยล้างจานหน่อย
ลูก:ครับ
.............ผ่านไป 1 นาที
แม่:เสร็จแล้วหรอ
แม่:อ้าว ยังเหลืออยู่อีกนี่
ลูก:ก็แม่บอกว่าให้ล้างจาน แต่ไม่บอกว่าล้างแก้ว ชาม ส้อม ช้อน นี่ครับ??

แม่่:ลูกเช็ดฝุ่นให้หน่อย
..........ผ่านไป 5 นาที
แม่:เสร็จแล้วหรอ
แม่:อ้าวยังเหลือราอยู่นี่จ๊ะ
ลูก:ก็แม่สั่งให้ผมเช็ดฝุ่น แต่ไม่ได้ให้เช็ดรานี่ครับ???

น้อง:พี่ครับ ทำไมไม่ไปรดน้ำต้นไม้ล่ะครับ คุณครูบอกว่าให้รดทุกวัน
พี่:ฝนมันตกอยู่นะ ฟ้าผ่าด้วย
น้อง:[เล่นตามภาษาเด็ก] จะไปหรือไม่ไป // เอาปืนจ่อหัวพี่(ปืนปลอม)
พี่:ก็ได้//แล้วรดน้ำต้นไม้
น้อง:555
พี่:เจี๊ยก!!! //ฟ้าผ่าใส่
น้อง:ก็น้องรักต้นไม้นี่ครับ

ลูกค้า:หนู ขัดรองเท้าให้น้าหน่อย
ผม:ได้ครับ
...................ผ่านไป 20 นาที
ลูกค้า:เสร็จยัง
ผม:เสร็จแล้วครับ
ลูกค้า:อ้าวไม่เห็นสะอาดเลย
ผม:ก็คุณสั่งให้ผมขัดรองเท้า ไม่ได้ให้ล้างรองเท้านี่นา

ไม่มีใครมาเลย

มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน End10
มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน 13039_1aคลิ๊กเลยครับ http://rebornkung.forumth.com คลิ๊กเลยครับมุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน 13039_1a
มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน 13039_0aสมัครเยอะๆนะครับมุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน 13039_0a

wicherapong

wicherapong
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
เหอะๆ ตลกดี ขอรับ

มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน 7dororo

napassakorn.keroro

napassakorn.keroro
ประธานาธิปบดีแห่งเคโรน
ประธานาธิปบดีแห่งเคโรน
ก็ตลกดีน้า

มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Attachment

peaches

peaches
สิบเอก คุรุรุ
คิดเองป่าวคุคุ ฮานิดๆ

ใครสนใจโหลดเกม คลิ๊ก
ภาพเคลื่อนใหวที่ทำมาแจก คลิ๊ก

มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Images?q=tbn:ANd9GcSmAKll6WKBjzE0ojs5bbpSPW9us6NsIh2zPSsM4B1HUzHKHe8JsQ
มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน -WA9d5e1มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน 1ZDb0040
มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน K644950 วู้วว กำจัดพวกเกรียน!!!!!!

คิดเองสิ กว่าจะคิดได้

มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน End10
มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน 13039_1aคลิ๊กเลยครับ http://rebornkung.forumth.com คลิ๊กเลยครับมุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน 13039_1a
มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน 13039_0aสมัครเยอะๆนะครับมุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน 13039_0a

Phanphut

Phanphut
สิบโท เคโรโระ
สิบโท เคโรโระ
คุคุ พูดตรงๆนะ ไม่ได้เรื่องเลย คุคุ

ชื่อลายเซ็น : วันวุ่นๆกับการต่อกันพลาของสิบโทเคโรโระ
มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน 13039_1aเวลาแบบนี้ต้องต่อกันพลาสินะขอรับ
มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Giroroyell ไอของแบบนี้พังทิ้งไปให้หมดเลย ตอนนี้ต้องรุกรานเซ่
มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Kerorooshi เคโร้--------------ม่าย กะ กันพลา
มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน 13039_3a ไอแดงอะไรๆก็เอาแต่รุกราน แกตาย
มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Tamamasurprised หวาย! คุณสิบโทกลายเป็นซูเปอร์ชาวเคโรนไปแล้วคร้าบ

fuse000

fuse000
สิบจัตวา โดโรโระ
สิบจัตวา โดโรโระ
ฮาแบบฝืดๆ งงป่าว

Kururu Sergeant

Kururu Sergeant
งงคอด

มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Kururubaby

fafakung00

fafakung00
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
555 แมงวัน !!

มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน 175anigif

หน๊อยแหนะแก !!

Dorere 152

Dorere 152
ผู้ปิดผนึกฟาโรห์ในตำนาน
ผู้ปิดผนึกฟาโรห์ในตำนาน

ฝืดสุดๆเลย

มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน MyAvatar_17000383_1 คุรุรุ:คุๆๆวันนี้มีกระทู้ใหม่ไหมเนี่ย
มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน 13039_1a เคโรโระ:ต้องมีสิขอรับ
มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Dororocorner โดโรโระ:ทุกคนใจร้าย~~~
มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน 13039_0a เคโรโระ:เป็นอะไรเหรอโดโรโระคุง
มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Dororoangry โดโรโระ:ก็ไม่มีใครมาตอบกระทู้ข้าน้อยเลยTwT
(เมื่อพวกเคโรโระเล่นkeroroTH)

jibikeroro

jibikeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

55555+ ขำ

มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน 150
มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Images?q=tbn:ANd9GcQy2ne8lualQKqovhaAL_0roKbYyvCX7iujxFxyICeFX_J_o30REQ

มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Flying-board-keroroมุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Flying-board-tamamaมุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Flying-board-giroroมุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Flying-board-kururuมุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Flying-board-dororo

angol beer

angol beer
ราชาแห่งความหายนะ
ราชาแห่งความหายนะ
มุขไม่ฮาพามัวเครียด

มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Imgห่

มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Img

Alisa& Keroro

Alisa& Keroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
.....................บรื๋อ!!!!หนาว มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน 3289436363แต่ก็อุตส่าคิดเราก็ต้อง อุตส่าบวก1 เนอะ^^

มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Keroro%2525201มุขตลก "ไปไหน" และ งานบ้าน Down,449x336

https://www.facebook.com/

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]