[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 3 จาก 4]

jibikeroro

jibikeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ใหญ่ไปไหมครับ

KURURU966

KURURU966
สิบจัตวา โดโรโระ
สิบจัตวา โดโรโระ
ชื่อกำลังใจกองร้อยเคโรโระช่วยน้ำท่วม

[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3 Kururu966

แก้ไขล่าสุดโดย KURURU966 เมื่อ 8/11/2011, 16:32, ทั้งหมด 2 ครั้ง

027295035

027295035
Keron Army Class 3
K
e

ro
ro[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3 Images?q=tbn:ANd9GcRdmR6XcddirI5x03lu25LwqPEbCuoQn_kQ5L0mc2PIxrkXVV2Dcp9bjA

Kururu Sergeant

สิบเอก คุรุรุ
สละสิทธิ์เด้อค่ะเด้ออ ออ อ!!!!

Giroro

Giroro
สิบตรี กีโรโระ
สิบตรี กีโรโระ
Kururu Sergeant พิมพ์ว่า:สละสิทธิ์เด้อค่ะเด้ออ ออ อ!!!!

หมายความว่าจะไม่แข่งแล้ว?

plamyplamy

plamyplamy
Keron Army Class 2
อยากได้ๆๆๆๆๆ [END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3 Kerorosad [END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3 Tamamatear [END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3 Girorocry [END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3 Dororocry [END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3 Kururuscared

Joriri

Joriri
คนพเนจร โจริริ
คนพเนจร โจริริ
Kururu Sergeant พิมพ์ว่า:สละสิทธิ์เด้อค่ะเด้ออ ออ อ!!!!
ทำไมล่ะ?

https://www.youtube.com/user/TheCyBoRgKuRoChAn

ขี้เกียจอ่ะไม่อยากยุ่งกับลายเซ็นเท่าไหร่เดี๊ยวทำรูปใหญ่ไปเล็กไปก็เน่าอีก - -

แล้วมันก็มีอีกเยอะแยะที่ไม่อยากยุ่งกับมัน - -

paiman

paiman
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3 002

ข้าน้อย คือ สิบโทเคโรโระ ขอรับกระผม

[size=24]KERORO GUNSOU[/size]

kamolachatr.tamama

kamolachatr.tamama
la la la !!!!!! [END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3 Keroro_8_tamama
ชื่อ:happy ลายเซ็น

paiman

paiman

[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3 004

ข้าน้อย คือ สิบโทเคโรโระ ขอรับกระผม

KERORO GUNSOU

paiman

paiman
ผมก็ชอบ กิจกรรม นี้มากที่สุดเลยครับ เคโรรี่....

ลองทำดูเล่นๆละกันขี้เกียจกลัวติดลิขสิทธิ์+ไม่เกี่ยวกับเคโรโระ+มีคำหยาบนิดหน่อยอีก(นิดเดียวจริงๆนะ)
ถ้าใช้ได้ก็ส่งดีมั้ยเนี่ย(เราสละสิทธิ์แล้วนี่ - -)ช่างมันเหอะทำเล่นๆเพื่อได้ 100 ประสบการณ์(ดีกว่าไม่ได้เนอะ = =)แต่เหมือนเอาการ์ตูนฉายออกอากาศกับหนังฟอร์มยักษ์มาสู้กันไงไม่รู้

เคโระฟอร์เมอร์ VS.ทรานส์ฟอร์เมอร์:

angol beer

angol beer
ราชาแห่งความหายนะ
ราชาแห่งความหายนะ
ชื่อภาพ:เหล่ากองร้อยเคโรโระออกไปเที่ยว
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3 Fwddercom194819108jaa51

[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3 Dororocorner ใจร้ายเคโรโระคุง ไปเที่ยวกันไม่บอกเลย [END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3 Dororocorner

Supernova (KM)

Keroro Master (KM)
ลายเซ็นของทุกคนสวยมากเลยครับ บางคนก็ใหญ่ไปหน่อย แต่ก็ถือว่าโอเคในระดับนึงนะ
แล้วส่วนของคุณ Kururu Sergeant นั้นเป็นลายเซ็นที่ใหญ่ไปหน่อยนะครับ
ยังไงถ้าไม่อยากร่วมก็ไม่เป็นไรครับผม กิจกรรมหน้าค่อยมาเล่นก็ได้ครับ ^^

http://board.keroroth.com

Dashishi indid756

Dashishi indid756
Co-Administrator
Co-Administrator
คุณ Alisa& Keroro ลายเซ็นใหญ่เกินมาตรฐาน ใช้เป็นลายเซ็นไม่ได้ครับ ย่อรูปด้วย

Supernova (KM) พิมพ์ว่า:ลายเซ็นของทุกคนสวยมากเลยครับ บางคนก็ใหญ่ไปหน่อย แต่ก็ถือว่าโอเคในระดับนึงนะ
แล้วส่วนของคุณ Kururu Sergeant นั้นเป็นลายเซ็นที่ใหญ่ไปหน่อยนะครับ
ยังไงถ้าไม่อยากร่วมก็ไม่เป็นไรครับผม กิจกรรมหน้าค่อยมาเล่นก็ได้ครับ ^^

ทำตัวหนังสือเป็นรูป(คิดได้ไง - -)แล้วใช้ได้ป่ะครับ
เคโระฟอร์เมอร์ VS.ทรานส์ฟอร์เมอร์:

ลองทำเล่นๆ(คิดได้ไงไม่รู้ ขำตัวเองอยู่ 5 นาทีตอนทำเสร็จ = =)ถ้าได้อาจเล่นดู

คือว่าเนื้อหามันยาวเกินไปหนะครับ อาจจะลดออกซักหน่อย ให้เหมาะสมกับการที่จะนำมาเป็นลายเซ็น
และก็ต้องนำมาใส่ในลายเซ็นของตัวเองจริงๆด้วยนะครับ หรือถ้าไม่อยากเปลี่ยนก็เอาลายเซ็นปัจจุบัน
มาเข้าแข็งขันก็ได้ แล้วแต่ตามต้องการครับ ^^

http://board.keroroth.com

fafakung00

fafakung00
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
กองทัพเคโรโระเตรียมยึดครอง เทโคปอง !!
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3 Wk6p6acakp2ymxcabeilracahjsbq9caa2ke9rcac9g22uca5q3gwica44uvtjcaeh9v1zcarm4dyxca0tmnuaca84rkcqca5c49d2caynorxncak8j4v3cao0xgfuca815c1ycamdlb5qcaqq3y0e
ชวนมาดู เคโรโระกันนะ ที่นี่ http://board.keroroth.com/

Alisa& Keroro

Alisa& Keroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
Dashishi indid756 พิมพ์ว่า:คุณ Alisa& Keroro ลายเซ็นใหญ่เกินมาตรฐาน ใช้เป็นลายเซ็นไม่ได้ครับ ย่อรูปด้วย
เปลี่ยนลายเซ็นแล้วละครับผม

แก้ไขล่าสุดโดย Alisa& Keroro เมื่อ 12/11/2011, 07:46, ทั้งหมด 1 ครั้ง

https://www.facebook.com/

ตัดดีโน่ออกไปช่องเดียว[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3 13039_4a

napassakorn.keroro

napassakorn.keroro
ประธานาธิปบดีแห่งเคโรน
ประธานาธิปบดีแห่งเคโรน
Kururu Sergeant พิมพ์ว่า:

ตัดดีโน่ออกไปช่องเดียว[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3 13039_4a
ยังไงก็ยังยาวอยู่ดีนั่นแหละ

mangol

mangol
โอมัวร์
โอมัวร์
ชื่อลายเซ็น มาครองเพโคปองด้วยกันเถอะ ขอรับ

[img][END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3 RhfC[/img]
[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3 Flying-board-keroro [END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3 Flying-board-giroro [END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3 Flying-board-tamama [END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3 Flying-board-kururu [END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3 Flying-board-dororo

พอดีทำไม่คอยเก่งค่ะ ไม่สวยเท่าไหร่ =_=

suknakron

suknakron
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ชิชะ 555
คิด บ่ ออก

Morita-Chiaki

Morita-Chiaki
Keron Army Class 4
Keron Army Class 4
ชื่อรายเซ็น เคโรโระกับทาทามะฟันผุขอรับกระผม

[END] กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม - Page 3 23-452-20081010014701

K-66 ใครแน่จริง......จะเข้ามาจัดการกับแมงกินฟันในปากพวกข้าน้อยก็เชิญเลยขอรับ แฮ่!
T-MM เขามาสิคร้าบ ผมรออยู่

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 3 จาก 4]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4  Next