ร่วมโหวตลายเซ็นที่ชื่นชอบ ในกิจกรรมครั้งที่ 7 ขอรับกระผม

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : 1, 2  Next

คุณชื่นชอบลายเซ็นของสมาชิกท่านใดมากที่สุด ? [อ่านข้อความด้านล่างก่อนนะครับ]
7% 7% [ 4 ]
11% 11% [ 6 ]
9% 9% [ 5 ]
4% 4% [ 2 ]
5% 5% [ 3 ]
2% 2% [ 1 ]
5% 5% [ 3 ]
2% 2% [ 1 ]
5% 5% [ 3 ]
2% 2% [ 1 ]
2% 2% [ 1 ]
4% 4% [ 2 ]
2% 2% [ 1 ]
2% 2% [ 1 ]
2% 2% [ 1 ]
16% 16% [ 9 ]
5% 5% [ 3 ]
2% 2% [ 1 ]
7% 7% [ 4 ]
4% 4% [ 2 ]
4% 4% [ 2 ]
ผลโหวตทั้งหมด : 56

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

Supernova (KM)

Keroro Master (KM)
กิจกรรมครั้งที่ 7 ประกวดลายเซ็นการ์ตูนเคโรโระ ขอรับกระผม ก็ได้สิ้นสุดลงแล้ว
โดยมีผู้เข้าร่วมประกวดทั้งหมด 21 ท่าน และสำหรับสมาชิกที่ยังไม่ได้เข้าร่วมในกิจกรรมนี้
ก็ไม่ต้องเสียดายไป กิจกรรมหน้าก็อย่าลืมมาร่วมกันด้วยนะครับ ^^

จากลายเซ็นด้านล่างทั้งหมดนี้ คือผลงานของสมาชิกที่เข้าร่วมทั้งหมด 21 ท่าน
ถ้าสมาชิกชอบผลงานของผู้เข้าประกวดคนใด ก็สามารถโหวตให้กับผู้เข้าประกวดคนนั้นได้
โดยให้เลือกชื่อของ "ผู้จัดทำลายเซ็น" ของผู้เข้าประกวดที่ชื่นชอบ (ด้านบนลายเซ็นนั้น)
และกด "โหวต" เพื่อโหวตคะแนนเสียงให้กันผู้เข้าประกวดคนนั้นได้ตามแบบสำรวจด้านบนเลยครับ
และหากท่านใดโหวตไปแล้วก็ขอให้อย่าโหวตซ้ำนะครับ ผลคะแนนจะได้ออกมาตามจริง ขอบคุณครับ ^^

จัดทำโดย : Roughroro
โดโรโระถูกลืมอีกแล้ว

เคโรโระคุงลืมข้าน้อยอีกแล้วขอรับ

ก็ทำตัวให้เด่นซะซี่เรายังเด่นเลย

ก็ทำอยู่ทุกวันนั่นแหละขอรับ(เป็นญาติกันแต่ทำไมต่างกันขนาดนี้)

อย่าคิดมากน่าโดโรโระคุง

จัดทำโดย : jibikeroro
ชื่อลายเซ็น เคโระโระเรนเจอร์รายงานครับ

kerogreen
tamablack kirored
kuruyello doropink

จัดทำโดย : Dororo
ชื่อลายเซ็น : ทำลายฐานทัพศัตรู
เอาแหละนะข้าน้อยจะพังประตู้เข้าไปในฐานทัพศัตรูเด่วนี้แหละ กับดักงั้นหรอ ย่า!
ท่านโคยูกิ รีบทำลาย ฐานทัพศัตรูเถอะขอรับ ได้เลย!
เอาแหละนะดาว... เอ๋? ทำไมไม่ออก

ออกแหละ วิชานินจาโดโรโระท่าไม้ตายสุดยอด

จัดทำโดย : Phanphut
ตามนี้แหละ คุคุ

ชื่อลายเซ็น : วันวุ่นๆกับการต่อกันพลาของสิบโทเคโรโระ
เวลาแบบนี้ต้องต่อกันพลาสินะขอรับ
ไอของแบบนี้พังทิ้งไปให้หมดเลย ตอนนี้ต้องรุกรานเซ่
เคโร้--------------ม่าย กะ กันพลา
ไอแดงอะไรๆก็เอาแต่รุกราน แกตาย
หวาย! คุณสิบโทกลายเป็นซูเปอร์ชาวเคโรนไปแล้วคร้าบ

จัดทำโดย : Alisa& Keroro
ชื่อลายเซ็นเคโรโระเที่ยวไทย
เอ๋ข้าน้อยอยู่ที่ไหนเนี่ยไม่เห็นเหมือนที่ๆๆเคยเห็นเลย
อ๋อ ที่นี่คือ ประเทศที่ชื่อว่าไทยไงล่ะ
ผมไม่รู้อ่ะครับช่วยอธิบายทีคร้าบ
ข้าพเจ้าอธิบายเองประเทสไทยมีศาสนาประจำชาติคือ ศาสนาพุทธแล้วก็................. ไม่รู้แล้ว
ฉันต่อเองคุคุ ปกครองระบอบประชาธิปไตยมีพระมหากษัตริย์เป็นประมุขด้วยนะคุคุ
งั้นไหนๆๆก็มาแล้วลองไปเที่ยวกันหน่อยดีกว่านะ ไปกันเลย!

จัดทำโดย : Pururuja
ชื่อ เคโรโระกับแผนการที่233
:นี่ๆทุกคนคิดไหมว่าเราน่าจะใช้เนียวโรโระเป็นเครื่องมือรุรานเพโคปองนะ
:สิบโทครับเดี๋ยวก็โดนดูดน้ำนะคร้บ
:นี่ นายยังไม่เลิกคิดอีกหรอ
:ท่านหัวหน้า นี่ของที่สั่งได้แล้วนะ คู้คุคุคุคุ
:OK นี่โดโรโระคุง มานี่ที่สิ
:เคโรโระคุงอย่าใช้ชั้นเป็นหนูทดลองซิ

จัดทำโดย : Dashishi indid756
ชื่อลายเซ็น: กองร้อยเคโรโระจากอวกาศ

Kuru ######### Kuru Tama######### TamaKero ######### Kero Giro ######### Giro Doro ######### Doro

จัดทำโดย : napassakorn.keroro
เคโรโระไปซื้อกันพลา
ข้าน้อยไปซื้อกันพลานะขอรับ
เอาอีกแล้ว เจ้าเคโรโระ "โยนเปลือกกล้วย"
เกโระ! เปลือกกล้วย ตูม! ตาม!

จัดทำโดย : Keron Soldier
ชื่อลายเซ็น : เคโรนเป็นที่หนึ่งในจักรวาล...ล่ะมั่ง

จัดทำโดย : naja8310
ชื่อลายเซ็น:เคโรโระอยากกินฟรุตสตาร์
ทามามะไปซื้อฟรุตสตาร์ ให้หน่อยทีสิขอรับ
ครับคุณสิบโท
นี่ครับคุณสิบโท
ว่าเเต่ทามามะไปเอาเงินจากไหนซื้อเหรอขอรับ
ก็เอากันพลาของคุณสิบโทไปขายไงครับ
ฮือๆกันพลาของข้าน้อย
ดีเเล้วละจะได้สนใจเรื่องรุกรานมั้ง
เงียบไปเลยไอเเดง
เเกว่าใครนะเคโรโระ
ทามามะช่วยข้าน้อยด้วย
เอ่อเมื่กี้ได้ยินโมโมะจิเรียกไปก่อนนะคับสิบโท
ทามามะช่วยข้าน้อยก่อน

จัดทำโดย : keroro apso
ชื่อลายเซ็น..แอฟโฟร่ที่สุดในจักรวาล
..ถึงจะว่าแอฟโฟรมันแปลกๆแต่ชั้นก้แอฟโฟร่ที่สุดในจักรวาล..

จัดทำโดย : KURURU966
ชื่อกำลังใจกองร้อยเคโรโระช่วยน้ำท่วม

จัดทำโดย : paiman

ข้าน้อยคือ สิบโทเคโรโระ

KERORO GUNSOU

จัดทำโดย : kamolachatr.tamama
la la la !!!!!!
ชื่อ:happy ลายเซ็น

จัดทำโดย : beer17325
ชื่อภาพ:เหล่ากองร้อยเคโรโระออกไปเที่ยว

ใจร้ายเคโรโระคุง ไปเที่ยวกันไม่บอกเลย

จัดทำโดย : fafakung00
กองทัพเคโรโระเตรียมยึดครอง เทโคปอง !!

ชวนมาดู เคโรโระกันนะ ที่นี่ http://board.keroroth.com/

จัดทำโดย : mangol
ชื่อลายเซ็น มาครองเพโคปองด้วยกันเถอะ ขอรับ

พอดีทำไม่คอยเก่งค่ะ ไม่สวยเท่าไหร่ =_=

จัดทำโดย : Morita-Chiaki
ชื่อรายเซ็น เคโรโระกับทาทามะฟันผุขอรับกระผม

K-66 ใครแน่จริง......จะเข้ามาจัดการกับแมงกินฟันในปากพวกข้าน้อยก็เชิญเลยขอรับ แฮ่!
T-MM เขามาสิคร้าบ ผมรออยู่

จัดทำโดย : Joriri

Think Keroro Platoon - Apple Design

จัดทำโดย : k-mm

ชื่อลายเซ็น : เหล่ากองร้อยเคโรโระ รายงานตัว

เคโรโระ ขอรับกระผม

กิโรโระ รายตัว

คุรูรุ รายตัว คุคุคุ๊~~

ทามามะ รายงานตัวคับ ทามะทามะ

โทย้า มารายแล้ว ขอรับ

จัดทำโดย : Giroro

หยุดปั๊มกันได้แล้วเจ้างั่งหัดพิมอะไรที่มันดีๆหน่อย

<<<<กดแล้วจะเข้าใจ

ลายเซ็น - เมื่อเคโรโระซังแนว(แซวหนัง) -
Spoiler:

สิ้นสุดการโหวตและประกาศผลวันที่ 25/11/2554 เวลา 18.30
(อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้)

แก้ไขล่าสุดโดย Supernova (KM) เมื่อ 25/11/2011, 19:09, ทั้งหมด 10 ครั้ง

http://board.keroroth.com

fafakung00

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ผลงานสวยๆเยอะเลย อดได้แน่เรย

หน๊อยแหนะแก !!

k-mm

สิบเอก คุรุรุ
โหวตๆๆๆ เคโรรี่....

อย่าลืมติดตามชมการ์ตูน wan wan >>wanwan<< รวมรูปภาพเล็กๆน้อยๆจากการ์ตูน wan wan>>Cilck <<ช่วยกันโพสต์วันละนิด ช่วยเพิ่มสีสันชีวิตให้คนอัป

http://keroro-gocity.thai-forum.net/

Joriri

คนพเนจร โจริริ
คนพเนจร โจริริ
อ้าว ผมก็เข้าร่วมด้วยนะ

Joriri Status
(ลายเซ็นใหญ่ไป Spoiler ได้เลยนะครับ)

http://www.youtube.com/user/TheCyBoRgKuRoChAn

Joriri พิมพ์ว่า:อ้าว ผมก็เข้าร่วมด้วยนะ

อ่านหรอครับ พอดีผมไม่เห็น เดี๋ยวเพิ่มให้นะครับ ต้องขออภัยด้วยครับ
และสำหรับสมาชิกท่านใดที่ส่งเข้าประกวดแล้วที่ไม่มีในรายการก็บอกได้นะครับ
พอดีทำแล้วมันมึนๆก็เลยพลาดไปบ้าง ^^

Keron Soldier

เจ้าหน้าที่กองทัพเคโรน
เจ้าหน้าที่กองทัพเคโรน
ระดมเจ้าเจ้าหน้าที่ของกองทัพช่วยโหวต! เร็วเข้า!

รงณรงค์ใช้ปุ่ม Like ที่ด้านข้างโพส แทนการโพสขอบคุณ เข้าร่วม: กองบัญชาการภูมิภาค กองทัพเคโรน! โหวต: แนวปฏิบัติการใช้หุ่นเชิด พบเห็นโพสที่ผิดกฏ อย่าตอบโต้! คลิก"แจ้ง"เพื่อให้ผู้ดูแลทราบ

http://sites.google.com/site/keronmain/

fafakung00

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
โหวต ให้ผมมั้งน๊คับ !!

kururu ku ku ku

Keron Army Class 2
เราไม่บังคับนะครับแล้วแต่จะเลือกครับ

lootty

New Soldier
New Soldier
จะเลือกใครดีวะ ยินดีที่รู้จัก

lootty

New Soldier
New Soldier
ให้ 2 คนไม่ได้หรอ

Taseas

New Soldier
New Soldier
ผมเพิ่งจะมาเล่นอะคับ

poy

หนูให้ jibikeroro ค่ะเพราะหนูชอบตอนที่เคโรโระมีสมุดเขียนบทเคโระเรนเจอร์

jibikeroro

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ขอบคุณครับที่เป้นกำลังใจครับ

jibikeroro

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

สิ้นสุดโหวตวันไหนครับ

fafakung00

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
โหวตให้ผมมั้งก็ดั้ยคับ

kururu ku ku ku

คุณครับผมว่าไม่ต้องขอให้คนอื่นโหวตให้ก้อได้นะเดี๋ยวเค้าก้อตัดสินใจเอง

Kururu Sergeant

Kururu Sergeant พิมพ์ว่า:เพื่อความเป็นกลางในการโหวตเราต้องกดดูผลคะแนนและโหวตให้ผูที่คะแนนเยอะที่สุดโดยไม่สนว่าจะสวยหรือไม่

นี่คือเกณฑ์ในการตัดสินของกระผม คุ๊๊๊๊๊๊๊คุ๊๊๊๊๊๊คุ๊๊๊๊๊คุ๊๊๊๊คุ๊๊๊คุ๊๊คุ๊

jibikeroro

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
เป้นการตัดสินดีจริงๆๆๆ คูคุคุคุคุคุ (จะเปลี่ยนชื่อเป้นเป้น jibikururu ดีไหมเนี่ย 555+)

jibikeroro พิมพ์ว่า:สิ้นสุดโหวตวันไหนครับ

สิ้นสุดการโหวตแบะรวบรวมคะแนนวันที่ 25/11/2554 เวลา 18.30 น.
อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้นะครับ ^^

แล้วคุณ jibikeroro กับคุณ fafakung00 กรุณาอย่าสมัครตัวใหม่มาโหวตให้ตัวเองนะครับ
ถ้าคุณชนะด้วยวิธีแบบนี้ ผมว่าไม่น่าภูมิใจเลยนะครับ

ยังไงก็ขอฝากสมาชิกท่านอื่นด้วยนะครับ ขอบคุณครับ ^^

jibikeroro

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ออ ผมสมัครมาเล่น 1 ตัว เพื่อลืมรหัสก้อเลยเอามาโหวต แต่ที่เหลือเค้าโหวตกันเองนะ อิอิ

jibikeroro

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
งั้นเอางี้ผมจะเอาตัวที่สมัครเพิ่มออกและกานจะได้ใสสะอาดครับ

Dororo

สิบจัตวา โดโรโระ
สิบจัตวา โดโรโระ
กี่ครั้งแล้วเอ๊ย.........?
ทีท่าน jibikeroro Double Post ?

<<< เกียวไมเนี้ย

napassakorn.keroro

ประธานาธิปบดีแห่งเคโรน
jibikeroro พิมพ์ว่า:งั้นเอางี้ผมจะเอาตัวที่สมัครเพิ่มออกและกานจะได้ใสสะอาดครับ
ดีแล้วครับ
แพ้อย่างใสสะอาดดีกว่าชนะโดยการโกง

jibikeroro

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
แต่ถึงจะไม่โกงแต่มันแปลกๆอะครับ คือเราไม่ได้โกงแล้วลบไปแล้วแต่มันมีคนโหวต 5 คน แต่มันไม่ค่อยสวยมันเรียกว่าโกงรึเปล่าอะ 5 คนนั้นรู้จักทาง facebook อะครับ ผมก้องงมากจะสละสิทธ์ดีไหม

napassakorn.keroro

jibikeroro พิมพ์ว่า:แต่ถึงจะไม่โกงแต่มันแปลกๆอะครับ คือเราไม่ได้โกงแล้วลบไปแล้วแต่มันมีคนโหวต 5 คน แต่มันไม่ค่อยสวยมันเรียกว่าโกงรึเปล่าอะ 5 คนนั้นรู้จักทาง facebook อะครับ ผมก้องงมากจะสละสิทธ์ดีไหม
น่าจะไม่นะครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

ไปที่หน้า : 1, 2  Next