พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

กร ขอรับกระผม

Keron Army Class 4
ถ้าคุณได้ขับกันดั้ม(ตัวอะไรก็ได้) คุณจะขับตัวใหนเพราะอะไร?? ถ้าเป้นผม ผมจะขับ oo gundam เพราะ มันเท่มาก
พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  13039_5a พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Images?q=tbn:ANd9GcR-3Xe1W_TIaA75YSv0XsOE4l8wuFCN9aqDS3mb43GSnWS_VjAlpEdGWfaz

พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  S4685

แก้ไขล่าสุดโดย กร ขอรับกระผม เมื่อ 18/11/2011, 13:38, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Kururu Sergeant

สิบเอก คุรุรุ
ไม่เอาอ่ะกันดั้มขับยากชิบ ต้องเอาแบบหุ่นในเรื่ิองอวตารอ่ะขับง่ายคอด คนทำไงหุ่นทำตามหมด

พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Kururubaby

กันดั้มดีแล้วคร้าบบ ขับไปขับมาเดียวก็ชินเอง 555555 เคโรรี่....

พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  S4685

เราไม่ใช่นิวไทป์นะกว่าจะชินก็ 50-60 ปีแหละ

พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Kururubaby

เอ่าหรอครับ 55555 เคโรรี่....

แต่นี้มันแค่การสมมุดนะครับ 5555

สมมุติไรฟระเดี๊ยวพ่อยิงไส้แตกเลยพูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Dorashoot

ไม่กลัวครับผมขับ oo gundam อยู่ เดียวยิงทึ้งเลย เพราฉันคือกันดั้ม หมุนๆ คุ๋คุคุ

fafakung00

fafakung00
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
รถยน ผมยังขับไม่เปนเรย จะไปขับกันดั้มละพูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  1809182058

พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  175anigif

หน๊อยแหนะแก !!

Roughroro

Roughroro
พันจัตวาราฟโรโระ
พันจัตวาราฟโรโระ
กร ขอรับกระผม พิมพ์ว่า:
ถ้าคุณได้ขับกันดั้ม(ตัวอะไรก็ได้) คุณจะขับตัวใหนเพราะอะไร?? ถ้าเป้นผม ผมจะขับ oo gundam เพราะ มันเท่มาก

พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  13039_5a พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Images?q=tbn:ANd9GcR-3Xe1W_TIaA75YSv0XsOE4l8wuFCN9aqDS3mb43GSnWS_VjAlpEdGWfaz

ถ้าเป็นผม ผมจะขับพูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  MG_Strike_Freedom_Full_Burst_ModeMG Wing Gundam Zero

พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Flying-board-dororoเคโรโระคุงลืมข้าน้อยอีกแล้วขอรับ

พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  JlyJVก็ทำตัวให้เด่นซะซี่เรายังเด่นเลย

พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Flying-board-dororoก็ทำอยู่ทุกวันนั่นแหละขอรับ(เป็นญาติกันแต่ทำไมต่างกันขนาดนี้)

พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Flying-board-keroroอย่าคิดมากน่าโดโรโระคุง

อันเก่า:
เว็บนินจา <<<<อยากสมัครก็คลิก! พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Ngbbs4cfc539ce7ae7สัตว์เลี้ยง

<<<<กดเลยขอรับ

]<<<<<<ซึ้งง่าพูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Dororocryกดสิแล้วคุณจะรู้ความหมายของมัน

signature:พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Blueshadowbody

http://animewhitegovernment.forumth.com/

ในที่สุดเราก็คิดค้นวิธีทำลายกันดั้มสำเร๊จ นั่นก็คือ......."โดร่า ลันเชอร์"

พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Doraluancher

Giroro กิโรโระ X

Giroro กิโรโระ X
สิบตรี กีโรโระ
สิบตรี กีโรโระ
ขับ god gundam ครับ เพราะ

1.มันเท่ดี(ชอบมาตั้งนานแลัว)

2.มันขับไม่ค่อยยาก

อยากโหลดการ์ตูนพากย์ไทยคลิกที่นี้

Update! รับหาการ์ตูนให้ฟรีไม่คิดกะตัง

http://nonokoei.thai-forum.net/

Desusu

Desusu
อยากขับ god gundam

พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Greenshadowbody :ด้วยสายตาของพวกเราชาวเคโรนนั้นไซร้พวกเพคูปองก็ไม่ต่างอะไรกับมดปลวกนั้นแหละขอรับ

jibikeroro

jibikeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
อยากได้อะแต่แพง ทามะๆ มึนๆ

พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  150
พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Images?q=tbn:ANd9GcQy2ne8lualQKqovhaAL_0roKbYyvCX7iujxFxyICeFX_J_o30REQ

พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Flying-board-keroroพูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Flying-board-tamamaพูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Flying-board-giroroพูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Flying-board-kururuพูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Flying-board-dororo

angol beer

angol beer
ราชาแห่งความหายนะ
ราชาแห่งความหายนะ
อยากขับรถธรรมดามากกว่า ขับง่ายกว่ากันดั้มเยอะเลย

พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Imgห่

พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Img

Alisa& Keroro

Alisa& Keroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Images?q=tbn:ANd9GcRHA6Qxx9wt1FU_e63xBu3gOQfHSyhei43WbGiSa8nXAKVXd2T1kL4Ll3w69Qอยากขับลองดูเหมือนกัน

พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Keroro%2525201พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  Down,449x336

https://www.facebook.com/

peekapton2540

peekapton2540
ขอ Strike หน่อยครับ "คิระ ถ้าว่างก็มาช่วยดัดแปลงโปรแกรมหน่อยครับ"

โหลๆ ตอนนี้ผมอยู่ที่ไหนครับตอบผมด้วย แงงง----
พูดคุยเล่นๆเกียวกับกันดั้ม!!  3181193751

https://www.facebook.com/kerorocaptan

Strike Freedom กันดั้มบ้าไร บินได้ อะล่อเล่น เท่ +โหด +ยิงทุกได้ทิศ และอื่นๆ คุคุคุคุคุ
หมุนๆ คุ๋คุคุ

เคโรรี่.... วันนี้ จะทำไรดีเนี่ย ไปซื้อ กันพลาดีกว่า ทามามะ กินขนมมั้ยครับ คุณสิบโท
กิโรโระ เชอะ ไร้สาระ เอาเวลามา รุกราน ดีกว่า คุรูรุ คุุคุ กินแกงกะหรี่ หรือจะหมากฝรั่ง มั้ยล่ะคุคุคุคุ
โดโรโระ มาทำสมาธิ ดีกว่า นะขอรับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]