ความเป็นมา TGMT 1-2

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Dorere 152

ผู้ปิดผนึกฟาโรห์ในตำนาน

วันนี้จะให้รู้ถึงTGTM ที่หลายๆคนอาจจะรู้จักนะครับ

past2

คุรุรุ:คุๆๆวันนี้มีกระทู้ใหม่ไหมเนี่ย
เคโรโระ:ต้องมีสิขอรับ
โดโรโระ:ทุกคนใจร้าย~~~
เคโรโระ:เป็นอะไรเหรอโดโรโระคุง
โดโรโระ:ก็ไม่มีใครมาตอบกระทู้ข้าน้อยเลยTwT
(เมื่อพวกเคโรโระเล่นkeroroTH)

Roughroro

พันจัตวาราฟโรโระ
พันจัตวาราฟโรโระ
ของลุงพีอีกแล้ว

เคโรโระคุงลืมข้าน้อยอีกแล้วขอรับ

ก็ทำตัวให้เด่นซะซี่เรายังเด่นเลย

ก็ทำอยู่ทุกวันนั่นแหละขอรับ(เป็นญาติกันแต่ทำไมต่างกันขนาดนี้)

อย่าคิดมากน่าโดโรโระคุง

อันเก่า:
เว็บนินจา <<<<อยากสมัครก็คลิก! สัตว์เลี้ยง

<<<<กดเลยขอรับ

]<<<<<<ซึ้งง่ากดสิแล้วคุณจะรู้ความหมายของมัน

signature:

http://animewhitegovernment.forumth.com/

Kururu Sergeant

สิบเอก คุรุรุ
สิบเอก คุรุรุ
พี่ออยเคยอยู่ TGMT ด้วยเรอะ

suknakron

ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
โห สมาชิก รุ่น แรกๆ ยังเล่นกันอยู่อีก
ผมเกือบจะเลิกเล่นแล้วนะเนี่ย

lorara

Keron Army Class 2
Keron Army Class 2
suknakron พิมพ์ว่า:โห สมาชิก รุ่น แรกๆ ยังเล่นกันอยู่อีก
ผมเกือบจะเลิกเล่นแล้วนะเนี่ย

ผมอยากรู้คุณคือใครครับ(ม่ายรู้จักพึ่งมาสมัครเมื่อวาน)

คุรุรุ:อ่าวไงพวก

ลูราระ:อ่าวนายอุ้มฉันแต่เมื่อไหร่

คุรุรุ:ก็ตอนนายหลับไงคิคิ

รู้สึกว่า2คู่นี้จะเป็นเกย์

(หัดทำลายเซ็นครับ)

Dorere 152

ผมไม่ค่อยจะดูของพี่ออยเท่าไหร่แต่ชอบลุงพีกับพี่ลูวี่

คุรุรุ:คุๆๆวันนี้มีกระทู้ใหม่ไหมเนี่ย
เคโรโระ:ต้องมีสิขอรับ
โดโรโระ:ทุกคนใจร้าย~~~
เคโรโระ:เป็นอะไรเหรอโดโรโระคุง
โดโรโระ:ก็ไม่มีใครมาตอบกระทู้ข้าน้อยเลยTwT
(เมื่อพวกเคโรโระเล่นkeroroTH)

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]