[Limited] ผมมีเกมส์มาให้เล่นครับคือเกมส์ หาเรื่องเก็บตังคนข้างบน - Page 2

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, ... 11, 12, 13  Next

คุณชอบกระทู้นี้ไหม
[Limited] ผมมีเกมส์มาให้เล่นครับคือเกมส์ หาเรื่องเก็บตังคนข้างบน - Page 2 Vote_l1030%[Limited] ผมมีเกมส์มาให้เล่นครับคือเกมส์ หาเรื่องเก็บตังคนข้างบน - Page 2 Vote_r10 30% [ 7 ]
[Limited] ผมมีเกมส์มาให้เล่นครับคือเกมส์ หาเรื่องเก็บตังคนข้างบน - Page 2 Vote_l1022%[Limited] ผมมีเกมส์มาให้เล่นครับคือเกมส์ หาเรื่องเก็บตังคนข้างบน - Page 2 Vote_r10 22% [ 5 ]
[Limited] ผมมีเกมส์มาให้เล่นครับคือเกมส์ หาเรื่องเก็บตังคนข้างบน - Page 2 Vote_l1043%[Limited] ผมมีเกมส์มาให้เล่นครับคือเกมส์ หาเรื่องเก็บตังคนข้างบน - Page 2 Vote_r10 43% [ 10 ]
[Limited] ผมมีเกมส์มาให้เล่นครับคือเกมส์ หาเรื่องเก็บตังคนข้างบน - Page 2 Vote_l100%[Limited] ผมมีเกมส์มาให้เล่นครับคือเกมส์ หาเรื่องเก็บตังคนข้างบน - Page 2 Vote_r10 0% [ 0 ]
[Limited] ผมมีเกมส์มาให้เล่นครับคือเกมส์ หาเรื่องเก็บตังคนข้างบน - Page 2 Vote_l104%[Limited] ผมมีเกมส์มาให้เล่นครับคือเกมส์ หาเรื่องเก็บตังคนข้างบน - Page 2 Vote_r10 4% [ 1 ]
ผลโหวตทั้งหมด : 23

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 2 จาก 13]

ลูลูช วี บริทาเนีย

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส

เก็บตังไอ่คนชื่อยาวข้อหา ยศมากกว่าผม

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
เก็บเงินเฟสบุ๊คซ่าข้อหาว่าผมชื่อยาว

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส

เก็บตังไอ่คนชื่อยาวข้อหามาเก็บตังผม

*'Naris

*'Naris
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
เก็บเงินfacebook zaข้อหาโพสบ่อยมาก(มีเรื่องพูดจริงๆเลย ผมยังไม่เล่นมากขนาดนี้เลย)

Dororo

Dororo
สิบจัตวา โดโรโระ
สิบจัตวา โดโรโระ
ถ้าคิดจะเล่นกันต่อ ช่วยอ่าน อันนี้ ด้วย http://board.keroroth.com/t631-topic
ถ้าไม่ทำตาม ผม หรือ แอดมินจะขอปิดกระทุ้นี้ และจะไม่มีการสร้างขึ้นมาอีก

แก้ไขล่าสุดโดย Dororo เมื่อ 24/5/2012, 19:58, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ผมไม่โพสแล้วกลัวแล้วจร้าบ๊าย บาย กระทู้นี้ผมไม่ตอบอีกแล้ว เคโรโระ

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส

ครับ ผมอ่านเเล้ว (น่ากลัวว)

*'Naris

*'Naris
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ปิดโพสไปเลย จะได้ไม่มีใครทำผิดกฎ ผมก็ลืมตัวเล่นๆไปโดยที่ลืมกฎ

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส

ถ้าปิดโพสเเล้วกฎมันมีไว้ทำอะไรละขอรับ เพราะถ้าทำผิดกฎกระทู้นี้ก็ถูกปิดอยู่ดี

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
สิบโท เคโรโระ
จะปิดแล้วหรอขอรับ

クルル

クルル
สิบตรี กีโรโระ
เหมือนจะใกล้ปิดนะุ คุคุคุ จะตัดสินใจยังไงละ คุคุคุ ยังไงก็เล่นต่อไปเถอะคุคุคุ

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส

เล่นต่อเลยครับ เเล้วรักษากฏกันด้วย

クルル

クルル
เก็บตัวFacebook zaข้อหายศสิบจัตวา

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส

เก็บตังクルルข้อหาใช้รูปคุรูรุ

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
เก็บตังFacebook zaข้อหามีเงินเยอะ

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส

เก็บตัง ケロロ軍曹 ข้อหาเงินน้อย

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
ข้าน้อยขอเก็บตังFacebook zaข้อหาพิมพ์คำว่ายึดผิดขอรับ

Pururuja

Pururuja
หัวหน้าพยาบาลพุรูรุ
หัวหน้าพยาบาลพุรูรุ
เก็บตัง Facebook za ข้อหาใช้รูปดาร์กเคโรโระ

https://www.youtube.com/channel/UCLYZrZAzVre0ltwisyUnxyg

Ilovekeroro

Ilovekeroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
อ๊ะ ไม่โดนปิดขอเล่นด้วยขอรับ พุรุรุ ข้อหาเป็นนางพยาบอลขอรับ

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
เก็บตังllovekeroroข้อหานางพยาบอลมันคืออะไรหรอขอรับหรือว่าจะผู้หญิงที่เล่นบอลเก่งขั้นเทพแล้วได้ฉายาว่านางพยาบอลรึเปล่าขอรับ

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส

เก็บตัง Ilovekeroro ข้อหาคิดว่ากระทู้นี้ถูกล็อค

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
เก็บตังFacebook zaข้อหาเป็นโรคตาแดงขอรับ(พอดีกระทู้ของข้าน้อยถูกทิ้งลงถังขยะเลยมาเล่นกระทู้นี้)

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส

เก็บตัง ケロロ軍曹 ข้อหากระทู้เก่าถูกลบ (เสียใจด้วยนะครับ)

ケロロ軍曹

ケロロ軍曹
เก็บตังFacebook zaข้อหากระทู้นี้ยังไม่ถูกลบขอรับ(ได้กระทู้เก่าก็ดีนะสิขอรับ)

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส

เก็บตัง ケロロ軍曹 ข้อหาเป็นโรคตาดำ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 2 จาก 13]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, ... 11, 12, 13  Next