เมื่อตั้งกิจกรรมเเล้วทำยังไงค่ะที่ให้รางวัลเป็นค่าประสบการณ์หรือเงินค่ะ

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

nooiji

nooiji
Keron Army Class 1
Keron Army Class 1

เมื่อตั้งกิจกรรมเเล้วทำยังไงค่ะที่ให้รางวัลเป็นค่าประสบการณ์หรือเงินค่ะเเล้วมันจะเสียเงินของเราที่มีอยู่มั็ยค่ะ

dewtorodo

dewtorodo
สิบเอก คุรุรุ

ใช้การ์ดเหลืองครับ(หาได้จากตลาดนัด อาณาจักรเคโรนครับ) และถ้าจะให้เงินอวกาศก็ต้องเสียเงินอวกาศตามจำนวนที่ให้ครับ ถ้าให้อะไรก็เสียอันนั้นครับ

beckhamพระเจ้าของโลก

สิบโท เคโรโระ

งงครับ

dewtorodo

dewtorodo

คือ สมมุติ (เขียนถูกไมหว่า) เราจะให้เงินในกิจกรรม เราต้องใช้การ์ดเหลืองเคโรโระครับ แล้วถ้าเราจะให้เงินอวกาศกับใครคนหนึ่ง เราก็ต้องเสียเงินอวกาศของเราตามจำนวนที่ให้เขาครับ เข้าใจยังครับ

อ๋อขอบคุนมากๆครับ เคโรโระ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]