[Guideline] วิธีการส่งข้อความส่วนตัว หรือ PM - Page 2

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 2 จาก 2]

สิบจัตวา เซโรโระ

สิบจัตวา เซโรโระ
Keron Army Class 3
ปกติแล้ว PM จะอยู่ใต้ค่าประสบการณ์หรือไม่ก็ไอเทม/รางวัลไม่ใช่เหรอครับ

Supernova (KM)

Keroro Master (KM)
สิบจัตวา เซโรโระ พิมพ์ว่า:ปกติแล้ว PM จะอยู่ใต้ค่าประสบการณ์หรือไม่ก็ไอเทม/รางวัลไม่ใช่เหรอครับ

แล้วแต่ว่าเราจะเข้าส่วนใด เพราะสามารถเข้าได้หลายทางนะขอรับ ^^

http://board.keroroth.com

Amimi-ara

Amimi-ara
ขอบคุณค่า เคโรโระ

ลูลูช วี บริทาเนีย

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
ขอบคุณครับ +1 ให้

Pitchayapong

Pitchayapong
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ทำอย่างนี้หรือครับเนี่ย

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
เเล้วถ้าส่งไปจะต้องรอไปถึงสมาชิกที่ส่งไปกี่นาทีหรือ เพราะผมตั่งกิจกรรมสมาชิกที่เข้ารวมบอกว่าส่งไปเเล้วเเต่ผมยังไม่ได้รับเลย

facebook za พิมพ์ว่า:เเล้วถ้าส่งไปจะต้องรอไปถึงสมาชิกที่ส่งไปกี่นาทีหรือ เพราะผมตั่งกิจกรรมสมาชิกที่เข้ารวมบอกว่าส่งไปเเล้วเเต่ผมยังไม่ได้รับเลย

ตามหลักแล้วถ้าหากสมาชิกพิมพ์ชื่อผู้ส่งและทำตามวิธีได้ถูกต้อง ระบบก็จะส่งพีเอมให้ทันที
นอกจากสมาชิกจะพิมพ์ชื่อผิดขอรับ ^^

http://board.keroroth.com

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
งั่นเหรอครับ ขอบคุณครับ

34[Guideline] วิธีการส่งข้อความส่วนตัว หรือ PM - Page 2 Empty แงๆๆๆ 24/7/2012, 17:29

xawoil02

New Soldier
New Soldier
ทำหน้า2อย่างไรมันงง [Guideline] วิธีการส่งข้อความส่วนตัว หรือ PM - Page 2 Dororocorner [Guideline] วิธีการส่งข้อความส่วนตัว หรือ PM - Page 2 Dororocry [Guideline] วิธีการส่งข้อความส่วนตัว หรือ PM - Page 2 MyAvatar_17000673_1

xawoil02

New Soldier
New Soldier
+5ไปเลยคับ

feynumber159

feynumber159
ขอบคุณครับ ย๊ะ ยะ หนึ่ง สอง สาม

dewtorodo

dewtorodo
สิบเอก คุรุรุ
สิบเอก คุรุรุ

ขอบคุณครับที่บอก

พิสิษฐ์ วราอมรภัทร์

New Soldier
New Soldier
จะสมัครสักหน่อยมันขึ้นว่า안심본인인증을 통한 가입을 원하시면
‘확인’ 버튼을 눌러 회원가입을 진행해 주세요.
จะแก้ยังไงดีครับ [Guideline] วิธีการส่งข้อความส่วนตัว หรือ PM - Page 2 MyAvatar_17000578_1 [Guideline] วิธีการส่งข้อความส่วนตัว หรือ PM - Page 2 Dororocorner

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 2 จาก 2]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2