[Coming Soon] กิจกรรมครั้งที่ 11 ??? - Page 2

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 2 จาก 3]

บอส

บอส
New Soldier
New Soldier
จะรอนะขอรับ ขอให้ออกมาไวๆนะขอรับ เพราะยังมีผู้ร่วมกองทัพ ที่อยากเล่นอยู่ ออกมาเร็วๆนะขอรับ เคโรรี่.... afro

palmzapalmza

palmzapalmza
สิบตรี กีโรโระ
สิบตรี กีโรโระ
รอรอ ทามามะ

nn4456

nn4456
New Soldier
New Soldier
ไม่ได้มาตั้ง2เดือน

ลูลูช วี บริทาเนีย

ลูลูช วี บริทาเนีย
ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
จะรอครับ ชอบเล่นอยู่เเล้วครับ

jirattikam

New Soldier
New Soldier
ไฮย่า ข้าน้อยเพิ่งมาใหม่แต่จะรอนะขอรับ โดโรโระ

Supernova (KM)

Supernova (KM)
Keroro Master (KM)
Keroro Master (KM)
ก่อนเข้ามาดูในกระทู้นี้คิดว่า ผมต้องโดนด่าว่าเรื่องไม่อัปเดตกิจกรรมแน่ๆ แต่ผิดคาดเลย
สมาชิกและเพื่อนๆทุกคนต่างรอกิจกรรม ผมต้องขออภัยอย่างยิ่งจริงๆที่อยู่ๆก็หายไป
และไม่ได้เข้ามาอัปเดตกิจกรรมเลย เนื่องจากว่ายุ่งๆเรื่องเรียน อย่างไรก็ตามผมกลับมาแล้ว
และจะมาสร้างกิจกรรมต่อให้เสร็จ พร้อมให้เพื่อนๆได้มาสนุกกัน

สัญญาว่าคราวนี้จะไม่หายไปอีกแล้ว และจะเร่งอัปเดตกิจกรรมในเร็วๆนี้ครับ
ขอบคุณเพื่อนๆที่ยังคงให้กำลังใจและรอเสมอมา ^^

http://board.keroroth.com

ifern5

ifern5
Keron Army Class 3
รอและ รอ ตื่นเต้นค่ะะ อยากเล่นไวๆแล้ว~
รออยู่น้า~ เคโรรี่.... [Coming Soon] กิจกรรมครั้งที่ 11 ??? - Page 2 13039_0a

*'Naris

*'Naris
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
จะรอเหมือนกันครับ รู้สึกว่าผมไม่ได้เข้ามาเยี่ยมเว็บข้ามปีมาแล้ว

dewtorodo

dewtorodo
สิบเอก คุรุรุ
สิบเอก คุรุรุ
จะรอครับ ขอให้เสร็จเร็วๆครับ [Coming Soon] กิจกรรมครั้งที่ 11 ??? - Page 2 13039_1a

mn4456

mn4456
New Soldier
New Soldier
เร็วๆด้วย

nartmam

New Soldier
New Soldier
จะรอนะขอรับ

Keroro 555

Keroro 555
Keron Army Class 4
Keron Army Class 4
รอได้เสมอขอรับบ เคโรรี่....

ppatumta

ppatumta
New Soldier
New Soldier
มันมาแล้วยังหรอขอรับ โดโรโระ

nun*

nun*
Keron Army Class 1
[Coming Soon] กิจกรรมครั้งที่ 11 ??? - Page 2 MyAvatar_17000385_1 ได้เล่นกิจกรรมเป็นครั้งเเรกจะรอครับ
[Coming Soon] กิจกรรมครั้งที่ 11 ??? - Page 2 MyAvatar_17000515_1

พทามามะ

New Soldier
New Soldier
คุญสิบโทคราบ ย๊ะ ยะ หนึ่ง สอง สาม

พลทหาร ทามามะ (ทามามะ)

พลทหาร ทามามะ (ทามามะ)
New Soldier
New Soldier
ชอบคุณสิบโทคราบ ทามามะ

nongmild.kunpreeya

nongmild.kunpreeya
Keron Army Class 2
จะรอค่ะ (ยังไม่เคยเล่นเลย) คุรูรุ

NinkoSebee966

NinkoSebee966
นั้นสิๆ ไม่เคย จะ เข้ามาที่ ด้วย ซ้ำ เข้ามาแล้ว จะพลาด รึ คุคุคุ หมุนๆ คุ๋คุคุ

natpapatรักทามามะ

natpapatรักทามามะ
เปนยังไงก้อไม่รุ้ แต่ก้อจะรอนะคะ[Coming Soon] กิจกรรมครั้งที่ 11 ??? - Page 2 Dookdik_16_keroro

mn4456

mn4456
New Soldier
New Soldier
เร็วๆนะครับรอนานแล้ว

ภูวนาถ ทรายเป็ง

ภูวนาถ ทรายเป็ง
New Soldier
New Soldier
จะรอนะ [Coming Soon] กิจกรรมครั้งที่ 11 ??? - Page 2 MyAvatar_17000536_1

Mewminty

Mewminty
น่าสนุกจัง อยากเล่นแล้วจะรอน่ะค่า เคโรโระ

ksm312312

New Soldier
New Soldier
กะผมจะรอ โดโรโระ เอ๊ะ ๆ ๆ ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

khn2588

khn2588
New Soldier
New Soldier
จะรอน่ะคร๊าฟฟฟ เคโรโระ

beckhamtr

beckhamtr
รอครับๆ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 2 จาก 3]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next