รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 12

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3 ... 10, 11, 12

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 12 จาก 12]

Supernova (KM)

Supernova (KM)
Keroro Master (KM)
Keroro Master (KM)
DFmanow พิมพ์ว่า:วิธ๊สมัคร ข้อ2อะครับ มันให้ไส่ไรหรอครับ

ตามลิ้งก็เข้าไม่ได้อะครับ http://www.keroroth.com/kssn.html

ถ้าจะให้ดีช่วยสมัครให้เลยก็ดีนะครับ ผมอยากเล่นแล้วงับ ทามามะ

สำหรับเรื่อง KSSN นั้นผมต้องขออภัยจริงๆที่ไม่สามารถเผยแพร่ได้อีกต่อไป
เนื่องจากมีการร้องเรื่องเขามาให้ปกปิดเอาไว้ตามที่ได้แจ้งไว้ในหน้าดังกล่าว
และเพื่อความปลอดภัยของเว็บ ต้องขออภัยจริงๆขอรับ ^^

Bakery พิมพ์ว่า:ของผมยังติดปัญหาที่ playground bounding_box.TF อยุ่เลยคร้าบบบบบ แก้ยังงัยดี อยากเล่นจังง T^T

สำหรับปัญหานี้ผมไม่ทราบวิธีแก้ไขจริงๆ อย่างไรก็ขอให้เล่นเกมอื่นแทนไปก่อนนะขอรับ ^^

http://board.keroroth.com

DFmanow

DFmanow
พลทหาร ทามามะ
พลทหาร ทามามะ
สงสัยต้องรอให้มาเปิด ในไทยซะและ แล้วอีกกี่ชาติจะเข้าหว่า ลืมข้าน้อยอีกแล้ว ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

อาสึมายะ โคยูกิ

อาสึมายะ โคยูกิ
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ขอบคุณจากใจจริง

Pitchayapong

Pitchayapong
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
สุดยอดเลยครับ

623

623
Keron Army Class 2
ขอบคุณมากเลยครับ คุรูรุ

http://board.keroroth.com/

jjzaa2543

jjzaa2543
Keron Army Class 4
Keron Army Class 4
เจ๋งขอบคุณครับ เคโรโระ

รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 12 VRv2cf12รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 12 51Hf2f56รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 12 YUy459c1รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 12 SOs0ab02รวม 3 เกมส์ Keroro Online (พร้อมวิธีสมัคร และลิงค์ดาวน์โหลด) - Page 12 WSw5dba6

jalay123

New Soldier
New Soldier

ผมว่าถ้าเอาบัตรประจำตัวของชาวเกาหลีมันจะผิดกดหมายนะครับ แถมจำคุกตั้ง10 ปี ค่าปรับก็ไม่ไช่น้อย ไม่ต่ำกว่า 10 ล้านวอน เลยนะครับถ้าจะสมัครผมก็ไม่ว่า แต่ระวังด้วยนะครับ เคโรโระ กิโรโระ

jdaikoko

New Soldier
New Soldier
นี้ใครมีไอดีให้ยืมบ้างเราอยากเล่นkeroro pang pangมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลย ลืมข้าน้อยอีกแล้ว

jdaikoko

New Soldier
New Soldier
ขอยืมไอดีหน่อยหรือสมัครให้หน่อยจิ
คุรูรุ เอ๊ะ ๆ ๆ ข้าน้อย ไม่ยอมมมม

pon0803178898

pon0803178898
New Soldier
New Soldier
สวัสดีทุกคน

เเองโกล โมอา

เเองโกล โมอา
Keron Army Class 1
เล่นไงอ่ะค่ะเล่นไม่เป็นค่ะ
เคโรโระ: ไม่เอาจะต่อกันทรา
นัตสึมิ:เจ้ากบบ๊อง ไปล้างจาน
เคโรโระ: ท่านมัวร์ช่วยด้วย.....
เเองโกล มัวร์: รำคาญวุ้ย

yom555

yom555
ขอบคุณครับ เคโรโระ

ลูลูช วี บริทาเนีย

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
ผมติดขั่นตอนที่ 2 อะครับ มันหยุดเเจกเเล้วอะ เเล้วจะให้ผมเล่นรหัสไหนเหรอครับ

ผู้ใช้กีอัส
ผู้ใช้กีอัส
ผมเข้าโปรเเกรม KeroroPangPangInstall.exe ไม่ได้อะครับ มันไม่ขึนอะไรเลย

italesrunner

ใครก็ได้สมัครไอดีเกมเคโรโระให้หน่อยนะ ม้ายๆ แอ๊ก...

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 12 จาก 12]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3 ... 10, 11, 12