[PC/Games] รวมเกมส์สนุก แนะนำให้เล่น ชุดที่ 1 [Ka_Jerng]

You are not connected. Please login or register

ไปที่หน้า : 1, 2  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

Giroro

Giroro
สิบตรี กีโรโระ

กลับมาอีกครั้ง กับเกมที่ถูกอัพใหม่

---------------------------------------------------------------------------------

:: FULL Authorized by the uploader ::

CREDIT : KA_JERNG

---------------------------------------------------------------------------------

เว็บโหลดเกมส์หลักของ Ka_Jerng (คลิกที่รูป หรือก็อปลิงค์ด้านล่าง ได้เลยครับ)
My PC Games Center Link
[PC/Games] รวมเกมส์สนุก แนะนำให้เล่น ชุดที่ 1 [Ka_Jerng] Ka_jerngPCcenter
Code:
http://ka-jerng.exteen.com/20110514/ka-jerng-s-pc-games-center

Ka_Jerng Facebook Page (คลิกที่รูป หรือก็อปลิงค์ด้านล่าง ได้เลยครับ)
[PC/Games] รวมเกมส์สนุก แนะนำให้เล่น ชุดที่ 1 [Ka_Jerng] 99893345
Code:
http://www.facebook.com/pages/MY-PC-Games-Center/221546397871636
มีปัญหาอะไรถ้ามาถาม-ตอบใน facebook มันจะเร็วกว่าครับ เพราะเช็คบ่อย

แหล่งข้อมูลข่าวสาร by Ka_Jerng

[PC/Games] รวมเกมส์สนุก แนะนำให้เล่น ชุดที่ 1 [Ka_Jerng] Putlocker

>>> วิธีการโหลด Putlocker ++++คลิก++++
>>> แก้ปัญหา You have exceeded the daily stream limit ++++คลิก++++
>>> วิธีการ resume ดาว์นโหลด putlocker ++++คลิก++++
>>> แก้ปัญหาการติดตั้งเกม หลังการติดตั้งตั้งเกม เข้าเล่นเกมส์ไม่ได้ ขั้นต้น ++++คลิก++++
>>> วิธีการตรวจสอบว่าคอมของเราเล่นเกมนี้ได้หรือไม่ พิมพ์ชื่อเกมส์ลงไป ++++คลิก++++
>>> รวบรวม Crack เกมต่างๆ ถ้าหาไม่เจอ ++++คลิก++++

อยากโหลด อยากเล่น "กดที่นี่เลย"

มีปัญหาอะไร ลงเกมส์ไม่เป็น โพสถามมาได้ ใน Facebook ของ Ka_jerng นะครับ ขอบคุณครับ

EDIT BY KA_JERNG

วิธีโหลด Putlocker สำหรับใครที่โหลดไฟล์ Putlockerไม่ได้ อ่าน!!!

เครดิต
www.duckload.us

เวลาหาเกมจะได้มีอารมณ์กันนะเฟ้ยเจ้างั่งเอ๋ย [PC/Games] รวมเกมส์สนุก แนะนำให้เล่น ชุดที่ 1 [Ka_Jerng] Giroroangry

แก้ไขล่าสุดโดย Giroro เมื่อ 1/5/2012, 18:41, ทั้งหมด 11 ครั้ง

suknakron

suknakron
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ขอบคุณงับๆ

Dororo

Dororo
สิบจัตวา โดโรโระ
ขอบคุณครับ มีเพลงประกอบด้วย คนทีทำต้องเท่มากเลยผมว่า ฮ่าๆๆ

Giroro

Giroro

Dororo พิมพ์ว่า:ขอบคุณครับ มีเพลงประกอบด้วย คนทีทำต้องเท่มากเลยผมว่า ฮ่าๆๆ

ชมตัวเองได้ด้วยเก่งจริ๊งงงง 5 5 5+
ยังไงๆก็แต๊งมากไอน้อง หุหุ

Dororo

Dororo
Giroro พิมพ์ว่า:

ชมตัวเองได้ด้วยเก่งจริ๊งงงง 5 5 5+
ยังไงๆก็แต๊งมากไอน้อง หุหุ

ไม่เป็นไรหรอขอรับ คนกันเอง 500 ขอรับ -*-

Giroro

Giroro

Dororo พิมพ์ว่า:

ไม่เป็นไรหรอขอรับ คนกันเอง 500 ขอรับ -*-

ป๊าดดดดดด

Pokawit

Pokawit
Keron Army Class 4
Keron Army Class 4

ช่วยแตกไฟล์เกมเดด ไอว์แลนด์หน่อยได้ไหมมันเยอะเกิน เขียนว่าต้องรอ 12 ชั่วโมง

Giroro

Giroro
Pokawit พิมพ์ว่า:ช่วยแตกไฟล์เกมเดด ไอว์แลนด์หน่อยได้ไหมมันเยอะเกิน เขียนว่าต้องรอ 12 ชั่วโมง

ถ้าแตกไฟล์มันจะให้เวลานานครับเลยรวมมาไว้เป็นไฟล์เดียวแนะนำให้ใช้
IDMในการโหลดครับจะไวมาก

Giroro

Giroro
....

แก้ไขล่าสุดโดย Giroro เมื่อ 11/10/2011, 21:10, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Alisa& Keroro

Alisa& Keroro
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
ขอบคุนที่นำมาให้ครับ

https://www.facebook.com/

Giroro กิโรโระ X

ไปไกลๆเลยครับ เกรียนวะไม่ใช่ตัวถาวรแล้วยังเอามาให้โหลดจะสื่ออะไรครับอธิบายด้วยจะปั๊มแบบอ้อมสินะ
มันไม่ถาวรเหรอใช้มาตั้งนานและ ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยแลัวยังใช้ได้ปกติดี

http://nonokoei.thai-forum.net/

Giroro

Giroro
Giroro กิโรโระ X พิมพ์ว่า:มันไม่ถาวรเหรอใช้มาตั้งนานและ ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยแลัวยังใช้ได้ปกติดี

หราาาาแล้วที่มันบอกเป็นของปลอมจะบอกยังไงตัวแครกก็ไม่มี แล้วกดมันก็รันเองมีที่ไหน ผมยังใช้6.03อยู่ปกติ พอลงตัวนี้เข้าไป งานเข้าเลย

หราาาาแล้วที่มันบอกเป็นของปลอมจะบอกยังไงตัวแครกก็ไม่มี แล้วกดมันก็รันเองมีที่ไหน ผมยังใช้6.03อยู่ปกติ พอลงตัวนี้เข้าไป งานเข้าเลย
แต่ผมยังใช้ได้จริงๆนะถ้าไม่เชื่อลองมาดูที่นี้ได้เลย

http://nonokoei.thai-forum.net/

Dororo

Dororo
Giroro กิโรโระ X มาคุยตรงแชทดิ

Giroro

Giroro
Giroro กิโรโระ X พิมพ์ว่า:แต่ผมยังใช้ได้จริงๆนะถ้าไม่เชื่อลองมาดูที่นี้ได้เลย

[PC/Games] รวมเกมส์สนุก แนะนำให้เล่น ชุดที่ 1 [Ka_Jerng] %3Ca%20href=[PC/Games] รวมเกมส์สนุก แนะนำให้เล่น ชุดที่ 1 [Ka_Jerng] NMg8q

มีอะไรมาแก้ตัวในแชท อย่ามาปั๊มกระทู้เถียง

เอารูปไหมครับ V.6.05

[PC/Games] รวมเกมส์สนุก แนะนำให้เล่น ชุดที่ 1 [Ka_Jerng] 53ncats

Giroro

Giroro
แล้วจะพิมทำไม2กระทู้

suknakron

suknakron
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
มันถูกลบเกือบหมดแล้วนี่

Giroro

Giroro
suknakron พิมพ์ว่า:มันถูกลบเกือบหมดแล้วนี่

หมายถึงอะไร?

suknakron

suknakron
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

หมายถึงอะไร?
Shank

You have exceeded the daily stream limit for your country. You can wait until tomorrow, or get a premium account right now, and access the site without any limits.

The Godfather II

You have exceeded the daily stream limit for your country. You can wait until tomorrow, or get a premium account right now, and access the site without any limits.

รึผมโหลดไม่ได้อยู่คนเดียวช่วยดูหน่อยครับ

Giroro

Giroro
suknakron พิมพ์ว่า:
Shank

The Godfather II

รึผมโหลดไม่ได้อยู่คนเดียวช่วยดูหน่อยครับ

อ๋อฮ่าๆๆมันเป็นเพราะวันนี้นายโหลดเกมแล้ว1ครั้งสินะ
ค่อยมาโหลดใหม่วันพรุ่งนี้
ที่จริงจะมีวิธีโหลดหลายๆอันต่อวันอยู่นะเดียวแปะไว้ล่างกระทู้บอกละกัน

suknakron

suknakron
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank

อ๋อฮ่าๆๆมันเป็นเพราะวันนี้นายโหลดเกมแล้ว1ครั้งสินะ
ค่อยมาโหลดใหม่วันพรุ่งนี้
ที่จริงจะมีวิธีโหลดหลายๆอันต่อวันอยู่นะเดียวแปะไว้ล่างกระทู้บอกละกัน
โทษที ไม่ค่อยได้โหลด อันนึ้ โหลดแต่ mediafire

Giroro

Giroro
suknakron พิมพ์ว่า:
โทษที ไม่ค่อยได้โหลด อันนึ้ โหลดแต่ mediafire

อ่าครับๆไม่เป็นไร มีอะไรก็ถามได้นะครับ

suknakron

suknakron
ЯOЖOR Rank
ЯOЖOR Rank
คุณ กีโรโระ ครับ
[PC] Counter Strike 2007 v.1.6 - 2.1~พากษ์ไทย

เกม เนี่ย ช่วยหาให้หน่อย ได้ไหม คือ ผมไปโหลด หลาย เว็บ แล้วไม่ได้ เลย อ่ะนะ

Giroro

Giroro
suknakron พิมพ์ว่า:คุณ กีโรโระ ครับ
[PC] Counter Strike 2007 v.1.6 - 2.1~พากษ์ไทย

เกม เนี่ย ช่วยหาให้หน่อย ได้ไหม คือ ผมไปโหลด หลาย เว็บ แล้วไม่ได้ เลย อ่ะนะ

อ่าครับได้ครับ

นี้เลยครับ

>>คลิก<<

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

ไปที่หน้า : 1, 2  Next